ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ueang

สงสัยท้ายสุดหัวหน้าต้องโดนจัดทั้งออฟฟิคแน่แล้ว  อ้าวหัวหน้าด่ากลางวัน ครางกลางคืนเก็บไว้กินคนเดียว

strikef.

ลองสักนิดแล้วหัวหน้าจะติดใจ ถึงจะไม่มีเมีย แต่ประสบการณ์โชกโชนนะขอบอก 555

โดนจะหนักถึงกับติ๋มไปเลย นี่แหละทีของเราแล้ว

blueescape

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

โห  มีการใช้อภิสิทธิหัวหน้าทำหยั่งงี้ได้ด้วยเรอะ  อยากรู้ว่าตอนสุดท้ายจะโดนรุมหรือเปล่าน้อ

สรุปว่าพอถูกด่ามาต้องจัดหนักกลับ  เออแล้วหัวหน้าเหมือนจะชอบด้วย ไอุ้รุ่นน้องเลยสบายไป

patch

หัวหน้าร่านแท้

ติดใจจนได้ผัวใหม่เลย

Mome8989

กฤษกร แสง1

mspeed

ต้องจัดหนักให้สาสมไปเลยนะครับ
หัวหน้าก็ชอบแบบนี้ใช่ไหมล่ะ ทำเป็นเฮี้ยบดีนัก
หาเรื่องทำโอทีล่ะสิ

Mylove1234

รุ่นน้อง มึงเป็นคนดีจริงๆ

ก็มาซิค่ะ นี่แปลได้โดนเลย 555

I2eI3oI2n D Ace

โอ้วแบบนี้ 3P แน่ๆโดนไปแบบนี้ไม่ด่าแล้วแน่เลยโดนอุดปาก

แบบนี้ยอมโดนด่าเลยนะ แต่รุ่นน้องนี้ใจดีสุดๆ

yugiboy

นับถือเพื่อนคนนี้จริงๆ เกิดว่ารู้จะเป็นยังไง
สะใจแทนเปิดตามาเงิบเลย

japon

ได้เวลาแก้แค้นหัวหน้างานแล้วจัดให้หนักไปเลย

teet