ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 5 (จบ)

เริ่มโดย MiddleFinger, พฤษภาคม 11, 2023, 08:21:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

ผมว่าจบดีนะครับ. ผู้ชายแมนๆไม่ทำร้ายผู้หญิงโดยเฉพาะคนที่เรารัก. ดีแล้วที่ไม่ได้ทำอะไรแย่ๆไป. ขอบคุณ และขอให้โชคดีมีผลงานดีๆออกมาอีกนะครับ

P555

กลมกล่อม จบได้สวย แต่ว่าจะมีภาค 2 ต่อไหมครับ

bronzehead

Mihajlovic11

จบแบบนี้ก็ดีไปอีกแบบครับ ได้รู้ความจริง ได้ยอมรับความจริงซะบ้าง บางที่เราก็ต้องยอมรับและปล่อยวางครับ เรื่องทุกเรื่องมันไม่มีใครผิดใครถูกทั้งหมดหรอก ตัวเอกเองเป็นผู้ถูกกระทำก็จริง แต่ตัวเองก็มีส่วนผิดอยู่บ้าง 

อินเกินไหมผมเนี่ย 55

chanky2007

จบสวยกว่าที่คิดครับ
รอชมงานถัดไป
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

นัทโตะ

สำนวนดีครับ ถ้าบรรยายฉาก sex ละเอียดกว่านี้จะเพอร์เฟคเลย

แต่งต่อก็ได้ครับ จบแบบนี้ผมเอาใจช่วยว่าอยากเดินเรื่องต่อแบบแก้แค้น หรือโดนบาดใจเพิ่มอีกก็ได้

Navee Wongsit

Tum666

แต่ก็สนุกมากๆ ครับ 
เดาจากบท คิดว่าตัวผู้หญิงเองคงรู้ว่ามีคนเข้าดู จากการเตือนของระบบ และจงใจบอกเลิกด้วยวิธีนี้

vrsiam

เขียนตอนจบได้สมบูรณ์ สมเหตุสมผลแล้วครับ
ระบบคอมสมัยนี้ ถ้ามีล็อกอินจากเครื่องใหม่ๆ
จะมีอีเมล์แจ้งเตือนตลอด น่าจะทำให้แฟนเก่า
เดาได้ว่าใครเข้ามา แล้วก็เปลี่ยนรหัสผ่าน

อีกทางนึงตัวเอกของเรื่องก็สมควรโดนทิ้ง
นอกจากชายคนใหม่ จะยาวใหญ่ ลีลาดี
แถมยังหล่อและรวยกว่า ตัวเอกของเรื่อง
ยังนิสัยไม่ดี คิดเล่นงานแฟนเก่าจะเอาคลิป
ไปปล่อยในเน็ต ซึ่งทำลายชีวิตกันได้เลย
ผู้หญิงคิดถูกแล้วจริงๆ ที่ทิ้งไปมีแฟนใหม่

เรื่องนี้ยังแต่ง side story เพิ่มได้อีกครับ
ในมุมมองแฟนสาว ว่าเกิดอะไรขึ้นกันแน่
น่าจะยังมีคนสนใจอยากรู้กันเยอะ

สุดท้ายขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆ
มีความแปลกใหม่มาให้ได้อ่านนะครับ

therasak

จบแบบนี้​ ก็ดีครับ​ อย่างน้อยก็มูฟออนต่อได้ไม่ยาก​ เจ็บหน่อย​ แต่ฟื้นเร็ว​เพราะไม่แค้น

sanboston

biggy69

สนุกดีครับเรื่องนี้
เป็นกำลังใจให้ครับ พัฒนาต่อไป

leopoldi

จบได้ดีนะครับ หักมุมเล็กๆ แต่แฮปปี้ไปอีกแบบ

man88

ผมอ่านมา จนจบ 5ตอน ตอนแรกไม่คิดว่า จะ คอมเม้นท์ แต่เนื้อเรื่อง ตั้งแต่เปิด จนจบ คุณเขียนได้ดีมาก จริงๆ อดไม่ได้ที่จะมาขอบคุณ ที่เขียนให้อ่าน ขอเป็นกำลังใจอีกท่าน ครับ

eternal_igxa

ถ้ามีภาคต่อผมอยากให้ผู้หญิงโดนทิ้ง แล้วพระเอกรวยขึ้น ดูดีขึ้น