ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

patkungna01

น้องแอลน่ารัก
เลือกน้องแอลเลย

tripplet

โวตแป้งคับ มีเร้าใจตลอด 

แต่จริงๆถ้าลุยน้องแอลต่อ อาจมีคนอืนๆแถมมาอีกก็เป็นได้ 

BabyFace

br007

ขอบคุณครับ

หาน้องแอลครับ กำลังติดใจ ต้องซ้ำ

oymfoyp00

ทางเลือกมาแล้ว นี้ถ้าเป็นพวกเมะมืดยุ่นใช้พลังพวกนี้จบไม่สวยสักราย หุหุ

peat

พาเน็ตไอดอลมาจัดถึงทะเลเลยนะ..
แต่มาทะเลทั้งที..เดินแค่แปปเดียว..

whizper

แบบนี้คงต้องไปหาโบกี้ก่อนคับ แต่อยากให้สวิงทั้ง3คนเลย ขอบคุณครับ

inwnoti

มาแล้ว รอคอยอยู่ ขอบคุณครับ ติดตามมาตลอดเลย

neimuchan

ใช้ได้กับทีละคน แถมมีคูลดาวน์สกิลแบบนี้ อย่างน้อยๆก็เป็นอาทิตย์(ตามเวลาในเรื่อง)กว่าจะค่อยๆจูงใจได้ครบคน......

ส่วนตอนหน้าหาใคร ถ้าเลือกได้ขอเป็นหนูแอล นี่แหละครับ กินเด็กจะได้เป็นอมตะ(ถ้าไม่เจอจับได้น่ะนะ) -*- 
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

gaingane

เปิดเข้ามาเจอเรื่องนี้นี่ดีใจมากเลยครับ คิดถึงสุดๆ

review1972

เย้ยยยย..สิ้นสุดการรอคอย คิดว่าท่านassจะทิ้งพวกเราซะแล้ว ดีใจมากๆครับวันนี้ ขอบคุณมากครับ

biba0001

ขอบคุณครับสำหรับตอนใหม่ รอมานานมากเลยครับเรื่องนี้ (พวกผมคือปีศาจร้ายภายในหัว อิอิ)

Am1112mA

::Glad::ขอบคุณครับ ช่างสมกับการรอคอยจริงๆ กระผมยังรออ่านผลงานของท่านอยู่นะขอรับ

kookai

ต้องให้แว่นช่วยทำให้พวกเธอสมานฉันท์กัน...ทำให้รู้ว่าเป็นแฟนทั้งสามคน ขอบคุณครับ

chinchayen

โบกี้จ๋าหนุ่มคิดถึงจัง ขอเป็นตามเสียงส่วนมากเลยครับ