ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....ก่อนจะเติมเต็ม 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 04, 2018, 06:06:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodoza2

เก็บกดแต่เด็ก โดนไปทีใจแตกเลย ขอบคุณมากครับสำหรับตอนพิเศษ

gai

mr_nt9

tapakron22

แง่มุมใหม่ของเติมเต็ม อยากให้มีภาคสองอยุ่นะครับ แฟนคลับเลย

akennya

namthip 2520

คิดถึงคนเขียนมากที่สุดค่ะแต่งได้น่าติดตามจริงๆค่ะ

Sawat Songprasop

คิดไว้แล้วว่าตอนพิเศษตอนแรกนี่ นาต้องเจอกับเจก่อน แต่ไม่รู้ว่าคนต่อไปของนา จะเจอกับใครอีก จนนากลายเป็นสาวที่เก่งในเรื่องเซ็กส์ กว่าจะเจอกับพระเอกไก่อ่อนของเรา นาก็คงผ่านประสบการณ์มาจนชำ่ชองแล้ว มาเจอพระเอกไก่อ่อน จนตัดสินใจแต่งงานด้วย แต่คงผิดหวังมากกับความไก่อ่อนเรื่องบนเตียงของสามี จึงต้องหาสิ่งมาเติมเต็มให้พอกับความต้องการของนา

muzachi

schareon

โดนเจเปิดซิงนาจนติดใจ แต่อยากรู้ว่านาเปลี่ยนเป็นคนเติมไม่เต็มตอนไหน รออ่านอยู่ครับ

olemantu

เริ่มต้นครั้งแรกกับเจ..มีความรุ้สึกที่ดี ๆ เจหรือ นา ทีพลาด ไม่สามารถอยู่ต่อกันไปได้ ทั้งที่ต่างมีความรู้สึกดี ๆต่อกัน

Phoowadol

เป็นการย้อนเวลาไปยังจุดเริ่มต้น ค้นหาตัวตนของหนูนา เล่นเอาผมเซอร์ไพรส์ไม่น้อยเลย กับประสบการณ์ครั้งแรกของหนูนา ก็รับรู้มาตลอดว่าเจคือรักแรกของนา แต่เข้าใจว่าเจกับนาฟิจเจอริ่งกันตอนมหาลัยเสียอีก. ที่ไหนได้น้องนาเริ่มเรียนรู้เรื่องเซ็กซ์ตั้งแต่ ม.4 โอว์ มายก๊อด!....อึ้งทึ่งเสียวไปกับบทเรียนสวาทของหนุ่มเจ ที่คอยเพรียรสอน จนหนูนานั้น. เอ็กซ์แตก จากสาวน้อยไร้เดียงสา มาเป็นสาวน้อย ร่านเซ๊กซ์ พร้อมขึ้นเตียงได้ทุกเมื่อ จนกลายเป็นปมให้ติดตัวของเธอให้มีอาการติดเซ็กส์. ว่าไปล้วชีวิตเธอช่างน่าสงสารนะครับ เธอสู้อุตส่าห์เปลี่ยนแปลงตัวเองพยายามทำทุกอย่างให้เจรักเธอ สุดท้ายเพราะความเจ้าชู้มักมากในกามของเจ้าเจ  เลยทำให้ความสัมพันธ์ทั้งสองต้องหยุดกันแค่นี้. เฮ้อ ต่อนี้ไปน้องนาต้องเจออะไรอีกนะ เพราะความโหยหาในรสกามที่ขาดหายของน้องนา เธอจะหาวิธีดับไฟสวาทในตัวเธอยังไง คงไม่ใช่ แค่การช่วยเหลือตัวเองอย่างเดียวแน่ๆ ใช่มั้ยครับ ท่านHathu
     อ่านมาถึงตรงนี้บอกตามตรงนะครับว่ามันมีทั้งความตื่นเต้น มีทั้งอารมณ์สวาท ตามบทของนาและเจที่ร่วมรักกัน เลนเอาผมหินเลยกับบทนี้. แต่พออ่านจบไหงใจผมสั่น รู้สึกสงสารน้องนาขึ้นมาแทน ซะแล้วอารมณ์ทางเพศหายหมดเลย อยากปลอบใจหนูนาแทนซะงั้น
ต้องขอขอบคุณไรท์มากเลยครับที่พาย้อนอดีต ให้ไปพบกับชีวิตของน้องนา. มันยิ่งทำให้ผมรักนามากกว่าเดิมด้วยนะนี่.  ขอบคุณอีกครั้ง ครับ

au2000

เริ่มเข้าใจแล้วว่านาทำไมร้อนแรง
โดนฝึกมาดีนี่เอง

xonly-2022