ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่คิดว่าจะได้เจอ ได้ลิ้มลอง กับคนอาชีพนี้ (รีโพส)

เริ่มโดย pongwut, กรกฎาคม 01, 2019, 10:27:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

......นี้คืออีกหนึ่งเหตุการจริงที่ผม ทำมาเล่ามาแชร์ .....จริงๆเรื่องนี้มันอาจจะ ไม่ค่อยตื่นเต้นสักเท่าไหร่...เพราะสุดท้ายผมกับเธอก็คบกัน   มีอะไรกันแบบธรรมดา...(ถึงแม้มันจะไม่นาน)........แต่ก่อนหน้าจะเจอเธอ และมีเซ็กกับเธอครั้งแรกนี่ชิ....."ผมต้องเล่า"....(ยาวมากคับเพราะผมอยากเล่าทุกๆเหตุการณ์
..........เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นต้องย้อนไปประมาณปลายปี47..(ถ้าจำไม่ผิด) ตอนนั้นผมทำงานอยู่แถวสาธร  และเรื่องมันมีอยู่ว่า...ตอนช่วงนั้นผมได้รับงานจ็อบ (งานนอก) ซึ่งเพื่อนติดต่องานมาให้..เป็นงานออกแบบต่อเติม เรือนรับรองบ้านคุณดา..คนรวยแถวหมู่บ้านนักกีฬาบางกะปิ....ซึ่งวันนั้น เป็นวันศุกร์ผมเลิกงาน17.00น. ผมก็เดินทางจากสาธรเพื่อไปบ้านคุณดา โดยที่เพื่อนผมขับรถไปรออยู่ก่อนอยู่แล้ว
..........พอผมไปถึงผมก็ไปรับทราบเนื้องานและตกลงราคา....แต่งานนี้....โดนเลยคับ ตอนนั้นค่าแบบต่ำมาก.....ทั้งที่เรือนรับรองหลังใหญ่มาก........แต่ตอนนั้นต้องเอาคับ  เพราะต้องโชว์ผลงาน  ยิ่งกับคนระดับนั้น ผลพลอยได้ที่ตามมาทีหลัง...ปากต่อปาก..ถึงแม้จะหาร2กับเพื่อนแล้วก็แทบจะไม่เหลือ.....(งานแยอะเงินน้อย)....พอคุยทุกอย่างเสร็จ ตอนขากลับ ผมก็นั่งติดรถมากับเพื่อน  และก็ขอตัวลงหน้าเดอะมอลล์บางกะปิ.........(จริงๆเพื่อนต้องไปส่งผมที่บ้าน).......แต่ตอนนั้นในใจ ผมอยากจะเดินเล่นแก้เซ็ง และถ้าหิว ก็กะจะหาอะไรกินก่อน...พอเดินได้ประมาณชั่วโมง  ผมก็ตัดสินใจจะกลับบ้านเลย ตอนนั้นเวลาก็ประมาณเกือบๆจะ4ทุ่ม.
......และเหตุการณ์ที่ไม่เคย คิดไว้มาก่อน..ก็มาถึง..ตอนนั้นผมยืนรอรถเมล์นานมาก เพราะเป็นเที่ยวสุดท้ายแล้ว...(รอแบบอารมณ์เซ็งมากตอนนั้น).....จนเวลาประมาณน่าจะ4 ทุ่มครึ่ง..รถเมล์สายที่ผมจะขึ้นกลับ ก็วิ่งมาถึง....ซึ่งสายนี้ปกติคนจะขึ้นน้อยมาก..(เพราะสายนี้ทับซ้อนกันหลายสาย...และส่วนใหญ่คนก็เลือกนั่งรถเมย์ธรรมดา)  แต่วันนี้คนเยอะมาก โดยผมก็ให้คนอื่นขึ้นก่อน  เพราะอย่างน้อยถึงจะได้ยืน ก็คงไม่เท่าไหร่ เพราะเที่ยวนี้เป็นรถเมยแอร์ (ลักษณะรถเมย์แอร์รุ่นเก่า สีน้ำเงินขาว)
............จังหวะพอผมจะก้าวขึ้นรถ  สายตาผมเหลือบไปเห็น....โอ้แม่เจ้า.....ผมเห็นผู้หญิงคนนึง..หน้าตาสวยมาก  และดูเซ็กซี่มากๆ .......ภาพนั้น...ไม่ใช่สาวแบงค์ ที่นั่งคู่กับสาวอ๊อฟฟิตผมสั้น....ไม่ใช่สาวมหาลัยกระโปรงสั้นที่นั่งตรงข้าม ติดกับหน้าต่างรถ........แต่เธอคือ....กระเป๋ารถเมล์ครับ...ที่ยืนตรงหน้าผม บริเวณหน้าบันได..เธอชื่อหมวย...(รู้ภายหลัง)..
........หมวยเธอเป็นคน ลักษณะหน้าตา สวยดุ ออกแนวแบบหมวยๆคนจีน ตาโต แต่ตาชั้นเดียว...ซึ่งตรงจริตผมมาก..(เธอสวยมาก)..ผิวขาว..สูงประมาณ..160-164....ผมยาวรัดผม...ที่สิ่งที่สำคัญที่สุด...เธอแต่งตัวได้โดนใจผมมากคับ..เธอใส่เสื้อขาว..(ชุดแบบ ขสมก.)..เสื้อตัวเล็กๆและรัดมาก เห็นนมเป็นนม เอวเป็นเอว..และกระโปรงสีกรมท่ายาว ..ยาวเกือบถึงตาตุ่มเท้า...(คล้ายๆอิสลามใส่)...โดยกระโปรงมีจีบผ่าหน้า1จีบ เป็นร่องจีบยาวขึ้นสูงถึงบริเวณสุดง่ามขา มีซีปทองเหลืองตะเข็ปใหญ่โชว์ ด้านข้างขวา และที่สำคัญเป็นกระโปรงทรงแคบ สอบเข้ารูป รัดแนบเนื้อมาก(รัดมาก) .....(เป็นสไตร์ที่ผมชอบมากๆออกแนวเด็กพาณิชย์ปวส.สมัยก่อน).
.....และยิ่งไปกว่านั้น....ทรงกระโปรงเป็นทรงแบบเอวต่ำ และเธอใส่สไตล์หลุดตูด เวลามองก้นเธอดูงอนออกเป็นลูกๆ...โดดเด่นและชัดเจนมาก........โอ้วครับ.....และที่เซ็กซี่ขึ้นไปอีก..รอยขอบกางในเธอนูนขึ้น เห็นเป็นรูปเชฟกางในทั้งตัวชัดเจน....(เห็นแล้วเงี่ยนจริงๆ)....ตอนนั้นผมแทบจะไม่ละสาย จากเธอเลย...ในจังหวะที่ผมกำลังเดินหาที่นั่ง และจนได้นั่งแล้ว.........
...........ยิ่งตอนจังหวะ  เธอเดินเก็บเงินผู้โดยสาร  ผมจ้องไปที่ ก้นเธอผ่านกระโปรงที่รัดๆ..โดยที่เธอก้าวเดิน ก้นเธอทั้งสองข้างได้สบัดไปสบัดมา....(ซ้ายขวาซ้าย)..........ตอนนั้นเห็นแล้วเงี่ยนตาม...สุดๆ......ผมนั่งแหล่เธอเกือบตลอดทาง....และก็พยามจ้องหน้าเธอ..(เพื่อให้เธอรู้ว่าผมสนใจเธอ).......แต่วันนั้นผมบอกตรงๆว่า..ทำได้แค่นั้น....จนผมก็ได้ลงจากรถ ตรงป้ายแถวบ้านผม
......ซึ่งในหัวผมคิดเรื่องของเธอตลอดทางเดินกลับบ้าน.........และทุกวันที่ไปส่งแบบร่างลูกค้าผมก็คอยเวลาเดิมสายเดิม....แต่ไม่เจอเธอ....บอกตรงๆทุกครั้งที่ผมพยายามรอจะเจอเธอแต่ไม่ได้เจอ...ใจหายครับ....(อยากเห็นเธออีกครั้ง..).....และก็ผ่านเหตุการณ์ครั้งแรก  ที่เจอเธอผ่านไปนานมาก.....จนแบบที่ทำจะเสร็จแล้ว และก็เริ่มจะก่อสร้างแล้ว........(แต่ทุกครั้งผมก็หวังจะเจอเธอเหมือนเดิม..ภาพเธอติดตามาก)....
..........จนกระทั้งวันนี้..ผมจำวันได้เลย..เป็นวันเสาร์4ทุ่ม20น. ผมไปดูงานเทพื้นและคุยคุยเรื่องวัสดุมุงหลังคาที่เดิม.....ตอนกลับเหมือนทุกครั้งผมก็หวังจะเจอ....(วันนั้นฝนตกด้วย).....พอรถเมล์สายเดิมมาจอด....ผมก็ชะโงกมองปรากฎว่า  วันนี้เป็นเธอ...ผมรีบขึ้นรถและนั่งเบาะหลังสุด....สายตาผมก็จ้องไปที่เธอ..วันนี้เธอสวยมาก..(ผมรู้สึกว่าสวยจริงๆ)..แต่งตัวสไตร์เดิม....และภาพหน้าสวยๆเธอ....กระโปรงรัดๆมองเห็นขอบกางเกงใน..ก้นที่สบัดไป-มามาเวลาเดิน......ภาพทุกๆอย่าง เธอยังสวยและเซ็กซี่เหมือนเดิม....และผมมองแล้ว ก็มีอารมณ์เงี่ยนสุดๆเหมือนเดิม..
.........ช่วงจังหวะตอนนั้น...ผมพยามจ้องหน้าเธอแบบ ชนิดที่เรียกว่า....ทำให้ชัดเจนและจงใจมอง (ยิ่งกว่าครั้งก่อน)......ให้เธอรู้ไปเลย ว่ามีคนจ้องมองหน้าเธอแบบตาไม่พริบ.......และที่ผมทำครั้งนี้ ....ได้ผล..เธอหันมามองผมกลับ..และทุกครั้งที่ผมมอง.....เธอก็จะหันมามองผมคืน..และช่วงหลังๆเธอมองผมตอบ ด้วยสีหน้าเธอเหมือนดูเขินอายนิดๆ...และเธอมีลักษณะท่าที่ที่เปลี่ยนไป..(เธอพยามจ้องหน้าต่างดูภาพสะท้อนตัวเธอ..และก็นั่งหวีผม..รวบผมแต่งสวย)...
.......รถวิ่งได้สักพักใหญ่ๆ..คนก็เริ่มลงป้ายละคนสองคน...จนคนเหลือน้อย......โดยผมก็จ้องดูเธอตลอด..........จนกระทั้งเธอเดินตรงมาที่ผม ที่นั่งอยู่เบาะหลังคนเดียว...เธอก็นั่งลงข้างๆผม......ผมใจสั่นมาก...( เอาเข้าจริงๆ ตอนนั้นผมพูดไม่ออก....ทำตัวไม่ถูก)....แล้วสิ่งแรกที่ผมได้สัมพัสคือ..กลิ่นน้ำหอมจากตัวเธอ...หอมมากๆ..(ห้อมคล้ายๆกลิ่นดอกไม้ไทย..ชักอย่าง.)..โอ้วครับ....เงี่ยนครับ....ควยผมเริ่มแข็งโด่........ในหัวผมตอนนั้น ทั้งเงี่ยน  และอยากรู้จักเธอมาก..
.........แม้ว่าตอนนั้นจังหวะและโอกาศมาถึง...แต่ในช่วงเวลานั้นบอกตรงๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี.....สถานการณ์ ตรงนั้น...ผมไม่ใช่เด็กวิศวะจีบสาวนิเทศ.....ไม่ใช่หนุ่มอ๊อฟฟิศจีบสาวแบงค์.....และตอนนี้ก็ไม่ใช่เป็นเด็กอาชีวะ จะมาจีบสาวพาณิชย์.....แม้กระทั้งเธอก็ไม่ใช่ คนที่ผมรู้จักหรือเพื่อน แนะนำมา..........เธอเป็นกระเป๋ารถเมล์..ผมเป็นสถาปนิก..ซึ่งสายงานเราขนานกันอยู่แล้ว..(จริงๆในความเป็นจริงแถบจะไม่สนใจกันและกันอยู่แล้ว....ตอนนั้นผมทั้งเงี่ยนทั้งตื่นเต้น และก็คิดวิธีการในหัวต่างๆนาๆ...
........และช่วงเวลาตอนนั้นผม ก็แหล่ๆตามองเธอตลอด.....แต่สิ่งที่ผมรู้สึกได้...เธอได้จ้องมองสิ่งที่ผมถือมาคับ.....นั้นคือพิมพ์เขียวแบบเรือนรับรอง........โอ้วครับ......ช่วงเวลาผมกำลังนั่งคิดแผนอยู่....จู่ๆเธอกลับพูดขึ้นมา และถามผมก่อน....เธอถามผมว่า ผมเป็นวิศวกรหรือ.....บ้านออกแบบเองหรือ.......ห้วงเวลานั้นผมรู้สึกมันคือจุดเริ่ม...(โดยที่ผมไม่คาดคิดมาก่อน..ว่าเธอจะเป็นคนเริ่ม)...พอจังหวะที่เธอถาม...ผมก็ตอบเธอแบบทุกๆคำถาม....(ตอนนั้นรู้สึกดีจริงๆ)..ได้ทั้งคุยและที่แน่ๆได้นั่งชิดเธอ...(เงี่ยนและฟินมาก).....ตอนนั้นเราคุยกัน. จนผมก็ได้รู้จักชื่อเธอ และรู้เรื่องราวคร่าวๆเธอ โดยเธออายุมากกว่าผม1 ปี อายุ25ปี (ตอนนั้น) เธอเคยเรียนพณิชย์จบระดับ.ปวส.และเธอทำงานกระเป๋ารถเมย์ กับอาเธอเพื่อรองานที่อื่นเรียกตัว ตามที่เธอสมัครไว้..
.......พอใกล้ถึงป้ายผมจะลง ....ผมตัดสินใจทำในสิ่งที่หวังในใจมาตลอด คือขอเบอร์เธอ.....ผมก็พูดออกไปว่า........"หมวยผมขอเบอร์ใด้ปะ"......หมวยถึงกับทำหน้าอึ้ง แล้วทำหน้าขมวดคิ้ว....ตอบผมว่า..."จะขอไปทำไมรึค๊ะ..จะขอไปทำไม..(เธอย้ำ)"....ผมก็บอกเธอไปว่า...."ก็อยากจะรู้จักหมวยน่ะ"....แล้วสิ่งที่ไม่คาดฝัน...หมวยเธอลุกขึ้น แล้วเดินกลับไปที่หน้ารถ......แล้วนั่งคุยกับคนขับรถเมล์...(รู้ภายหลังคือ พี่ชิดศักดิ์เป็นน้องพ่อหมวย).......
........วินาทีตอนนั้นผมอึ้ง....หน้าชา.....และอาย...ใจอยากจะลงรถแล้ว...(ป้ายไหนก็ไม่สำคัญแล้ว..)   และที่สำคัญ  ผมเสียความหมั่นใจในตัวเองไปมาก.....โดยที่ผมกำลังตัดสินใจ..จะลุกไปหน้าประตูเพื่อจะลง.......แต่หมวย เธอได้เดินย้อนกลับมาหาผม ถือกระเป๋าหนังสีดำแล้วมานั่งที่เดิมแล้วหยิบโทรศัพท์ออกมา...เธอได้ขอเบอร์ผมเพื่อจะยิงเข้าเครื่องผม...โอ้ววครับ...ตอนนั้นผมโล่งอก และดีใจ..ดีใจมากๆ และช่วงนั้นเราสองคนก็บันทึกเบอร์กันไว้  และคุยต่อจนถึงป้ายที่ผมจะลง...และผมจึงลงและแยกย้ายกัน
.........หลังจากนั้น...ผมก็โทรคุยโทรจีบหมวยเรื่อยมา....จนคนที่รู้จักเธอหรือเรียกว่าทั้งอู่รู้ว่าเราคบกัน...(ตอนนั้นบอกตรงๆ ผมได้เหยียบตีนใครหลายๆคนในอู่รถ)...จากที่เธอเล่าให้ฟังว่ามีคนจีบเธออยู่เหมือนกัน..แต่เธอเฉยๆ....และพอมาถึงวันที่ผมได้เงินงวดสุดท้ายผม ไปรับเงินและดูงานที่ก่อสร้างไปด้วย  และผมก็โทรนัดหมวย และรอเที่ยวรถเธอเหมือนทุกครั้ง  จะได้ขึ้นรถและก็กลับด้วยกัน......แต่ที่ไม่เหมือนทุกครั้ง...ก็คือวันนี้คนขับรถไม่ใช่อาชิด แต่เป็นลุงอีกคน.......พอรถมาจอดผมก็ขึ้นรถแล้ว ไปนั่งหลังที่เดิม
.......และในวันนั้นเอง  ผมมองไปรอบๆรถ เห็นคนที่ใช้บริการเที่ยวนี้ ไม่ค่อยมี มีคนขึ้นอยู่5-6คนเอง.....และหมวยเอง ก็ทำหน้าที่ของเธอเก็บเงินผู้โดยสาร....(ส่วนผมก็นั่ง แหล่มองดูตูดเธอตามปกติ)....พอเธอเสร็จจากการเก็บตั๋ว...เธอก็มานั่งนั่งกับผมที่เบาะท้ายด้านหลังริมซ้ายสุด.โดยที่ผมขยับให้เธอ  เข้าไปนั่งด้านในติดกับหน้าต่าง..แล้วก็นั่งคุยนั่งเม้าทั่วไป
.........ตอนช่วงก่อนนั้น ที่ผมกับหมวย. คบกันเกือบๆ3 อาทิตย์...ผมยังไม่ได้สัมพัสเธอเลย  นอกจากจับมือเธอ แบบคนทั่วๆไป.....และในวันนี้ ผมเองก็เงี่ยนเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว....ผมไม่รอช้าช่วงจังหวะที่กำลังคุยกัน. ผมได้ยื่นมือซ้าย เอื้อมมือผมไปจับมือเธอขวาเธอ   แล้วค่อยๆขยับนิ้วประสานนิ้วกัน.....แล้วสักพักผมก็เริ่มยกฝ่ามือที่ผสานกัน.....มาวางบนตักเธอ ตรงเป้าหีเธอโดยที่หลังมือผมอยู่ด้านล่าง.....ผมรู้สึกเงี่ยนมากตอนนั้น ที่หลังมือผมได้สัมพัสตรงนั้น...แม้จะสัมพัสโดยผ่านกระโปรง....ต่อเนื่องด้วยจังหวะตามน้ำ  โดยที่ผมใช้มือขวาจับ และโน้มตัวหมวย ให้เอนตัวเข้าหาผม  เอาหัวเธอมาซบไหล่ซ้ายผม.........และจังหวะนั้นเอง..ข้อศอกซ้ายผมสัมพัสโดนที่นม  โคลนเต้าข้างขวาเธอ..(โดนเต็มๆ)....ความรู้สึกที่ได้ ทั้งนุ่มและแน่นมาก..
...............ด้วยอารมณ์ผมที่กำลังมา ผมไม่รอช้า อาศัยลูกตามน้ำ....ด้วยการงอข้อศอก กระแทกไปตรงๆที่เต้านมหมวย ค่อยๆขยับดันแรงๆ...(ดันแบบตั้งใจ).....โอ้วครับ...จังหวะนั้นข้อศอกซ้ายผมที่กำลังดันเต้า  พร้อมกัน กับจังหวะหมวย ก็พยามเอียงตัวเข้าหาผม....จนกระทั้งข้อศอกซ้ายผมเลื่อนไปกระแทก ตรงกลางเต้านมขวาเธอ....แบบเต็มๆ..(ชนิดที่เรียกได้ว่า รู้สึกถึงลมหายใจเข้า-ออกเธอ..แบบชัดเจน).....ที่สำคัญผมก็ค้างข้อศอกแช่อยู่แบบนั้น.....ยิ่งไปกว่านั้นผมรู้ว่าเธอรู้ตัวแน่ แต่เธอไม่พูด.....(คงเข้าใจผม และผมเด่าว่า เธอคงต้องการด้วย).....เพราะตอนนั้น เราคบกันแบบแฟนแล้ว.....ผมได้ใจมาก....ผมทั้งเงี่ยน ทั้งควยที่แข็งโด่...ในห้วงเวลานั้น..
..........ด้วยอารมณ์ที่ผม ที่เงี่ยนเกินจะห้ามใจ กับท่าทีหมวยที่ดูเหมือนจะต้องการ....ผมก็ตัดสินใจ.....ใช้มือขวาอีกข้างผม......เอื้อมไปจับนมอีกข้างเต้าซ้ายเธอ (จับแบบดื่อๆ) โดยที่เธอเอง ไม่ว่าอะไร..และยังคงนั่งซบไหล่ และมือขวาเธอยังประสาน นิ้วมือซ้ายผมอยู่...และจังหวะนั้น ฝ่ามือขวาผม ทั้งนวดทั้งบีบที่เต้านม...แบบค่อยๆบีบ ลักษณะดันจากล่างโคลนเต้า ไล่บีบขึ้นบน...(ความรู้สึกที่ผมได้รับ ทั้งใหญ่ทั้งแน่น และมีความยวบนุ่มมือเล็กน้อย)......โอ้วครับ....เกินจะบรรยาย.....และตอนนั้นหมวยเอง  รู้สึกอ่อนไหวตามจังหวะ ที่ผมนวดบีบหน้าอกเธอ....เธอเริ่มขยับ ดันตัวเธอเข้าหาผมมากขึ้น..แล้วใช้มือซ้ายอีกข้างโอบเอวผม (แบบรัดแน่น)....ช่วงเวลานั้นผมรู้สึกทั้งมีความสุข และก็มีอารมณ์เงี่ยน คลุกเคล้ากัน....
............ช่วงที่ผม กับหมวยกำลังอารมณ์ได้ที่..แต่ก็มีบางจังหวะ...ที่รู้สึกอารมณ์ค้างมาก....เพราะบางครั้งหมวย ต้องลุกไปเก็บเงินผู้โดยสารที่ขึ้นมาใหม่....และก็ออกไปนั่งข้างหน้ารถ...เพื่อกันคนขับรถสงสัยด้วย....พอรถวิ่งไปประมาณครึ่งทาง ของระยะทาง...คนในรถแทบไม่มีแล้ว...(เพราะเวลาเริ่มดึก).......ซึ่งปกติคนไม่ค่อยจะนั่งสายนี้อยู่แล้ว..
........และจังหวะที่หมวยเดินมานั่งที่เดิม.....ทุกครั้งผมไปรอช้า...ผมก็เอื้อมมือไปจับบีบนมเธอแบบเดิม...ทั้งบีบทั้งคลึง..เปลี่ยนข้างบีบไปมา.....โอ้วครับ....การทำของผมครั้งนี้....ทำให้หมวยมีอารมณ์ มากขึ้นกว่าเดิม  จากการที่เธอเริ่มหลับตา...ปล่อยตัว....ปล่อยอารมณ์...แสดงอาการเคลิ้ม..(อารมณ์แบบว่า ผมอยากทำอะไร ทำเลย).....โดยที่ผมและหมวย ก็เริ่มจากหอมแก้มกัน  (สลับกันหอม)...เริ่มจูบและกัดเบาๆที่ริมฝีปากกันและกัน........จนกระทั้งในที่สุด   ผมกับหมวย ก็ได้นั่งดูดปากกัน และแลกดูดกินน้ำลายกันและกัน...จนผมในตอนนั้น น้ำว่าวแทบไหลจากปลายควย...ตอนนั้นทำผมเงี่ยนมากจริงๆ....
...............จนกระทั้ง ถึงจุด ที่ผมเริ่มที่จะอยากทำมากกว่านั้น...ผมปล่อยมือขวา จากหน้าอกของ หมวย..แล้วใช้มือวางลงที่เป้าเธอ  และผมพยามจะใช้ผ่ามือกด แล้วลูบไปที่เป้าหีเธอ....โดยที่จังหวะนั่นหมวย บีบและกำมือ ที่นิ้วประสานกันแรงมา..(อาจจะ เพราะความตื่นเต้น)....โอ้วครับ......แต่ในจังหวะนั้น  มือขวาผมกดลง ที่เป้าหมวยไม่ได้  เพราะกระโปรงที่ยาวมาก และรัดรูปมัน แน่นตึงไปหมด (ยิ่งตอนนั่งยิ่งรัดแนบเนื้อ)  ..พอจะล้วงลงจากขอบโปรง จากด้านหน้าก็ไม่ได้ เพราะช่วงโหนกหี มันยิ่งแน่นรัดโค้งไปหมด....ตอนนั้นผมออกอาการลนลานด้วย...ทั้งเงี่ยนทั้งลน....
.........จนกระทั้ง..หมวยเองเห็นผม พยามอยู่หลายครั้ง...จนเธอได้ยกตูดลอยสูง แล้วใช้สองมือจับที่ขอบกระโปรงสองข้าง  ขยับๆชายกระโปรง พร้อมกับโยกเอวตาม....จนกระโปรงหมวยถลก ย่นมากองที่เอว. (แม้ว่าปลายกระโปรง ยังยาวค้างอยู่บริเวณเหนือหน้าแข้ง)..จังหวะต่อเนื่อง...ผมรีบใช้มือขวาข้างเดิม  ล้วงตรง.รอยย่น ตรงบริเวณ รอยแยกจีบ ที่ผ่าด้านหน้ากระโปรง ใช้ฝ่ามือช้อนและ  ดันเข้าไปตรงเป้าหี
หมวย.....โอ้วครับ...สำเร็จครับ...มือผมจับโดนง่ามสามเหลี่ยม โหนกหีหมวย แบบเต็มๆ......แม้ว่าจะจับผ่านกระโปรง แต่โดนเต็มๆเป้าหี.
.......ช่วงจังหวะที่ผมนั่งจับไปที่เป้าเธอ โดยที่ผมใด้ใช้ปลายนิ้วมือทั้งสี่ พยามกดลงและคลึงมือ วนไปรอบๆ ปลายสามเหลี่ยม ของ
หมวย....พร้อมกัน กับอารมณ์หมวย จากที่เธอเอาหน้าซบไหล่ผม  เธอเปลี่ยน เป็นเงยหน้าขึ้นแล้ว ยื่นปาก ผมมาดูดคอ และไล่เลียซอกคอผมแทน.....โอ้วครับ.....ผมรู้เสียวจริงๆตอนนั้น....
..........ผมกับหมวยนั่งทำอย่างนั้นอยู่นาน โดยที่ผมเองก็สลับ จับและบีบเค้นหน้าอกเธอบ้าง  และเลื่อนมือมาจับเป้าหีบ้าง....โดยที่หมวยก็ทั้งดูดทั้งเลียซอกคอผม.......บรรยกาศ อารมณ์ห้วงเวลานั่น....ผมเองที่ทั้งเพลิน ทั้งเสียว...ที่สำคัญทั้งเงี่ยน....เชื่อว่าหมวยเองก็น่าจะเหมือนกัน...
.........พอจนกระทั้ง สุดป้าย....และรถเมล์จะเข้าอู่แล้วผมกับหมวยก็หยุดทำ  แล้วทำตัวแบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น....โดยหมวยก็เดินไปหน้ารถเพื่อจะเก็บของ.....(สายตายังคงมองผมอยู่).........(อารมณ์ผมตอนนั้นยังค้างมาก)......จนรถเมล์จอด....ลุงคนขับรถกับหมวยก็คุยกันชักพักแล้วแกก็ลงไป...หมวยก็เดินมาหาผมหลังรถ..เพื่อจะบอกให้ลงจากรถ.......ผมก็บอกให้เธอนั่งลง..(ในใจอยากทำต่ออีกนิด)....พอหมวยนั่งลงผมก็จูบแก้มเธอ.....โดยที่หมวยก็บอกให้ผมพอได้แล้ว..เธอกลัวคนเห็นและตอนนั้น ก็5ทุ่มกว่าแล้วเดี๋ยวจะกลับบ้านดึก......ผมก็ทำตามเธอ..(เพราะผมคิดว่าไม่ช้าก็ได้เย็ดเธอ แน่นอน)
.........แล้วผมกับหมวย  ก็เดินไปหน้ารถเพื่อจะลงตอนนั้น ผมเหลือบมองนอกรถ....ซึ่งตอนนั้นผมเห็นที่โรงนั่งพักพนักงาน  ที่ยังเปิดไฟสว่างอยู่..มีแค่ยามนั่งทำงานอยู่2คน....และผมเดาว่ายังไม่รู้ด้วยซ้ำว่า.....ผมกับหมวยยังอยู่ในรถ..ซึ่งหางจากตรงรถจอด อยู่ประมาณเกือบ 50-70 เมตร  และก็ดูมืดนิดๆพอสมควร  แม้ในตัวรถที่ผมกับเธออยู่. จะมีแสงไฟที่ลานจอดส่องถึง และสามาถเห็นว่าใครอยู่ในรถได้ และเห็นรายละเอียดได้สบาย....แต่เชื่อว่าถ้าไม่มีใครสังเกตุจริงๆ..ก็ไม่น่าจะมองเห็น...เพราะตรงที่รถจอด  ก็จอดซ้อนๆกันอยู่..โดยรวมๆ...ตอนนั้นสภาพแวดล้อม ก็พอเป็นใจ......และตอนนั้นเวลานั้นบอกตรงๆว่าผม..เงี่ยนมาก.....อารมณ์ค้างมาก....ต้องการเธอมาก..และต้องวันนี้ ...."เดี๋ยวนี้"..ผมคุมตัวเองไม่ไหวจริงๆ
........ผมตัดสินใจ รีบจับมือเธอไว้..ในจังหวะที่หมวยกำลังเดินลงจากรถ....แล้วบอกเธอว่าอย่าเพิ่งลง...หมวยหันมาแล้วพูดประมาณว่า.."ทำไมรึ..ดึกแล้วถ้ามีอะไร ค่อยคุยวันหลัง..น๊ะนะ"
จังหวะต่อเนื่อง  ผมไม่ได้ตอบเหตุผล...แล้วผมก็เดินไปชิดหลังเธอ..โดยผมใช้มือสองข้าง ยกขึ้นสอดเข้าตรงระหว่างแขนหมวย  ใช้ฝ่ามือจับหน้าอกเธอ ทั้งสองเต้า แล้วค่อยๆคลึงนวดนมเธอ....บีบช้าๆเน้นๆ.....จังหวะนั้นหมวย เธอเงียบ และยืนนิ่ง.....ผมจึงบอกเธอไปตรงๆว่า....."วันนี้..ตรงนี้นะหมวย ไม่มีใครเห็นหรอก"....ผมรู้ว่าเธอคงรู้ว่าผมหมายถึงอะไร...(แม้เธอจะยืนนิ่งๆไม่ตอบกลับ)..
.......และช่วงจังหวะต่อเนื่อง ผมไม่รอช้า ผมอยากจะทำในสิ่งที่ผมเห็น แล้วรู้สึกเงี่ยนมาตลอด...คือก้นเธอ.....ตอนนั้นเธอ ยังอยู่ท่ายืนผมเลื่อนมือสองข้าง ลงจากหน้าอกเธอ เลื่อนลงมาจับเอวเธอ.....แล้วย่อตัวลง โน้มหัวเอาหน้าไปซุก ที่ง่ามตูดงอนๆ ที่รัดด้วยกระโปรงยาวๆทรงแคบฟิตๆ..ของเธอ...ผมทั้งสูดดม ทั้งเลีย ผ่านกระโปรง.....(..แบบไม่อายจริงๆ...อยากทำจริงๆ..)...และคิดว่าเธอคงเข้าใจ เพราะเราเป็นแฟนกัน....และเราอยู่2คน.......จังหวะพอสูดดมก้นหมวย จนผมพอใจ....ผมได้ขยับถอยตัวมานั่งที่เบาะ แล้วจับเอวหมวยลากเธอมานั่งตัก......โอ้วคับ...วินาทีนั้นควยผมที่โด่แข็ง ทิ่มไปก้นใหญ่ๆของเธอ....นุ่มและแน่นมากๆ.....ผมเงี่ยนสุดๆ (..และเป็นครั้งแรกที่ควยผม ได้สัมพัสก้นงอนๆเธอแบบเต็มๆ..)
.......ผมไม่รอช้าจับหมวย เอี้ยวตัวเธอ แล้วจูบปากเธอ ตามด้วยสอดลิ้น....แลกน้ำลายกัน....พร้อมกับมือสองข้างผม ที่ยกขึ้นมานวดหน้าอกเธอต่อ....และตอนนั้นเอง ผมสักเกตุว่า   อารมณ์ของหมวย ได้กลับมาอีกครั้ง...เธอแสดงออก. จากการดูดกลืนกิน น้ำลายผม  แบบหิวโหย...(ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมต้องการ อยากให้เธอมีอารมณ์แบบนั้น)...
...........ช่วงเวลาผมสองคนกำลังเคลิ้ม จาการกินน้ำลายกันและกัน.....ชักพักเธอก็ขยับปากออกแล้วพูดกับผมว่า....."หมวยว่าขึ้นโรงแรมเปิดห้องดีกว่า"....(..โอ้วคับ.....ผมเข้าใจว่าเธอคงไม่ไหวเหมือนกัน..และผมไม่คิดว่าคำนั้น เธอจะเป็นคนพูด...)......ห้วงเวลานั้น...ผมไม่อยากจะไปใหนแล้วจริงๆ....ผมจึงบอกกับเธอว่า.."หมวยตรงนี้แหละเอาแป๊ปเดียว...ไม่อยากไม่ไหนแล้ว".....(ตอนนั้นผมเงี่ยน แบบไม่ไหวจะไปใหนแล้ว)
..........พอหมวยได้ยิน...เธอดูอ่ำอึ้ง..แล้วเธอก็เหลือบมอง ภายนอกรถเพื่อที่จะดูคน.....แล้วหันหน้ากลับมา  จับหัวผมมาแลกลิ้นกันต่ออีกครั้ง.....ตอนนั้นผมทั้งเงี่ยน......และมีความสุขมาก.......พอสักพัก ผมก็ลุกขึ้นจากเบาะ.. ยืนปลดกระดุมกางเกงยืนยีนส์  จับงัดควยที่โด่แข็งมานาม ออกมา.....โดยที่หมวย เธอก็ไม่รอช้า ใช้มือขวา มาจับลำควยผม....ทั้งลูบไล้.....และก็บีบพร้อมกับ ชักควยผมเบาๆ.....ยิ่งทำให้กระตุ้นผมมากจริงๆ
.........จังหวะนั้นผมไม่รอช้า ผมรีบจับตัวหมวยให้ยืนขึ้น  และผมพยามจะจับ ถลกกระโปรงเธอขึ้น.......โอ้วครับ........แต่กระโปรงหมวยที่เป็นทรงสอบเข้ารูป ยาวและรัดตึงมาก ดึงถลกขึ้นยากมากๆ...( ถ้าดันทุรัง กลัวกระโปรงเธอขาด).....และในใจผม  ถ้าจะถอดกระโปรงออกเลย  ก็กลัวว่าเผื่อมีอะไร หรือให้เดินมาเห็นจะแย่ยิ่งกว่า......(ตอนนั้นผมกะจะเอา แป๊ปเดี๋ยวจริงๆและให้เร็วที่สุดด้วย)....และเท่าที่ผมจะคิดได้ตอนนั้น....ผมจึงให้หมวย จับหมุนกระโปรงเพื่อเลื่อนซิปทองเหลืองตะเข็ปใหญ่ ทีอยู่ด้านข้างมาตรงเป้าหีเธอ...ผมไม่รอช้า   ผมรีบจับตะขอซิปเธอเพื่อจะรูดลง...โอ้ววครับ....ตอนนั้นรูดซิปลงยากมากเกือบรูดซิปไม่ลง.....เพราะซิปเป็นแบบซิปตะเข็ปใหญ่ที่โชว์ภายนอก......บวกกับส่วนโค้ง หน้าท้องรวมถึงโค้งเป้าโหนกหี..จึงรูดลงยาก ต้องออกแรงอย่างมาก......(ตอนนั้นผมทั้งลนทั้งเงี่ยนมาก)
.........ต่อเนื่อง พอจังหวะผมรูดซิปลงมาจนสุด.....ผมจึงรีบ แหวกรูซิปออก......ภาพที่ผมเห็นตอนนั้น.....เห็นกางเกงในหมวย เอวต่ำสีขาวล้วน ผ้าบางๆผิวเนื้อผ้ามันๆ...โอ้วครับ....เห็นแล้วสุดเงี่ยนมากกับภาพนั้น.....และจังหวะนั้น โดยที่ผมกำลัง นั่งคุกเข่ายืดตัว ยื่นหน้า.  เข้าไปเพื่อที่จะเลีย...แต่หมวยเธอก็รีบ จับหัวผมไว้ก่อน..แล้วพูดเบาๆว่า..."เธอไม่ต้องทำแบบนั้นหรอก มันสกปรก...ยังไม่ล้างเลย.".....ตอนนั้นผมไม่ฟังไม่สนใจ และไม่รอช้า  ผมรีบยื่นปากแลบลิ้น ก้มหน้าลง ใช้ลิ้นเลียหีเธอตรงเป้าหี ทั้งกางเกงใน.....(ตอนนั้นรู้สึกเค็มๆนิดๆและเหม็นคาวหีหน่อยๆ)...และในจังหวะเดียวกันนั้น...ผมรู้สึกว่าตอนนั้นหมวย.....เธอเริ่มตัวเกร็งจับขย้เส้นผม ผมเพราะความเสียว..แล้วกระซิปครางในลำคอเบาๆกับผมว่า.."...อู้ยยยย...เสียววว....เสียว..พอแล้ว...เธอมันเสียว...อู้ยยส์...."...
..........พอผมคุกเข่า ทั้งดมและเลียจนหน่ำใจ...ผมจึงได้ใจ...อยากจะเห็นส่วนข้างใน..ที่กางเกงในสีขาวตัวจิ๋วเธอได้ปกปิดไว้....นั่นคือหีหมวย..เอามือจับง้างกางเกงในเธอ ผมจึงใช้มือขวาผม ล้วงไปที่ช่องซิปแล้ว จับแหวกกางเกงในเธอออก.......โอ้พระเจ้า....ตอนนั้นผมไม่อยากจะเชื่อ.....ภาพที่ผมเห็น..หีหมวยเล็กมาก....(เล็กมากๆ)....มีหมอยแค่กระหย่อมเดียวเอง...โอ้วครับ.....ช๊อตนั้นที่เห็น ผมตกใจและแปลกใจมาก ผมนึกภาพที่เธอขาวสูง 163-164 นมใหญ่ตูดใหญ่แทบจะกระแทกกระโปรงออกมา....แต่หีเธอเล็กมาก....แคมยาวแค่นิ้วกว่าๆเอง
..........แต่ตอนนั้นผมต้องรีบ...ผมได้ลุกยืนขึ้นแล้วโน้มตัวไป พร้อมกับจับตัวหมวย นอนราบไปกับเบาะ  แล้วจับควยไปจอเป้าเธอ.....จับค่อยๆกดสอดช้าๆ ไปในรูหีหมวย....แล้วพยามดันช้าๆแบบเน้นๆ....โอ้วครับ.......ไม่ไหวจริงๆ...ตอนผมสอดเธอตัวเกร็งมาก พร้อมกับกระตุกเอวแรง มากเพราะความเจ็บ...โอ้วว..ตอนนั้นผมสอดเข้าไม่ได้จริงๆ........ผมจึงบอกกับเธอว่าไม่สอดแล้ว...ผมจึงใช้มือสองข้างล้วงเข้าช่องซิป แล้วใช้นิ้วโป้ง2ข้าง แหลกครีบหีเธอ...ต่อด้วยเอาปลายควยผมกระเด้าถูไปที่บริเวณติ่งหี...ถูไปถูมา
.....โอ้ววครับ.....มันได้ผล. หมวยเธอเสียวจนกระดกโหนกหีลอยขึ้น และผมต้องโก่งตัวสูงตาม...แล้วเธอก็คางในลำคอแบบเบาๆ.."......หู้ยยย...ซี้ดดด...หู้ยยย..มัน..เสียว หู้ยยยยย...เสียว.....(ตอนนั้นผมก็เสียวไม่แพ้เธอ)
..............สักพักผมรู้สึกว่าควยผมเริ่มสัมพัสน้ำเงี่ยนเธอที่ไหลออกมาจากหี...ผมไม่รอช้า...(ในหัวผมคิดว่า  ตายเป็นตายจะลองสอดอีกสักที)......ผมจึงจับควยผมกดเข้าในรูหีเธออีกครั้ง............โอ้ววครับ.....ตอนนั้นควยผมเข้าไปลึกจนเกือบๆจะสุดลำ...(ตอนนั้นสอดลำบากมากๆ)..........จังหวะเดียวกัน...เสียงเธอร้องขึ้นทันที..."โอ้ยยย...เจ็บ...โอ้ยยย.....ไม่ไหวแล้ว..มันเจ็บ.จริงๆเจ็บๆๆๆ.....โอ้ยย..ซื้ดดด.มันเจ็บ"...........โอ้ววครับ.....เธอนอนตัวเกร็ง และตัวสั่นมาก. เล็บเธอจิกแขนผมแรงมาก.. และที่สำคัญความรู้สึก ที่ผมรู้สึกได้ว่า เธอขมิบรูค้าง...เพื่อที่จะไม่ให้ผมโยกกระเด้า....ตอนนั้นผมเห็นหน้าเธอมีทั้งน้ำตาและน้ำมูกไหล...และยิงฟันกัดฟันด้วยความเจ็บปวดแบบ.."ทรมาน"...........(เธอซื้ดปาก แบบเจ็บปวด).............ภาพนั้น..............ผมไม่รอช้า ผมจึงรีบถอดควยออกและกอดเธอไว้...แล้วพูดขอโทษเธอ......
............ผมจึงจับเธอลุกนั่งแล้วก็จูบเธอพร้อมขอโทษเธอ....ตอนนั้นผมก็เริ่มรู้สึกเจ็บควยเหมือนกัน....แต่ตอนนั้นควยผมยังโด่อยู่..ผมจึงตัดสินใจจูบปากเธอ..ตอนนั้น..ผมและหมวยแลกลิ้นกินน้ำลายกัน  โดยที่ให้หมวยจับควยผมชักขึ้น-ลงไปพร้อมๆกัน ...จนกระทั้งน้ำเว้าผมแตกคามือเธอ...(โอ้ววคับ..ความรู้สึกหายเงี่ยนไปชั่วขณะ)......หลังจากนั้น.ผมกับหมวยก็จัดระเบียบตัวเอง....และพร้อมจะลง....แลเผมกับหมวยก็ลงจากรถ...(.ตอนนั้นผมกับหมวยใจไม่ดีเลยกลัวคนรู้...)....แล้วปิดประตูรถแล้วเดินอ้อมไปหน้ารถ..เพื่อออกอีกทางนึงซึ่งเป็นทางแคบๆสำหรับแค่คนเดิน..(สุดท้ายก็รอด)
.......พอเดินทะลุถนนใหญ่และไปโบกแท็กซี่ไปส่งเธอกลับ.......จากนั้นมาผมกับหมวยก็มีอะไรกันที่ห้องผมและโรงแรมเรื่อยมา....ผมกับเธอคบกันประมาณเกือบปี...(10เดือน)..ตอนนั้นผมก็เริ่มเบื่อ..."ทั้งๆที่หมวยคือผู้หญิง ในสเปคผมทุกๆอย่าง."....แต่ด้วยความคิดสั้นผม  แล้วผมก็แอบมีใหม่บ้าง.............และที่สำคัญผมเริ่มอยากโสดอีกครั้ง....และอีกอย่างเธอก็ได้งานใหม่เป็นงานลูกจ้างประจำกับราชการที่สระบุรี......ด้วยความที่นานๆเจอกันกับผมเริ่มเจอคนใหม่...เราก็ขาดการติดต่อ.....สุดท้ายก็เลิกกัน................

...................................นี่ก็เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ทียังอยู่ในใจผมตลอดมา.แต่ช่วงที่เลิกผมคิดว่าผมอายุยังน้อยไม่อยากปิดกั้นตัวเองเท่านั้นเอง...และผมพยามติดต่อไปเธอแต่เบอร์ที่เธอใช้กับกลายเป็นผู้หญิงอีกคนใครก็ไม่รู้..(เธอเปลี่ยนเบอร์)............และจากเหตุการณ์นี้ทำให้ผมกลับต้องมอง..ทุกคน..ทุกอาชีพ....เพราะตอนนั้นผมคิดว่าคนที่จะโดนใจผมต้องเป็นคน..นักเรียนนักศึกษาแต่งตัวดูยั่วๆ...หรือไม่ก็สาวทำงานแต่งตัวดีๆเซ็กซี่...ดูหยิ่งหน่อยๆ....แต่เดี๋ยวนี้ไม่ใช่..............(เป็นเพราะเธอ)

Dts Rayong

devilzoa

ppherbalife

หีแบบนี้เรียกหี โลลิเลย โหนก รูเล็กเหมือนเด็ก เอาไม่เบื่อแน่นตลอด

mitkung222

::Ahoo:: ::Ahoo::เมื่ออายุเริ่มมากขึ้น คุณก็จะรู้เองแหล่ะว่า ไม่ว่าอาชีพไหน ได้หมด ถ้าาสดชื่น ::DookDig:: ::Confident::
ถูกใจก็คลิกเลย
http://www.xonly.org/forums/?u=68530

samsung014

johnywalker

เหตุเกิดเพราะความเงี่ยนแท้ ๆ รุกเอา ๆ จนได้เรื่องเลย มันก็เป็นอย่างงี้ทุกคนป่ะครับ