ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แบ่งปันปสก.กัน (มีรางวัลให้)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 13, 2019, 06:54:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

กติกาเดิม G.A. ตั้งมีอยู่ข้อเดียวคือ ต้องเรียก G.A. ห้ามเรียก "ไรท์" หากพบ G.A. จะทำการแบน หรือ คอมเม้นที่ไม่ได้ให้ไอเดียใหม่กับG.A. ก็จะแบนนะครับ

รอบนี้ G.A. ขอความร่วมมือจากทุกท่านหน่อยนะครับ เล่าประสบการณ์แฟนนอกใจ เช่น โทรหาแล้วแฟนรับแต่เสียงกำลังเอากับชู้อยู่ หรือเห็นตำตา อย่างละเอียดยิ่งดี เพราะ G.A. จะนำไปทำพล็อตเรื่องใหม่ ประสบการณ์คนไหนเด็ด จะมีรางวัลให้ครับ แต่มีข้อแม้ว่า ต้องเขียนให้ละเอียดนะครับ ช่วยกันนะครับ  G.A. รออยู่ ยาวแค่ไหนG.A. ก็จะอ่านครับยิ่งยาวยิ่งดี G.A. ชอบและขออย่างคอมเม้นเช่น . หรือ พิมพ์อะไรที่ไม่เกิดไอเดียถ้า G.A. เห็นจะแบนนะครับ ถือว่าขอแล้ว ขอบคุณครับ
Koog Google

minamaitai boonto

เรื่องของผมอาจจะแปลก ๆ ไปหน่อยนะครับ เพื่อนผมยังบอกเลยว่าเหมือนเรื่องลามกมากกว่า คือผมอายุ 42 เมีย 40 รุ่นใหญ่แล้ว
ทีนี้เมียผม (ขอเรียก อ.) ก็มีเพื่อนสนิทชื่อ ต. และ ต. มีผัวเป็นหมอ ชื่อหมอ พ.

ก่อนหน้านี้ พอเข้า 40 เมียผมเป็นตกขาวและกระพาะปัสสาวะอักเสบบ่อยขึ้น คือบางทีแทบไม่ได้เอากันเลยเดือนนึง เพราะตกขาวมาตลอด หรือบางทีนิดหน่อยก็เจ็บ เพราะกระเพาะปัสสาวะอักเสบ ตอนแรกเมียผมรักษากับหมอผู้หญิง แต่ก็แค่ทุเลาอาการ แต่ หมอ พ. ผัวเพื่อนสนิท เป็นหมอด้านกระเพาะปัสสาวะอะไรแบบนี้เลย แต่เขาทำอยู่ รพ. เอกชนอย่างแพง ที่ถ้าไปแล้วให้ได้ส่วนลดยังไงก็ยังแพงอยู่ จริง ๆ ผมก็ไม่ได้ไม่มีเงินนะ เงินน่ะมี แต่เมียผมแม่งงก

วันนึง อ. เมียผมมาขออนุญาตว่า จะไปให้หมอ พ. รักษา โดยใช้ห้องในคลินิคของเพื่อนหมอ พ. อ. ก็มาขออนุญาตผม ที่ต้องขออนุญาต เพราะหมอ พ. ต้องเห็นของสงวน ตูด จิ๋ม อะไรของเมียผมหมด ตอนแรกผมก็แปลก ๆ นะ เพราะ ต. นี่เพื่อนสนิทเมีย แบบ ว่าง ๆ ก็ไปกินข้าวไปอะไรกัน หมอ พ. ผมก็คุยด้วยได้ ก็คุยทุกครั้งเวลาเมียผมไปเจอ ต. ผมก็รู้สึกว่า เออ จะทำหน้ายังไงวะ คนรู้จักกันเห็นจิ๋มเมีย แต่ก็เห็นว่าเขาก็เป็น ๆ หาย ๆ มานานจนเบื่อ (ผมก็เบื่อเพราะไม่ค่อยได้เอา) ถ้ามีโอกาสหาหมอดี ๆ ที่ปกติจะรักษากันแพง ๆ ก็เลย ยอมก็ได้

วันที่เมียไปตรวจผมก็พาไป แต่ตอนตรวจผมไม่ได้อยู่ด้วย (ยอมรับตรง ๆ ทำใจไม่ได้) ผมก็นั่งรอข้างนอก ตรวจกันสัก 20 นาที สำหรับผมนานเป็นชั่วโมง นึกภาพว่า เมียผมแหกให้หมอตรวจ

แต่หลังจากหาหมอ พ. เมียผมก็ดีขึ้นจริง ๆ ยาที่หมอให้เป็นยานอก (ราคาพิเศษ) ดีกว่าของที่เคยไปหา ก็ว่าเออดี แต่ผมก็รู้สึกแปลก ๆ ว่าเหมือนเมียผมจะมีประเด็นคุยหรืออะไรที่ไปหา ต. บ่อย ๆ แต่ไม่ได้พูดถึงหมอ พ. เลย

จนวันนึงผมทนสงสัยไม่ไหว เลยแอบโทรหา ต. เลยได้รู้ว่า ไม่ใช่เลย อ. ไม่ได้ติดต่ออะไรกับเธอเท่าไร (คือติดต่อกันบ้างน่ะครับแต่ไม่มากเท่าที่บอกผมไว้) ก็เป็นไปได้ว่าอาจจะไปกับหมอ พ. ตามลำพัง แต่ผมสงสัยว่า ต. น่าจะรู้เห็น เพราะเธอดูไม่ตื่นเต้นเลย

วันนึงผมรอจนเมียผมบอกว่า จะไปซื้อไรไม่รู้ กับ ต. ผมก็รอที่บ้าน เมียกลับมาสามทุ่มครึ่ง พอเข้าบ้านปิดประตู ผมบังคับให้เมียแก้ผ้าให้ดูเดี๋ยวนั้นเลย เมียตกใจแต่ก็ยอม ผมเลยได้เห็นว่า มีร่องรอยไปเอากับคนมา ทั้งรอยดูดตามตัว ที่สำคัญ กางเกงในนี่เป้าแฉะมาเลย ไม่รู้น้ำอะไรบ้าง ผมเลยคาดคั้น เธอก็ยอมรับตรง ๆ ว่าไปเอากับหมอ พ. มา สรุปคือไปเอากันมา 6-7 ครั้ง ก่อนผมจับได้ คือหลังจากตรวจวันนั้นแล้ว เมียผมก็อัพเดทอาการกับหมอ ว่าเป็นไง มีตกขาวไหม แล้วก็เลยเถิด คุยเรื่องการเอากัน เมียผมบอกว่าเอาแล้วยังเจ็บ ก็คุยกันไปมา (เมียผมมีใจด้วยแหละบอกตรงๆ) เลยนัดหมอ พ. ไปเอากันเลย

ที่ผมแบบทำใจไม่ถูก คือ ทุกครั้ง หมอ พ. เอาสด เพราะหมอ พ. ทำหมันแล้ว และก็มั่นใจว่าปลอดภัยจากโรค เมียผมก็ปลอดภัยแน่นอน (เพราะตอนไปตรวจก่อนหน้าก็ตรวจร่างกาย ตรวจทุกโรครวม HIV ก็รู้ว่าไม่เป็นแน่ๆ) สรุป คราบที่กางเกงใน ก็มีน้ำของหมอ พ. ด้วย

แต่ผมก็ยังไม่ได้หย่ากันนะ แค่ไม่ค่อยสนิทใจกันเหมือนเดิม ก็ยังอยู่กันไปแบบเพื่อนกึ่งเมีย

หวังว่าคงเป็นประโยชน์นะครับ

eunsunkim9798

ประสบการณ์ของเมียผม
เมียผมชื่อคิม..เป็นคนเกาหลีอายุ 48 แล้ว..ปี 2543 เจอกันผมยังโสดต้องไปติดต่อธุรกิจอะไหล่รถมือสองที่กรุงโซล..ตอนนั้นเมียผมเพิ่งหย่ากับผัวเก่าชาวเกาหลีเพราะถูกมันซ้อมทุบตีทุกวัน ทั้งๆที่มีลูกกับมัน 2 คน..ไม่รู้อะไรดลใจให้รู้สึกรักและสงสารเลยชวนกันมาอยู่ที่เมืองไทย..ตอนนั้นยังไม่ได้เอาลูกสาวติดแม่ทั้ง 2 คนกลับมาด้วยเนื่องจากเด็กๆยังเล็กมาก..และมีปัญหาด้านกฎหมายกับครอบครัวผัวเก่าที่ต้องการจะเอาเด็กๆไว้ที่นั่น..ซึ่งช่วงเวลานั้นเมียผมเข้ามาอยู่บ้านครอบครัวผมที่เป็นลูกคนกลางเติบโตมาแบบลูกคนจีนทำธุรกิจเซียงกงแบบกงสีที่มีอาม่ากับพี่ชายคนโตเป็นคนบริหาร..ผมรู้สึกได้ว่าเมียผมไม่มีความสุขเลยในช่วง 4-5 ปีแรก..มันคงรู้สึกเหมือนหนีเสือปะจรเข้..เพราะทั้งอาม่าทั้งพี่สะใภ้ใหญ่(อดีตเคยเป็นลูกจ้างแรงงานชาวเขมรในบริษัทที่ผันตัวเองจนกลายเป็นซ้อใหญ่ของบ้านผม)ต่างก้อไม่ชอบหน้าเมียผมเอาซะเลย..เรียกได้ว่าช่วงนั้นเมียผมมันแทบจะกินน้ำตาต่างข้าว..ทั้งคิดถึงลูกสาวทั้งถูกกดดันข่มขี่จากคนในครอบครัวผมอย่างหนัก
แต่ก้อคงเป็นนิสัยแข็งกระด้างตามสไตล์เกาหลีของเมียผมด้วยล่ะที่ทำให้คนในครอบครัวผมแทบไม่มีใครชอบหน้าเมียผมเลย..แม้กระทั่งพวกคนรับใช้และพวกคนงานในโรงงานก้อดูจะไม่ค่อยชอบนิสัยสันดานชอบดูถูกคนอื่น(โดยเฉพาะคนไทยและแรงงานต่างด้าวในบ้าน)ของเมียผม..แบบว่าเป็นพวกเหยียดเชื้อชาติคิดว่าคนเกาหลีมีดีกว่าคนไทยและชาติอื่นๆตลอด..แต่สุดท้ายเมื่อปี 2558 กลับเอาตัวไม่รอดดันไปทะเลาะกับพี่สะใภ้ใหญ่เรื่องจะไล่แม่บ้านคนสนิทของเขาออกเพราะไปด่าว่ามันแล้วเถียงทะเลาะกันจนโดนมันตบหน้าเอา..หลังจากนั้นไม่กี่วันก้อโดนพี่สะใภ้กับแม่บ้านคู่กรณีช่วยกันวางแผนให้ไอ้ทศ(ยามหนุ่มที่โรงงาน)บุกขึ้นไปจับกระซวกหีถึงบนบ้านทั้งคืนจนสะบักสะบอมสติแตกตั้งแต่นั้นมา
ูู^^^เดี๋ยวกลับมาเล่าต่อครับ..ถ้าสนใจจะฟัง^^^

ReArm

โห​ โกดอะไรกันขนาดนั้นเลยหรอครับ​ แต่อยากอ่านต่อจัง

Ayou

อ้างจาก: ReArm เมื่อ ธันวาคม 14, 2019, 12:13:53 ก่อนเที่ยง
โห​ โกดอะไรกันขนาดนั้นเลยหรอครับ​ แต่อยากอ่านต่อจัง
อ้างจาก: eunsunkim9798 เมื่อ ธันวาคม 13, 2019, 11:50:48 หลังเที่ยง
เมียผมชื่อคิม..เป็นคนเกาหลีอายุ 48 แล้ว..ปี 2543 เจอกันผมยังโสดต้องไปติดต่อธุรกิจอะไหล่รถมือสองที่กรุงโซล..ตอนนั้นเมียผมเพิ่งหย่ากับผัวเก่าชาวเกาหลีเพราะถูกมันซ้อมทุบตีทุกวัน ทั้งๆที่มีลูกกับมัน 2 คน..ไม่รู้อะไรดลใจให้รู้สึกรักและสงสารเลยชวนกันมาอยู่ที่เมืองไทย..ตอนนั้นยังไม่ได้เอาลูกสาวติดแม่ทั้ง 2 คนกลับมาด้วยเนื่องจากเด็กๆยังเล็กมาก..และมีปัญหาด้านกฎหมายกับครอบครัวผัวเก่าที่ต้องการจะเอาเด็กๆไว้ที่นั่น..ซึ่งช่วงเวลานั้นเมียผมเข้ามาอยู่บ้านครอบครัวผมที่เป็นลูกคนกลางเติบโตมาแบบลูกคนจีนทำธุรกิจเซียงกงแบบกงสีที่มีอาม่ากับพี่ชายคนโตเป็นคนบริหาร..ผมรู้สึกได้ว่าเมียผมไม่มีความสุขเลยในช่วง 4-5 ปีแรก..มันคงรู้สึกเหมือนหนีเสือปะจรเข้..เพราะทั้งอาม่าทั้งพี่สะใภ้ใหญ่(อดีตเคยเป็นลูกจ้างแรงงานชาวเขมรในบริษัทที่ผันตัวเองจนกลายเป็นซ้อใหญ่ของบ้านผม)ต่างก้อไม่ชอบหน้าเมียผมเอาซะเลย..เรียกได้ว่าช่วงนั้นเมียผมมันแทบจะกินน้ำตาต่างข้าว..ทั้งคิดถึงลูกสาวทั้งถูกกดดันข่มขี่จากคนในครอบครัวผมอย่างหนัก
แต่ก้อคงเป็นนิสัยแข็งกระด้างตามสไตล์เกาหลีของเมียผมด้วยล่ะที่ทำให้คนในครอบครัวผมแทบไม่มีใครชอบหน้าเมียผมเลย..แม้กระทั่งพวกคนรับใช้และพวกคนงานในโรงงานก้อดูจะไม่ค่อยชอบนิสัยสันดานชอบดูถูกคนอื่น(โดยเฉพาะคนไทยและแรงงานต่างด้าวในบ้าน)ของเมียผม..แบบว่าเป็นพวกเหยียดเชื้อชาติคิดว่าคนเกาหลีมีดีกว่าคนไทยและชาติอื่นๆตลอด..แต่สุดท้ายเมื่อปี 2558 กลับเอาตัวไม่รอดดันไปทะเลาะกับพี่สะใภ้ใหญ่เรื่องจะไล่แม่บ้านคนสนิทของเขาออกเพราะไปด่าว่ามันแล้วเถียงทะเลาะกันจนโดนมันตบหน้าเอา..หลังจากนั้นไม่กี่วันก้อโดนพี่สะใภ้กับแม่บ้านคู่กรณีช่วยกันวางแผนให้ไอ้ทศ(ยามหนุ่มที่โรงงาน)บุกขึ้นไปจับกระซวกหีถึงบนบ้านทั้งคืนจนสะบักสะบอมสติแตกตั้งแต่นั้นมา
ูู^^^เดี๋ยวกลับมาเล่าต่อครับ..ถ้าสนใจจะฟัง^^^

Ayou

อ้างจาก: eunsunkim9798 เมื่อ ธันวาคม 13, 2019, 11:50:48 หลังเที่ยง