ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์สาวใหญ่3 (เริ่มเถื่อนขึ้นแล้วครับ)

เริ่มโดย Sukita, ธันวาคม 27, 2019, 03:17:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

(จบภาค2)

ในระหว่างนั้นไอ้ยามแก่ตัวที่เคยบอกในห้องน้ำตอนกูขี้เดินขึ้นมาตรวจพอดีกูอยากอวดว่าได้อีเดือนมาทำเมียแล้ว " ลุงๆ" " อะไรหรือหนุ่ม" "คือผมช่วยอาจารย์เดือนเขาทำงานตอนดึกพึ่งเสร็จนะ" "อือพักนี้แกบอกกลับคำ่ต้องตรวจข้อสอบมั่ัง" "ใช่ๆผมช่วยแกเรียงขอสอบ" "อ้อดีสิ" ไอ้แก่มันทำมารักษาท่าทีตอนคุยกูรู้นะมึงอยาดเย็ดแต่ไม่กล้ากูเลยพูดว่า "ลุงๆผมเห็นวันนั้นลุงบอกอยากเย็ดดร.เดือนกับเพื่อนรปภ.ลุงนะ" "เออได้ยินตอนไหน" มันทำท่าตกใจ "ก้อตอนนั้นผมอยู่ในห้องน้ำได้ยินนะผมรู้ลุงอยากเย็ดอีดร.นิมาก" "เออจริงวะกูพูดกับไว้เหี้ยแผนจริงคนอะไรนมแม่งใหญ่ตูดก้อให้น่าก้อยังสวยเลยผัวก้อไม่มี แต่คงไม่มีวาสนาวะไอ้หนุ่ม" "น่าลุงเข้าไปเย็ดเลยผมหมั่นใส้แม่งมานานแล้วเล่นบังขับผมมาช่วยงานและให้ผมเย็ดมันแลกเกรดลุง" "อือมึงได้เย็ดดร.เดือนแล้วหรือ" "ใช่ลุงผมโดนมันหลอกเย็ดแทบทุกวันลุงช่วยผมหน่อยนะ" "แต่ลุงกลัวติดคุกสิวะ" "กลัวอะไรกันลุงเย็ดไปเถอะเงี่ยนขนาดนั้นลุงเย็ดไปเลย  เดี๋ยวเมนสวิตไฟอยู่ไหนลุงมันเข้าห้องน้ำเดียวผมดับไฟลุงจัดแม่เลยมันกำลังเงี่ยนให้ผมทำงานเสร็จต้องนานไม่ให้กลับมันบังคับผมเลียหีให้มันกว่าจะออกร่วมชั่วโมงเลยนะ" "เอางั้นหรือวะกูกลัวแม่งไปแจ้งความวะ" "น่าลุงเย็ดเสียเดี๋ยวอดนะ มันกำลังเงี่ยนเอาเลย" "เอาก้อเอาวะแม่งอยากเย็ดมาห้าปีแล้ววันนี้ได้เย็ดเสียทีเป็นบุญควย" "อย่าล๊อกประตูนะลุงผมจะอัดเสียงไว้จัดการมัน" "อือดูต้นทางให้กูด้วยนะมึงไอ้หนุ่ม" ว่าแล้วไอ้แก่จันก็กล้าขึ้นมาเป็นกอง รีบเดินไปทางห้องน้ำกูเองก้อรอสับสวิตไฟ พออาจารย์เดือนเดินออกมากูเลยดับไฟพริบไอ้ยามแก่จันเลยได้ทีวิ่งเข้าช้อยกลางร่างแสนจะเพลียจากควยกู เข้าห้องน้ำไปกูรีบตามเข้าห้องน้ำอาจารย์แล้วล๊อกประตูห้องน้ำชั้นสามสามทุมมันเงียบมาก เลยได้ยินเสียงอีเดือนร้องชัดเจนกูรีบเข้าไปห้องน้ำอีกห้องดูไอ้แก่จันจับอีเดือนมียกูกดกับกำแพงส่วนอีเดือนก้อร้องร่า อย่านะอย่าออกไปใครอย่า ไอ้จันมันไม่พูดมาก กูรีบเอามือถือใช่เเอฟอินฟาเรสถ่าย กูเห็นไอ้จันเอามือดันหลังอีดร.ไว้ก่อนจะถกกระโปรงรั้งกกน.สีน้ำตาลส่วนควยมันเอาออกมาตอนไหนก้อไม่รูขนาดหดนิ้วพอๆกับกูดันพรวดเข้าร่องก้นดร.คนสวยขวัญใจหนุ่มในม.เรา "โอ้ยอย่าๆๆโอ้ยช่วยด้วย" ไอ้แก่พูดเสียงแหบสงสัยจะกลัวอีดร.รู้ สำรอกคำออกมาด้วยเสียงเข้มๆ "อุยหีเปียกนั้งตกเบ็ดมาหรือวะ" "อุยยอย่าแกเป็นใครโอ้ย" " หีเปียกขนาดอีสัดเอ้ยให้กูเย็ดมันๆ" ไอ้แก่จับเอวอีเดือนสาวควยตับๆสะใจกูที่แอบดูยิ่งนักกูดับไฟน่าจอแต่ก้อมีภาพขาวๆจากอินฟาให้ดูชัดเจนเห็นอีเดือนโดนยามแก่ที่หวังจะเย็ดมานานกระเดาสะใจกูจริง ไอ้จันก้อสาวสะโพกเดาควยเสียจนมิดแบบตายอดตายอยาก " โอ้ยยปล่อยฉันโอ้ยไม่ไหวแล้วโอ้ยพอเถอะ" "อ้าพออาระเล่ากำลังมันควยหีแน่นๆน้ำหีเยอะสะใจก" ไอ้แก่มันไม่รู้หลอกว่านั้นมันน้ำเงี่ยนกู ใจก้ออดเสียใจไม่ได้ว่าต่อไปต้องใส่ถุงเอาอีเดือนเพราะน้ำควยคงแตกคาหีอีเดือนแน่ไอ้แก่จันเด้าท่าหมาพร้อมจับผมอีเดือนกระชากเอาเป็นเอาตายปากก้อร้อง"สูดๆ" อีเดือนร้องโอ่ยๆๆเบาๆๆๆไปมาการเย็ดแบบสัดป่าของไอ้จันยามวัยดึกสะใจกูมากเสียงหนอกหีขาวกระแทกหัวเหน่าของไอ้จันดังปับๆๆๆดังระงมห้องน้ำผมเผ้าอีเดือนกระเจิงไปหมดไอ้แก่จันหมุ่นเอวพร้อมคำราม "โอววน่าเย็ดนักได้เย็ดเสียทีโอววววว" มันพูดจบจับดร.เมียกูลุกยืนแล้วบีบนมในเสื้อพร้อมกัดริมฝีปากอีเดือนที่ไม่ยอมอ้าก่อนจะดันเอวกระจอกเข้ามาอีกดอกแล้วถุยน้ำลายใส่หน้าเดือน มันตกแล้วเป็นแน่ก่อนจะพลักร่างดาวคนสวยประจำมหาลัยไปกอดชักโครก แล้วกระชากหน้าแสนงดงามมาระเบิดน้ำควยใส่กูรีบหลบเพราะอีเดือนเงียหน้าขึ้นรับน้ำควยของไ อ้จันไรจนเต็มหน้ากูรีบออกจากห้องน้ำก่อนไปปกดสวิตไฟเห็นไอ้จันรีบพรวดออกมา กูรีบกลับไปนอนโซฟ่าที่ห้องสักสิบนาทีอีเดือนเข้ามาตาแดงก่ำบอกถึงความมชอกช๊ำที่ไอ้จันมอบให้แต่กูยังแกล้งหลับจนมันมาสะกิดให้ลุกขึ้นก่อนลงทางบรรไดหนีไฟไปที่รถcrvของอาจารย์เดือน (จบภาคสาม)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เถื่อนจริงๆ มีการยุยงให้ยามมาซั่มอาจารย์อีก แบบนี้สงสัยว่าอาจารย์น่าจะโดนอีกหลายอัน...หึหึ

Rabbie

aeadza

ไม่น่าใจร้ายกับแกขนาดนี้นะครับ น่าสงสารแกจริงๆครับ