ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

ieaky

โอ๋มาเหนือจริง ๆ เป็นตาอยู่คว้าพุงปลาไปกิน แต่โกโก้จะแต่งงานอยู่แล้วยังจะมาวุ่นวายกับเบย์เพื่ออะไร ให้โอ๋ไปละกัน

ninew159

เปิดฉากมาก็เร้าใจเลยอะชอบๆๆ

oumgstring

โกโก้มัวแต่วางฟอร์ม เลขาจะเอาไปกินแล้วนะ

pongjun

โกโก้ โดนเลขาคาบของดีไปกินซะนั้น

xtazy

เริ่มเก็บไปหนึ่งแล้วคุณสารวัตร ได้เลขาต่อไปก็เจ้านายสิ

audy11

เจ้านายลูกน้องหักเหลียมโหด...เหมือนโกโก้ยังเสียดายพรระเอกอยู่นะ..แต่โอ๋เอาไปกินสะงั้น

แมวหง่าว

น้ำสุดท้ายลองใส่ประตูหลังดูครับ

candyman_042

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดของจริงเลย

ืnininunu

น่าติดตามว่าจะเป็นอย่างไร

nakarinrodchura

นานแล้วที่ไม่ได้อ่านเรื่องที่ถูกใจอย่างนี้ครับ

boy2516

เจอเลขาเอาไปแล้วถ้าโกโก้รู้จะว่างัย

aekkung

เนื้อเรื่องกระชับดีน่าติดตาม

Aerials

ขอบคุณครับ น่าติดตามทุกเรื่องเลยครับบ อ่านเพลินมากๆ

jame32015

เรื่องน่าติดตามดี เจ้านายอด แต่เสร็จเลขา