ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 8 ความใคร่

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 23, 2018, 10:12:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

อ่านแล้วเสียวสุดๆครับ ถึงตอนที่รอคอยเสียทีจัดหน้าเลยเลยนะครับ
เหงาๆ

seri karunathep

สาแก่ใจน้องเมเสียที งานนี้มีฟ้าเหลือง

tum-na

และแล้ววันนี้ก็มาถึงจนได้ เล่นน้องเมย์ซะติดใจเลย

artylive777

อ่านแล้วอินมาก เขียนได้สวยงามจริงๆ ครับ

eak966

neoga

นพคงสมหวังซักทีแล้วนะ เดาว่ามันเป็นแค่จุดเริ่มต้นเท่านั้น น้องเมคงต้องโดนสอนอีกหลายกระบวนท่าแน่นอน

drof666

น้องเมถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว ติดบ่วงของนพจังๆ

blackjack

::Shy:: ตอนแรกคิดว่านพคงปรนเปรอสวาทเมแบบจัดเต็ม แต่ผิด มีดราม่าเข้ามาทำให้เมยอมนพแค่ครั้งเดียว น่าสนใจ ๆ คือถ้านพได้เมแบบจัดเต็มจนอิ่มสวาทจะเป็นยังไง ทั้งเมและนพ แต่แบบนี้ผมคิดว่ามันจะทำให้นพยิ่งผูกพันกันมากขึ้น กินความรู้สึกกันมากขึ้นอย่างน้อยตอนนี้ก็กล้าพูดว่ารักกันทั้งคู่ ต่อไปยิ่งน่าสนุกเพราะผมว่าต้นสามีเมน่าจะเข้ามามีอิทธิพลต่อทั้งสองมากๆ และต้นน่าจะบทเด่นขึ้นมันถึงจะทำให้เรื่องดูสนุกขึ้น ได้อารมณ์ขึ้น ตอนต่อไปผมว่าสำคัญที่เมแล้วหละว่าจะยังไง สนุกครับ สนุกมากๆ และผมว่าต่อไปยิ่งสนุกเพิ่มขึ้นกินอารมณ์มากขึ้นไปเรื่อยๆ ต้นเข้ามาแน่นอน ทั้งหมดผมเดาเอานะ อ่า อ่า อ่า

sniperteam

ในที่สุดน้องเมย์กับพี่นพกะเรียบร้อย สงสารแฟนน้องเมย์จัง ขอบคุณครับ

aaoorr102

น้องเมเสร็จนายนพจนได้ แถมเต็มใจสวมเขาให้ผัวด้วย

gungun.khondee

น้องเม ท่าทางจะติดใจ ไม่น่ารอดยินยอมพร้อมพลีกายแน่

ppptttmmm

Jumpe Athibadee

akennya

oshiris

น้องเมในที่สุดก็อดใจไม่ไหว เสร็จนพจนได้
รอฉากนี้มานาน ขอบคุณมากครับ