ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khanomwoon

จัดหนักเลยลุง ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านดีนัก เอาให้หมดทุกรู

aaass

allapon

สงสารก็สงสารนะ แต่บางครั้งคนที่ไม่คิดถึงคนอื่นก็ควรได้รับผลกรรมบ้าง

olemantu

จริง ๆแล้วหนุูนาถนั่นละเป็นตัวประกอบที่สำคัญของลุงพล..ยายอุ๊ ตายใจมาเพราะมีเพื่อนนาถ มาด้วย ก็เสร็จซิ..หนูนาถ..รู้สึกว่าจะชอบดู

playnut

น้องอุ๊โดนแล้ว  อยากเห็นน้องใช้ควยปลอมเล่นตูดน้องอุ๊  ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีชัก  6  part   และให้หมอพลอยมารุมด้วย

panu98765panu

ซวยเลยน้องอุ๊ แต่อาจเป็นโชคในคราเคราะห์ก้อได้ ผัวไม่ได้หาง่ายๆนะจ๊ะ

pooloop

มาแล้วตอนที่รอคอย น้องอุ๊จุ้นดีนัก ต้องโดนสั่งสอนบ้าง ทำไมผมไม่รู้สึกสงสารน้องเค้าเลย 555

pp1659

kchumpot

น้องอุ๊น่าเห็นใจก็เฉพาะตอนแรกเท่านั้นเองครับอีกหน่อยก็สบายแล้วเพราะลุงพลแกไม่ได้บังคับแกปล่อยให้ตัดสินใจเองถ้าอยากไปมีแฟนใหม่แกก็ไม่ห้ามลุงพลเป็นเพียงอาจารย์สอนวิชารักเท่านั้นเอง

pongsap

n2610

Emmy

กำพล

ในที่สุดก็ถึงคิวของสาวจากราชบุรีที่โดนหมอพลอยและน้องนาถหักหลัง

gritkin

ยุ่งย่ามเกินไปเองนะ คนอื่นห้ามเเล้วไม่ฟังเลย จะยุ่งต้องดูด้วยว่าตัวเองจะรอดมั้ย ตอนนี้ไม่รอดแล้วทำใจนะอุ๊

อัศวิน รัตนแก้ว

โหย..ดุเดือด เลือดสาดเลยครับ ขอหวานๆนิดนึงตอนต่อไปได้ไหม.