ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jirasakgolf7

เหมือนแนว ๆ นี้จะเคยมีทำเป็นหนังเรท X ด้วยมังครับ เคยเห็นในคอเล็คชั่นของพวกพี่ ๆ สมัยเด็ก ๆ ถ้าจำไม่ผิด ฉบับหนังน่าจะโดนประมูลไปจากประฐานบริษัทแล้วแกลากไปให้ลูกน้องกระหน่ำเละทั้งออฟฟิศ

ส่วนเรื่องโหวต มากสุดให้ 3 ครับ ถ้าเรียงทั้ง 6 เรื่อง ก็ 3-2-4-5-6-1 ครับ

** คล้าย ๆ หนังเรื่องนั้นจริง ๆ นั่นล่ะครับ แต่อันนี้เหมือนเป็นช่วง 20 นาทีแรกของหนัง แล้วหนังตัดฉาก SEX ตอนประมูลไปซะเหี้ยนเลย

หรืออาจแค่เป็นแรงบันดาลใจกันก็ได้แฮะ

Rider V3

ball ll3

เรื่องที่1ครับ

ทำไมคุณแม่ใจง่ายแบบนี้ หล่อแล้วทำไมยอมไม่เข้าใจ ม่ายนะตับไม่ค่อยดีตลอด555 ก็ยังอ่านอีก

mochiiz1

ผมโหวต 2-3 ละกันเป็นแนวที่ชอบมาตั้งนานแล้วววว อันนี้เป็นซีรี่เรื่องยาวหรอครับแล้วเนื้อเรื่องมันต่อกันไหมอะครับ

Rider V3

leeloe123

โหวตเรื่อง5
ค่าตัวแม่ลูกไม่แพงน่ะ3.5ล้านขายที่ดินแปป

nano1234

เรื่องที่สามครับ

หกล้าน ตกค่าตัวคนละสามล้าน เอาไปใช้ได้ทุกอย่าง แต่ถ้าทำให้ท้องได้ทั้งคู่แม่ลูก ก็เอาไว้ใช้ได้ตลอดชีวิตเลย

timeai

ชอบแนวๆแบบเสียวหลายๆคน แนวชู้ๆ โหวต 2 ขอรับ แต่การประมูลนี่ตื่นเต้นลุ้นครับ ใครจะได้คู่แม่ลูกไป.

โถ้วววได้ไปอยู่กับเจ้าสัวที่มีพนักงาน 1,000 คน สองแม่ลูกจะยังกลับมาใช้ชีวิตปกติได้ใช่มั้ยครับ

Rattana Charukhom

ผมชอบแนวแม่ลูกนะ งั้นขอโหวต 3ครับ

ค่าตัวแม่ลูกคู่นี้ 6ล้าน ผมถือว่ากำไรนะ น่าจะเป็นงาน เอามากกยิ่งคนแม่อะ

kyojaza1

อยากดูเรื่องที่2ครับ

แม่ไม่น่าติดหนุ่มเลย สงสารลูก

Daft Punk

โหวตเรื่อง 3 คับ  แนวผมเลยเนี้ย แม่ลูก   ::Bloody::   ::Bloody::  ยิ้มหวานรอเลย 55555

ไงละแม่ติดหนุ่มน้อย 55555  ซวยกันไปหมดบ้านเป็นหนี้เป็นสิน ต้องมาประมูลปลดหนี้ตัวเอง

ช่วง Edit เพิ่ม

6 ล้าน เข้ๆๆๆๆๆๆ แม่ลูกสารพัดประโยชน์ จิงๆ ทำได้ทุกอย่างเลย ว่าแต่จะไหวไหม พันกว่าคน อิอิ