ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zodicark

งานดีมาก ไอเด็กนี้ก็ เกินเด็กจริงๆ แต่ถือว่า วิน วิน ทั้งคู่อ่ะนะ

Whๅ่tE

วาดสวยดีเรื่องนี้ ตามสไตล์ NTR เลย โดนจนติดใจ

Bandjang

ARMY THEGUARDIAN

พึ่งได้มาอ่านชอบมากๆ พี่สาวน่ารักสุดๆ อยากให้น้องชายจับได้จริงๆนะ55 อ่านกันจุใจแถมยังดูเหมือนจะมียาวๆด้วยสินะครับ

ningnong007

เรื่องนี้ วาดได้น้ำได้เนื้อดีจิง ตัวเพื่อนหื่นตัวพ่อ เนื้อเรื่องน่าติดตาม ขอยคุนคับ

gufferau0000

ชอบลายเส้นของนักวาดท่านนี้มากครับ อันนี้แต่มทั้งลายเส้นทั้งเนื้อเรื่องเลย ขอบคุณครับ

zamakarn

หลังจากที่อ่านตอนที่ 3 ได้นิดเดียว ก็ลืมจำไม่ได้ว่าตอบไปยังเอาเป็นว่ามาอ่านใหม่ตอบใหม่ละกันเพราะเรื่องนี้มันนานแล้ว ฮ่าๆ หวังว่าคงไม่ว่ากันนะครับ
เรื่องนี้สนุกมากชอบแนวนี้แต่พี่มาริ นมใหญ่ไปไหน จะว่าไปแล้วพี่ทั้งสองคนนั้นแหละ โคตรใหญ่

jamemagi05

ไม่รู้สึกว่าจะ ntr เท่าไหร่แหะแต่อยากได้หัวดำอีกคนจัง

scorpionx

จำไม่ได้ว่าเคยตอบไปแล้วหรือยัง แต่อยากอ่านตอน3 เลยกลับมาตอบครับ
ขอบคุณที่แปลให้อ่าน  ::Thankyou::

ศตวรรษ เบ

พี่มาริโกะรักน้องมาก ยอมเสียตัวเพื่อน้อง

bankcc45155

Nazqul Tz

ลายเส้นอย่างแจ่ม แต่เป็น ntr ที่ไม่ค่อยปวดตับดีนะครับ ถือว่าเบาๆละกัน  ::DookDig::

darkyokk