ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 6

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 03, 2018, 12:45:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tim timza

::Glad::ตชอบแฟนฟิคแนวนี้มากกครับ. ติดตามแม่การะเกตต่อจ้สา

piyaked

น่าสงสารพระอาจารย์นังไม่เสร็จเลย แม่การะเกดน่าจะช่วยให้พระอาจารย์เสร็จสักรอบนะ

ekachat

แม่การะเกดทดสอบวิชากับพระอาจารย์ด้วย

ัuffa555

การะเกดคนเก่าเป็นคนมักมากในกามอารมณ์ 555

hanabombam

รู้สาเหตุที่ทำให้แม่การะเกดเป็นหญิงร่านสวาทแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

pimmy121

ไม่ยึดติดอะไรครับ ขอแค่ให้มีฉากสาวๆโดนโล้สำเภาเยอะๆก็พอแล้ว

tantawanjames

แม่การะเกดนี่จะเหมาหมดเรื่องไหมเนี่ย แม้แต่อาจารย์ชีปะขาวยังไม่เว้น สุดยอดมากครับ

วิเชียร เขาหลวง

โถๆแม่การะเกต ใจนางจะเอากี่คนกันแน่ จะเหมาผู้ชายทุกคนเลยหรอ

Boom Boom

mspeed

น่าติดตามเป็นอย่างยิ่งครับ
ว่าการะเกดจะเจอเรื่องราวอะไรบ้าง

yasa_ud

มันจะใช่รึ ไม่ใช่ว่าแม่นางเงี่ยนเองหรอกรึ

johnyred59

ออเจ้าโดนแท่งมะระของอาจารย์เข้าไปจนหอยระบมเลย

prsclub

นี่ผมไม่เคยได้ดูละครเรื่องนี้นะ เลยไม่รู้ว่าเรื่องมันประมาณไหน  แต่ชอบครับที่ท่านแต่งมา

maiuka_304