ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

นางเอกเป็นพวกซ่อนรูป หวังว่าคงไม่ดร่าม่าอะไรโผ่ลมา
ขอให้มีความสุข แฮปี้ไปเรื่อยๆ
ขอบคุณมากครับ
อยากให้เนื้อเรื่องมันจบแค่นี้ไปเลย อ่านแล้วกลัวๆวันปฏิบัติยังไงไม่รู้

joulez

โห ตอนใส่แว่นผมมองว่าน่ารักแล้วนะนั่น ถอดแว่นออกมาอย่างใสเลย อ.แกวาดได้น่ารักมากครับ

ทั้งคู่ต่างมีความรู้สึกดีๆให้กัน คบกันยาวๆเลยได้มั้ย ลุ้นตอนต่อไปสุดๆครับ

Cake'Z

พื้นฐานหน้าตา + หุ่น น้องก็ออกจะดี คนอื่นมันตาต่ำไปเองงงง แต่อยากให้มีคู่แม่สาวโพนี่เทลแยกแฮะ ถูกจริตกะอะไรแบบนี้ 55555

หวานมาซะขนาดนี้ กลัวๆวันปฏิบัติ​ยังไงไม่้แฮะ นึกว่าจะไปเดทก่อน น้องชวนไปห้องก่อนเลย ร้ายยยย

phoenix

ตอนอยู่ในห้องเรียนนี่ไม่มีแววเลย   แต่พอเปลี่ยนชุดและถอดแว่นแล้วนี่สุดยอดมากเลย หุ่นโดดเด่นมาแต่ไกล

Edit   ผมว่าก่อนจะปฏิบัติจริงน่าจะซ้อมอีกซัก 4-5 รอบก็ดีนะ เพื่อความพร้อม....รับรองวันจริงนี่เพื่อนๆในห้องตาค้างแน่นอน

Master-V

ตอนแรกๆเฉิ่มจริงๆ พอมาเจอแบบเดทข้างนอกนี่ คนละคนเลยทีเดียว

ทั้งหน้าตา ทั้งหน้าอก ปิดบังซ่อนเร้นดีจริงๆ เจอแบบนี้เข้าไปเป็นใครก็หวั่นไหว

d9l3l2

วิชานี้น่าเรียนจัง
บางทีก็งงแค่ใส่แว่นไม่แต่งตัวก็คิดว่าไม่สวย ทำไมชอบมองคนที่ภายนอก

555 เจออย่างงี้ต้องซ้อมบ่อยๆ

takking1234

ดูแล้วพระเอกจากโชคร้าย จะได้ช้างเผือกมาเองซะมั้ง 55555555

สุดท้ายน่าจะมาคบกัน หรือว่าจะมาหลอกพระเอกเนี่ย

toptime

อยากให้จัดตอนใส่แว่นด้วยครับ
นางเอกน่ารักมากๆเลยครับ
พระเอกคงจัดทั้งห้องแน่ๆเลยครับ

deviltongs

อยากให้มีหลักสูตรแบบนี้บ้างจังเลยน้า จะตั้งใจเรียนเลย ::Bloody::

totozar

::Glad:: ::Glad::นางเอกหน้ารักสุดๆๆไปเลยนี้ละพลังของสาวแว่น​พระเอกอย่าโชคดีเลย

#พระเอกโดนตกแล้วจ้าแบบนี้รักกันยาวเลย

ya00022449

นี่มันแรร์ไอเท็มในตำนานแล้ววว จัดไปอย่าให้เสีย

หลังอ่านจบ
น่าจะเป็นโรแมนซ์ เ้อเรื่องน่ารักดีจัง

tamagot123

::Evil:: เฉิ่มๆนี่หล่ะร้ายสุด ขอดูหน่อยสิว่าหนูจะขนาดไหนนน

จ้าาาชวนผชไปเดทที่ห้องจ้า นังนี่มันร้ายยย

iten1234

นางเอกอยู่ในโรงเรียนดูเฉิ่ม ข้างดูน่ารัก อาจได้คบกันจริง

Kolo Olo

หลักสูตรนี้ เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ จะกลับไปเรียนใหม่เลย