ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#7: วันวิวาห์ [ตอนจบ]

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 15, 2018, 10:29:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

daesx

ตอนก่อนหน้านี้ทิังปมไว้ดาร์คมาก อ่านแล้วหดหู่​ไปเลย แต่พอมาถึงช่วงท้าย แฮปปี้เอนดิ้ง​จริง ๆ ด้วย

ขออภัยที่ขุดมาตอบนะครับ

NTRSLAYER

::JubuJubu:: จบได้ซึ้งปนทะเล้นสุดยอดจริงๆฮะ ไม่เสียดายเวลาที่พึ่งได้มาอ่านเลย ขอบคุงค้าบบบ

makecloud

อืม เราอ่านตกหล่นตรงไหนหรือเปล่าหว่า แบบนี้ต้องอ่านอีกที  ::Reader::

seranas

ขอขอบคุณครับ อ่านจนจบ
ดีครับจบแบบนี้

dodam

คล้ายกับว่าในตอนที่แล้ว นุ่นจะโดนไอ้เสริมกดเอาจนมิดด้ามนะ แถมยังดดนแตกในด้วย แต่ขอย้อนกลับไปอ่านใหม่เพื่อความแน่ใจ แต่ถึงแม้จะดดนไอเสริมกดมิดด้ามจริงๆ ก็ยังดีกว่าโดนรุม เนอะ ถือว่าจบได้สวยพอสมควร ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีดีที่มอบให้ครับ สัญญาว่าจะเป็นผู้อ่านที่ดี ไม่มีเกรียนเด็ดขาด

dodam

พอไปอ่านมาอีกรอบอย่างละเอียด ฮ่าฮ่า โคตรดีใจเลยที่รู้ว่า ไอ้เสริมนั้นก็คือเอกนั่นเอง ไอ้เวรหลอกนุ่นและเราซะสนิทเลยนะ