ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าใส่ชุดเดรสแบบนี้จะบางเกินไปไหมคะ จะมีคนเห็นข้างในชุดไหมคะ

เริ่มโดย Innocentcouple, กุมภาพันธ์ 11, 2023, 10:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paper_Bird

เนื้อผ้าแบบนี้ช่วยพรางสายตาครับ ถึงจะโนบรา แต่คนที่มองถึงจะเห็นแต่ก็จะไม่แน่ใจ ถ้าไม่ใช่ภาพนิ่งที่จ้องได้ ผมก็ว่าไม่น่าเกลียดครับ แต่คนที่ไปด้วยนั่นแหละจะรู้สึกเร้าใจสุดๆ

sb boy

ถ้าไม่สังเกตดี ๆผมว่า มองไม่ชัดครับ อีกอย่างถ้าไม่ได้อ่านจั่วหัวก่อนแทบไม่ได้สังเกตเลยครับแค่มองผ่านๆคิดว่าลงรุปชุดธรรมดา ผมไม่ได้มองว่าน่ารังเกียจหรือไม่นะครับปัจจุบันก็ค่อนข้างเสรีเรื่อง "โนบรา" กันแล้ว

คะแนนให้สัก 7 ละกันครับมองว่าน่ารักดี

ชุดที่อแนะนำเหรอ เอาเป็นชุดเดรดทั่วไปแต่ชั้นไหนตาข่ายไหม แอบๆุถ่าย
  ::Hmmm:: ::Hmmm::

Dojin69

babydevil

pukkung

Tyu744

หัวนมเห็นชัดถ้าไม่ปิดจุก ที่เหลือคิดว่าถ้าไม่มีแสงเข้าด้านหลังไม่น่าเห็น

ข้าคือ วสวัตตี วายโสกา

บางสิ เห็นเลย แต่ต้องตั้งใจมอง เดรสเหมือนธรรมดาแต่ เห็นหมด เนินอก สองเต้าหัวนมคล้ำหน่อย ขนาด 32เอ ชัดเจน ช่วงล่าง กางเกงในขาว เห็นแน่ๆ แต่ถ้าไม่ใส่จะไม่ค่อยเห็น (ถ้ามีขนหมอยที่เนินหี เห็นแน่แต่ถ่าโกนแบบเนียนไร้ขนมีแค่กลีบหี ต้องสังเกตุถึงเห็น สรุปใส่ชุดนี้ท่ส่อยั่วควยชัดๆ