ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

มาเสนอเองแบบนี้ พี่แมนก็สบายตัวไปล่ะสิ ว่าแต่จะเชียร์น้องชมพู่ไว้กินที่ร้านยาวๆรึเปล่านะ
ปล. อูยยยยย นมโคตรเด็ดเลยครับ

jumpman

โอ๊ยยยยย อิจฉาไรต์ ได้เกือบทุกอาชีพแล้วนะเนี่ย

spty24

พี่อรคงเลือกชมพู่อยู่แล้วหรือเปล่าครับ แต่เพราะชมพู่กังวลเลยมาเมคชัวร์กับพี่แมน แต่ก็เกือบได้ใส่กันในร้านเลยนะครับเนี่ย

เด็ก 20ต้นๆ นี่มันเบิ้มๆคือลือดีจริงๆครับ ว่าแต่ว่าทำไมน้องเขาถึงอยากทำที่ร้านนี้ครับ

terapoong48

รู้ว่าเสี่ยงแต่ยังคงขอลอง​ ระวังกล้องนะหมอ

Xpass

Sur9x

คุณหมอแมน ผมยังคิดถึงบทของพี่อรพี่อ้อนนะครับ ว่างๆลงมาให้อ่านให้หายคิดถึงหน่อยสิครับ

แต่น้องบาริสต้านี่ ผมว่าอันตรายนะ ใกล้ตัวเกินไปนะครับ

n_neng

กาแฟใส่นมเยอะๆๆๆ ไม่น่าเลี่ยนนะ แต่ระวังโดนจับได้ นะครับ

solofancy2

ได้ช่วยเหลือคนอีกแล้วครับคุณแมน น้องชมพูถึงจะได้งานพร้อมไฟหน้าสวยๆ

แต่ผมว่าน้องกระแตก็ไม่น่าพ้นเงื้อมมือคุณแมนนะ ยังเหลือน้องแบม น้องนานาอีก

มันต้องมีจังหวะโบ๊ะบ๊ะบ้างแหละน้าา

C-Runners

ตามไปอุดหนุนมาแล้วครับ

ต้องบอกเลยว่า หมอเจ้าเล่ห์มาก 555555
ทีนี้ก็ระวังเมียรู้ครับ โอกาสเกมส์สูงมว๊ากกกก

shotti

nowhereman

โหย คุณหมอ มีของมาฝาก เอหรือมาอวดแฟนๆเรื่อย งานนี้ไม่น่าจะจบนะครับ ช่วยน้องเค้าให้ได้งานแบบนี้ ต้องมีซ้ำมาชงกาแฟนอกร้านบ่อยๆแน่ๆ

หน้าอกใหญ่เต็มมือจริงๆครับ ว่าแต่รูปแรกสุดนี่ หมอแมนหรือน้องเค้าครับเนี่ย ดกมาก

alcoholic888

เป็นผมจะเชียร์น้องกระแตแล้วเก็บน้องชมพู่ไว้ ต่างหาก แหมถ้าน้องชมพู่ได้งานจะสอยต่อรอบหลังๆ ก็แอบเสียวโดนจับได้นะครับเนี่ย

lock18z

motown

หมอแมนรู้อยู่แล้วแน่ๆว่าพี่อรจะเลือกชมพู่ เพราะถ้าไม่ใช่แล้วไปฟันเนี่ยะ มีหวังตอนประกาศผล หมอแมนสู่ขิตแน่ๆ555

ปล.ป่ารกทึบสุดๆเลยครับ

sun_307

เป็นแบบนี้แล้วน้องกระแต โดนไรท์สำรวจบ้างหรือป่าว แต่งานสมัยนี้หายาก แลกได้คงแลกแหละ