ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

eka1325

ภาร้อนแรกตั้งแตวัยรุ่นแล้ว  ต่อไปภาคงเจออะไรอีกเยอะ  สู้ๆนะภา

Themis

เลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียวว่าจะให้ไปทางไหนดี สนุกครับ

peteblack

โหวตข้อ 3 ครับ เพราะถ้าเกิดว่าบอกภาหรือบอกพี่เต้อาจจะทำให้ 2 คนนี้ไม่ได้กลับมามีอะไรกันอีก อยากให้ทั้ง 2 คนกลับไประลึกความหลังกันมากกว่า

thep59

ข้อ 1ครับ อยากให้บอกภา แล้วภาแอบไปขอให้พี่เต้ลบ แล้วภาก็เสร็จพี่เต้อีกที

swss2511

ภามีเบื้องหลังที่ยังไม่รู้อีกเยอะ

kittaphot007

ข้อ3ครับปล่อยให้เป็นความลับกันต่อไป

xxZxcxx

3 ครับ เพราะถึงพี่เต้มีคลิปไว้ ก็ไม่ได้ส่งผลอะไร เพราะเก็บไว้ดูเองคนเดียวอยู่แล้ว

Wichain Kaowloung

เอาข้อ3ครับปล่อยไห้มันเป็นความลับต่อไปไม่ต้องไปยุ่งกับมัน

review1972

เลือกข้อ 1 ครับ ภาจะได้รู้และระมัดระวังเรื่องผู้ชายมากขึ้น บอกตรงผมไม่ชอบผู้ชายเจ้าเล่ห์ เอาเปรียบผู้หญิง ถ้าเขารู้เห็นเป็นใจด้วยก็ไม่เป็นไรครับ อีกอย่าง..ผมชอบตัวละครภาครับ ดูเป็นธรรมชาติของมนุษย์ บางเรื่องเริ่มต้นขึ้นมาดีเลย นางเอกน่ารัก มีความอาย ความอยาก รัก โกรธ อยู่ในตัวได้อารมณ์มาก แต่พอโดนแล้วกลับเอาผู้ชายทีละสิบยี่สิบ เอาทั้งคืน ซึ่งคนเรามันเป็นไปไม่ได้ มันจะเสียวได้ยังไง เสียความรู้สึกมาก(ความเห็นส่วนตัว)ขอบคุณมากครับ

........+2 money ::DookDig::
มาเต็มจริงๆคอมเมน แว่นชอบๆ
การมีส่วนร่วมแบบนี้จัง

somc217

เลือกข้อ 3 ครับ เรื่องในอดีตก็ควรปล่อยให้มันผ่านเลยไป ไม่ต้องไปสนใจมันเพราะนำกลับมาแก้ไขใหม่ไม่ได้แล้ว
ขอบคุณมากครับ

jachal

เมื่อภารู้ว่าโดนอัดคลิป จะทำอย่างไร

darkangel

ก็น่าเห็นใจภานะครับ ไหนๆก็ไหนๆ ล่ะ จัดรูหลังไปเลยละกัน

Pong Sak

ข้อ 1 ครับ ให้ภาไปรื้อฟื้นความสัมพันเก่า

keng7799

ปล่อยให้มันเป็นไปตามเวลา อย่าไปรื้อฟื้นอดีตเลย เลือกข้อ 3 ครับ

บันจิ้ง จั้ม

รับรู้ดีกว่า จะได้ร่วมสนุกด้วยกัน