ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 08 หย่า เพราะ นอกใจ ??

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 14, 2016, 11:28:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarunpong

อ่านไปก็ลุ้นไป แต่ผมว่าได้ความรู้ดีนะครับ จะติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ ::Fighto::

css001

ขอบคุนนะคับ ผึ้งเข้ามาดูเป็นตอนเเรกเลย อ่านไปอ่านมาสนุกดีเหมือนกันต้องใรตามตอนเก่าเสียเเล้ว

twincock

รักที่ยืนยาว ไม่ใช่แค่ความรู้สึก อย่างเดียว บางครั้ง ต้องรับฟัง เชื่อใจ แล้วก็ยอมรับในสิ่งที่ผิดพลาด

ohoro

โอ้วโห การ์ตูนดีมีสาระ แม่เจ้าาาาา  ผมนี้ไม่มีคำบรรยาย เว็บเปลี่ยนไปมากจริงๆ แต่เปลี่ยนไปในทางที่ดีนะ ผมชอบพัฒนาการของเว็บมากเลย

basicword01

ขอบคุณมากครับ...ติดตามเรื่องนี้มาตลอด เป็นเรื่องที่มีสาระสอดแทรกให้รู้จักผู้หญิงได้มากขึ้น

liverpudlian

akasaboy

จบตอนแล้วหรือเนี่ยไวจัง ขอบคุณที่นำผลงานมาแบ่งปันให้รับชม จะติดตามผลงานต่อไปเรื่อย ๆ ครับ ::YehYeh::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

shinosuke

xonly-656

มันต้องเอาสิ่งดีมาให้กันเอาแต่สิ่งร้ายมา ถมใส่กันคงมีแต่พังกับพังค พ่อของในเรื่องก็ยังเปิดเผยความจริงแสดงไม่ได้คิดนอกใจแต่ดันทำพลาด มันก็หน้าให้อภัยเพราะมันก็เอาคืนไม่ได้เเล้ว