ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamada Yuuya]The Things that Never Change เพราะเรา...เพื่อนกัน แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 25, 2018, 06:44:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 25, 2018, 09:16:58 ก่อนเที่ยง
"ยูซิเกะ"  นายนี่ช่าง  "ช่างไม่รู้เลย"   เหมือนชื่อเพลงของ  "Peacemaker"  เลยนะ

ในตอนนี้ก็คงได้แต่ร้องเพลง  "เพื่อนกัน..ตลอดไป"   สินะ
น่าจะลงคลิปเพลงด้วยนะ แต่ผมลืมวิธีลงแล้วล่ะ

karnkarn

หรือว่าอะคิระชอบๆพระเอกตั้งแต่แรกแล้วไม่รู้ตัวอะคิระจึงจัดไป2 ดอก

jachal

wender_111

แลบปวดตับหน่อย ๆ กลัวเป็นได้มากกว่าเพื่อน แต่ไม่ใช่คนรักอะไรประมาณนี้ ประสบการณ์ตรง คิดไปข้างเดียว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

anontatum

อยากให้ภาคต่อจังเลยครับ 555 ความรู้สึกชอบกันแต่ไม่แสดงออก น่ารักสุดๆ

hippopov2

แม่งเอํ๊ยตอนเด็กๆทำไมกุไม่ไปเล่นกะเด็กผู้หญิงวะ เผื่อฟลุคมาตอนโตเป็นแบบนี้มั่ง ::Punch:: ::Punch:: ::Punch::

HypN♥s

อ้างจาก: hippopov2 เมื่อ พฤษภาคม 25, 2018, 01:20:53 หลังเที่ยง
แม่งเอํ๊ยตอนเด็กๆทำไมกุไม่ไปเล่นกะเด็กผู้หญิงวะ เผื่อฟลุคมาตอนโตเป็นแบบนี้มั่ง ::Punch:: ::Punch:: ::Punch::
ถ้าเล่นกับเด็กผู้หญิงป่านนี้เป็นตุ๊ดไปแล้ว   ::Snap::

oakvanilla

ตอนนี้หน่ะใช่แต่สายตานี้เจ้าเล่ห์มากสรุปว่าใช่หรือไม่ใช่

HypN♥s

อ้างจาก: doujin.forum เมื่อ พฤษภาคม 25, 2018, 03:23:45 หลังเที่ยง
นี่ก็ร้ายไม่เบานะ คิดว่าเพื่อนคงอกหักอยู่เลยพูดไปแบบนั้น.. แล้วดันได้จริงๆ อีก  ::Suffocate::

ฝ่ายหญิงเองก็คงไม่ได้ชอบจริงจังอะไร ออกแนวแอบรักนิดๆ เลยไม่ได้รู้สึกอกหักอะไร

อันนี้น่าจะเข้าแนว รักคนที่เขารักเราดีกว่าจะได้ไม่เจ็บใจ
ถูกต้องเลย เอาไป 100คะแนนเต็ม  ::JubuJubu::

jaqaz

อ่อนจริง  ทำไมไม่แตกในไปเลย  สาวเขายอมแล้วนะ555

Kit.m555