ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★Community Life Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 26, 2018, 09:20:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาทรงนี้ได้ทั้งพี่ทั้งน้องแน่นอน

araiwasud11

adobe

หัวดำคนไหนครับ? เห็นหัวดำทั้งคู่เลย

ปล.กินยกบ้านแน่นอน!!!

xtazy

ไม่ใช่แค่ยั่วแล้ว ระดับนี้เรียกว่ารุกเข้าทำแล้ว ได้เทครัวแน่ๆ

สมชาย ขายของ

ภาพสวย งานดี อยากให้สีสัก 10ตอนจัง

thegift52

จัดการคนแรกให้ได้ในตอนแรกนะคับ ลุ้นๆๆๆๆ
.
นั้นล่ะ เยี่ยมมาก ตอนต่อไปก็คนต่อไปให้ได้นะ อิอิ

hot2day

acerolar

::Glad:: สุดยอดของความโชคดีเลยครับ อยากมีสองสาว ทีเดียวพร้อมกันอย่างนี้มากๆเลย ชีวิตคงดีมากๆ

executioner

เทครัวโลดดดดดด ::Shout::

ดูทรงน่าจะเป็น ตอน1 ได้น้อง ตอน2 ได้พี่  ตอน3 ฟาดคู่แหงมๆ  ::DookDig::

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมตอนถัดไปครับผม  ::Thankyou::

acerolar

::Shy:: อยากให้ถึงตอนพี่ไวๆ น่าจะเต็มไม้เต็มมือกว่าคนน้องนะครับ  ::DookDig::

BDragonWar

แหมจะได้แอ้มคู่เลยสินะ อิจฉาโว้ยยยย
BDragonWar

Ke2l3e2oS

Devil Joker

Ponsont Vilainuwat

::Glad::

•====================================•

Inappropriate comment!
คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป

May 29, 2018
BANNED For LIFE!!!  แบนตลอดชีพ !!!

•====================================•