ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TakayaKi] Doki Doki★Community Life Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 26, 2018, 09:20:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

westtotti

Buarie

จบตอนสองมาต่อตอนหนึ่งแล้วครับ ได้เจอน้องสาวซักที

kolklo

ขอบคุณมากๆเลยนะครับสำหรับผลงานแปล โดยส่วนตัวผมชอบลายเส้นประมาณนี้มากครับ ตัวละครน่ารักดี

todorov

ยกครัวอีกแล้วแน่ๆ รอดูการตัดสินใจพระเอก

Bennyja5

factory182

ผมไม่แน่ใจว่าไฟล์ภาพเสียหรือป่าวครับ

Patchouli Knowledge