ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makinosaka Shinichi] DokiDoki Body Wall : กำแพงมิอาจกั้น

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 27, 2018, 09:11:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อ้างจาก: Neanderthal เมื่อ มิถุนายน 05, 2018, 12:41:24 หลังเที่ยง
สนุกจังเลยครับ กำแพงมันปูนหรือกระดาษนะ พังง่ายชิบ

คิดว่าน่าจะเป็นผนังบอร์ด (Dry wall) น่ะครับ กลวงข้างใน+คงเก่าแล้วด้วย

blackkids

kem

darkdd1999

ฮาตอนท้าย เอาไม่อยู่หรอก บอกเลยอถ้าเธอจะวอนท์ขนาดนั้น5555

Reggal

แหม่ อยากได้คนข้างห้องแบบนี้เลยแหะ 555 // พระเอกกุไก่อ่อนนี้หว่าเจอล่อหน่อยติดกับเลย

css001

ขอบคุนครับ  ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจกับไอ้พระเอกดี ดีใจใดเมียสวย เสียใจคือเจอเมียข่าโหดงานนี้มีตาย

siwapol55

พระเอกน่าจะแห้งตาย ก่อนได้แต่งงานกันแน่
ขอบคุณมากครับ

HK

ผมว่า ไม่ใช่อุบัติเหตุแล้วละที่กำแพงพัง ตั้งใจชัดๆ  ::Sweat::

midnight747

นานๆเข้ามาที แต่เรื่องนี้เสียดายไม่มีเป็นตอนต่อเนื่อง
ขอบคุณครับ

DARKAXL

ชอบลายเส้นมาก เปิดมาแว๊บแรกนึกว่าสาวเจ้ามีพลังทะลุกำแพงได้ซะอีก 555+ ::HoHo::
อ่อยกันขนาดนี้ใครจะทนไหว แล้วก็ติดกับจนได้ แต่เล่นเอากันถี่ขนาดนี้พระเอกมีหวังแห้งตายแน่ ::Hungry::

yuthana

Goodsex

เห็นแบบนี้จะมุดไปห้องข้างๆทุกวัน....คงสอบติดเป็นแน่แท้

Phoowadol

กำแพงแค่นี้. ขวางกั้นกันไม่ได้หรอก ก็เล่นทุบซะ โหว่เลย ที่แท้เคียวโกะก็แอบชอบ ยูยะหนุ่มเพื่อนบ้านคนนี้นี่เอง เข้าห้องเค้าทุกวัน กะมาอ่อย แต่เจ้ายูยะมันบื้อเอง. เอาเถอะๆยังไงเสียตอนนี้ ก็อดใจไม่ไหวแล้วก ลักหลับเลยละกัน เอ้หรือไม่ใช่ แบบนี้เรียกว่าสมยอมมากกว่า ไหนๆก็ไหนๆแล้วจัดเต็มให้แตกในเลยละกัน สุดท้าย เคียวโกะไม่ยอมกลับห้องซะแล้วสิ เออ
   ปล. ไม่น่าเชื่อเนอะ ว่า สวยๆเอ็กซ์ขนาดนี้ เคียวโกะยังซิงอยู่ โชคดีจริงๆนะเจ้ายูยะ. ดอใหญ่.

lordofthetwo

ดีๆๆ ได้แฟนขยันทำงาน แถมขยันทำการบ้านด้วย จัดหนักๆ

niceanglev

แบบนี้รวบห้องไปเลย แยกกันอยู่ทำไมให้เปลืองค่าเช่า