ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Toubou no Hate ทางรอดสุดท้าย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 11, 2018, 06:46:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adobe

รู้สึกว่าแนวเรื่องมันไม่ค่อยสุด คือโดนช่วยไว้ก็ไปลักหลับ พอตื่นขึ้นมาดันสมยอม สักพักถูกจับเหมือนตั้งใจสร้างอารมณ์เหงา ทิ้งไว้เหมือนเอาไว้สร้างeventซึ้งๆ แต่ดันเฉลยว่าผู้หญิงไม่ใช่คน

สรุป อ่านเรื่องนี้แล้วปรับอารมณ์ไม่ทัน  ::Angry::

ปล.ระหว่างอ่านมันก็ไม่คิดอะไรมากหรอกเพราะใจมันจดจ่อ แต่พอเสร็จกิจก็คิดแบบที่บอกข้างบนนั่นแหละ

Jikkig16

คือมันจะอย่างไงน่ะ
1.โจรรู้ตัวรึป่าวว่าข่มขืนผี
2.เงาที่อยู่เหนือกระเป๋าคือ?
3.ในกระเป๋ามีอะไร?
4.ผีมาเพื่อไร (สั่งสอนโจร, รอคนมาเอา,...)
5.ถ้าคนดีมาตรงนั้น จะเห็นผีมั้ย จะมีผลไรมั้ย?
คำถามเยอะเลยเจอเรื่องนี้ แต่ที่แน่ๆเราพวกเด๋วกัน "เด็กผี" ::HoHo::

zero21

ผมว่าพอโจรได้กับผู้หญิงแล้วก็คิดกลับตัวกลับใจนะครับ เลยทิ้งกระเป๋าที่มีเงินให้กับผู้หญิงไว้ แต่จริงๆแล้วทั้งผู้หญิงทั้งบ้านน่าจะเป็นผีและภาพลวงตา ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านนะครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nuttabank

ที่สลายไปคือจะตามไปอยู่ด้วยในคุกป่าว บรื๋อออ

penguinzz

มัน​จบแบบงงๆ​อ่ะ​ครับ

ผี​อยาก​โดนข่มขืน​เลยอ่อย​โจรเ​หรอเนี้ย

พอข่มขืนเสร็จโจรโดนจับ​ ผีก็สลายไปอันนี้คือไปเกิดหรือไปไหนหว่า

งงในงงจริงๆ​

coconut

อ่านจนจบ แล้วผีเด็กต้องการอะไรนะ งง
แต่ไม่รู้ว่าโจรรู้หรือเปล่าว่าเจอดีอ่ะ

oymfoyp00

จบงงชิบ เหมือนมันจะทิ้งกะเป่าไว้ให้เดกใช้เงินละมั้ง ไม่รู้ว่าเป็นผี

sarunpong

ผีหลอกกกกกกกกกก โอ้ววว ไม่นะ แต่โจรนี่กะเลวได้ใจ เขามาช่วยยังจะไปเอาเขาอีก เลวได้ใจ

nonbaba

HK

จะเรียกว่าซวยก็ไม่เต็มปาก จะเรียกว่าดวงดีก็ไม่ได้

ได้ซ่ำโลลิ แต่เจอหลอก ถ้าออกมาจากคุกมาหาตังที่ลืมไว้จะเจอไหมหว่า  ::Dizzy::

Devil Joker

Tdestiny

ใจร้ายจริงไปข่มขืนคนที่มาช่วย

แต่ตกใจตอนท้าย จงใจออกไปให้โดนจับ

แล้วช็อคกว่านั้นตอนจบวิญญาณหายไปเฉย ::Doubt::

jw4321