ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 11:19:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragoness

เมื่อไหร่พี่สาวจะพูดความจริงกันนะ สงัสยอยากมากๆ

Mister Juu

วิชานี่ท่านได้ร่ำเรียนมาจากพัทยาใช่หรือไม่555 ปิงปองในตำนานจะต่างกันก็ตรงคนละรูนี่แหละ

armsmartmai

พี่สาวตั้งใจฝึกซ้อมซะขนาดนี้ก็เข้าทางน้องชายตัวแสบเลยสิ  เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วสงสารพี่สาวยังไงไม่รู้แฮะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

Nabisca Sathu

โห จารย์ โครตจัดหนักอะ ถ้าเป็นของจริงผมก็ไม่ไหว 555+ แต่ก็อ่านได้เพลินๆ

worachat39

พี่สาวเริ่มยอมแล้วสินะ แล้วตอนหน้านั่นมันคือไร ซั่มหมู่รึพี่สาวแว่นนี่ร่านเงียบนะเนี่ย

พามาฝึกหมู่เลยรึพี่สาวแว่นไปรู้มาจากไหนเนี่ยไหนบอกแฟนคนเดียว

zetsuki

kuyking kuyland

อย่างกับฟาร์มเก็บเลเวล    รอตอนสาม อย่าใจจดใจจ่อ

SickSleeplab

สอนพี่ให้เปนมือโปรถึงขนาดต้องจับเวลาเลย. จะอะไรขนาดนั้น เพลาๆหน่่อยไอ้หนู

ddcc

กลายเป็น "เอาพี่สาวมายำเล่นแล้วแหะ"
Edit นี่ถ้ามีน้องแบบพวกนี้นะ จับหมกส้วมยังดีกว่า ปล.อีกตอนเดียว ให้จบเถอะ!!!

สลัดผักใส่ไข่

สุดจริงๆเรื่องนี้ มาครบทุกรสทุกแนวเลยครับ

Edit

อยากไปฝึกวิชาบ้างต้องไปที่ไหนครับ พี่คนแว่นนี่ช่ำชองจริงๆ ส่วนพี่อีกคนเริ่มติดใจละ ตอนหน้ามันแน่นอน

CoolNook Thangsakul

มีซ้อมงี้ด้วยเรอะ ตอนหน้า กลายเป็น bitch เต็มตัวไปซะแหละ