ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hanafuda Sakura] XXX Game ผู้หญิงน่าเบื่อ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 15, 2018, 06:49:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านเลย เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

มีโอกาสเม้นท์เก็บสะสมแต้มก็เก็บซะ ถ้าแอบอ่านมีหวังโดนแบนแน่ๆ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18
19
20

21
22
23
24

Akira Watanabe

::HoHo:: พลาดแล้วไอหนุ่ม หลงสาวแว่นจนโงหัวไม่ขึ้นแล้ว 555+

elviswhat

โคโนฮะ ปล่อยผมแล้วน่ารักกว่าตอนมัดผมอีก ไม่ต้องใส่แว่นก็น่ารักมากมาย

poloxz

ไอ้หนุ่มเจอของจริงเข้าไป กลายเป็นของเล่นของเธอแทน

yopern

ผู้หญิงชอบแกล้ง ผู้ชายชอบการถูกแกล้ง แล้วจบลงที่จุดเดียวกันคือ 4เกมส์ ในยกแรก ยาวครับงานนี้

karnkarn

ทำไมอ่านแล้วนึกถึง นารูโต๊ะ555 
เนี่ยละเค้าว่าสาวแว่นมีอะไรน่าค้นหาไม่ธรรมดาจริงๆ 

keatmano

nekki

สาวแว่นถักเปีย นิสัยแบบนี้ โชคดีแล้วครับคุณพระเอกยิ่งกว่าถูกหวยอีก

wender_111

สายเเรดเงียบ แฉะตั้งแต่ตื่นซินะ น่าปราบพยศ ฮี่ ๆ ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

(S)Kater

สาวนิสัยแบบนี้ใครก็หลง ภายนอกดูเรียบๆติ๋มๆ ของจริงนำเกมเลย
นี่มันระดับแรห์อีกแล้ว ภาพสวยมากครับ ความฝันวัยเรียนที่ใครๆก็อยากเจอ

เห็นท่านHypบอกไม่มีเรื่องเหมาะ ลองเรื่องนี้มั้ยครับ หนุ่มน้อยกับสาวใหญ่ น่าสนนะ แนวท่านฮิปเลย
[Itaba Hiroshi] Boku no Daisuki na Oba-san
https://nhentai.net/g/233810/
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

css001

ขอบคุนครับ สาวเเหวน หื่นเหมือนกันเเฮะะทำไงจะใดเเฟนจอมหื่นหน้ารักเเบบนี้ มั้งในชิวิตจริงเจอเเต่พวกบ้าเรียน 

xtazy

สาวแว่นฝึกไก่อ่อนอยู่นี่เอง ลงโทษบ่อยๆเดี๋ยวก็เก่ง ถ้าไม่แห้งตายซะก่อน

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มิถุนายน 15, 2018, 10:24:12 ก่อนเที่ยง
สาวนิสัยแบบนี้ใครก็หลง ภายนอกดูเรียบๆติ๋มๆ ของจริงนำเกมเลย
นี่มันระดับแรห์อีกแล้ว ภาพสวยมากครับ ความฝันวัยเรียนที่ใครๆก็อยากเจอ

ปล.เห็นสาวเปียแล้วนึกถึงเรื่องนี้ขึ้นมาเลย ย้อนเวลาที่ยังค้างคามาแสนนาน งั้นขอลัดคิวแปลเรื่องนี้ก่อนเลยละกัน
[Shiki Takuto] IF - The School Story
https://e-hentai.org/g/572091/4fecf699a8/
สาวแบบนี้ ผมกลับไม่ค่อยชอบแฮะ ไม่รู้เป็นไง แต่ถ้าของฟรีล่ะก็โอเค  ::YarKK::

ปล.เรื่องหน้าผมก็ลัดคิวลงเหมือนกัน เรื่องที่โดนใจผมเอง(แต่คนอื่นอาจจะอ่านไม่สนุกก็ได้) โปรดติดตาม

jachal

หนุ่มได้สาวแว่นจอมหื่นแบบนี้ น้ำจะผลิตทันไหมน๊า ::Shower::