ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[the_orz] High Teen Boogie Woogie Sangenme เราสามคน แปลไทย By HypNos **มีซ่อนข้อ

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 18, 2018, 06:54:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

1.นางเอกน่าจะเลือกไคโตะนะครับ
2.ทั้ง 3 คนน่าจะเลิกยุ่งกันแล้วนางเอกน่าจะเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยครับ

anontatum

ตอบคำถามไปแล้ว อ่านตอนจบมาแล้วหักมุมมากครับ นางเอกไม่เลือกใครยังไม่พอ เปลี่ยนตัวเอง 555 ขอบคุณมากนะครับ สำหรับผลงานแปล

oninomo55

akerue

1.ถ้าเอาสถานการณ์จริงๆที่ไม่ใช่เรื่องแต่ง คิดว่าน่าจะเลือกไคโตะ เพราะว่านางเอกน่าจะรักมาก ไม่งั้นคงไม่ยอมมาตั้งแต่เด็ก
2.เอาที่อยากจะให้เป็นนะ ไม่ว่านางเอกจะเลือกใคร ถ้าผมเป็นริคุมิจะตัดใจจบ ในเมื่อเพื่อนได้ไปแล้วก็แล้วไป

ปล.ถ้าเป็นผมอยู่ในสถานการณ์นี้นี่ มันจี๊ดจริงๆ
.
.
.
.
.
ปล.2 พออ่านจบเหวอเลย ไม่นึกว่าจะออกมาแบบนี้

motown

เจออย่างงี้เจ็บเลย สงสัยไคโตะมันจะทิ้งถึงได้ส่งตอให้ริคุมิ

Crypt

1. นางเอกคงเลือกสองคนเลยมั้งนั่น 
2. แฮปปี้เอนมั้ง ได้ทั้งคู่

Thostheph U

1.ผมว่านางเอกเลือกไคโตะแต่ไคโตะคงไม่เอา 2.เดาว่าเนื้อเรื่องคงจบไม่สวยเพราะนางเอกน่าจะเลือกไคโตะแต่ไคโตะไม่สนใจและนางเอกอาจจะย้อนไปเอากับริคุมิแทน

พออ่านจบแล้วคิดเลยว่ากูคิดไปไกลเกินนนนนนนนน5555555

Cherker

ขอบคุณครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ตอบขอบคุณเปล่าในกระทู้ห้ามตอบ
แบน270วัน

trong5171

1.น่าจะปากบอกชอบไคโตะ ไม่ก็ เลือกไคโตะไปเลย
2.นางเอก mind break

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าเคลมสาวไวๆได้เปรียบกว่า (มันเล่นตั้งแต่ ป4)

// เวรกำ หลังอ่านจบแล้ว  

5555 แต่ขอปิดสปอยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kit.m555

1.ไคโตะ ผู้หญิงชอบเยสคนเลว
2.แต่งงานกับ ริคุมิ คนดี
Edit : ตอนจบนี้ฉีกแนวไปไกลมากๆ

vincenttatto

เด็ดมาก แต่น่าจะลงเอยกับไคโตะนะ ไม่น่าจะได้เย็ดพร้อมกัน อาจจะให้ริคุมีนั่งดู

Joker-

พีคสัส ๆ ผู้หญิงจะตอบแบบไหนน๊าา

ขอตอบคำถาม น่าจะเลือกริคุมิ

แต่สุดท้ายก็ยังมาได้เสียกับไคโตะ หรือป่าวน๊าาา

อ่านจบแล้ว พีคยิ่งกว่าอีกก

Ploy555

1. นางเอกน่าจะเลือกริคุมิ
2. จบแบบคบกับริคุมิแต่ก็ยังมีอะไรกับไคโตะ อิอิ เดาล้วนๆๆ