ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke]Kinpatsu no Shokunin-damashii [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2018, 06:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้แค่เรท R ไม่ถึงกับ X ลองอ่านกันดู เรื่องน่ารักๆ ยังไม่มีชื่อภาษาไทย

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18
19
20

21
22
23
24

B&B

น่ารัก น่ารักมากกก บอกเลยคู่นี้อยู่ได้ยาววว

ปล.1 แม่นางชั้งน่ารักยิ่งนัก
ปล.2 อ่านแล้วบรรเทาอาการปวดตับได้
ปล.3 ขอบคุณครับ
ปล.4 อิจฉาโว้ยยยยยยยย!!! ทำไมชีวิตตูไม่มีแบบนี้บ้างงงงงงง!!! T_T

Akira Watanabe

::Shy:: การ์ตูนรักใส ๆ วัยหวาน ความจริงแล้วลุงอาจแอบดูอยู่นานแล้วก็ได้ ค่อยมาโผล่ตอนท้าย 555+

HypN♥s

อ้างจาก: SkullDeath เมื่อ มิถุนายน 29, 2018, 07:45:42 ก่อนเที่ยง
น่ารัก น่ารักมากกก บอกเลยคู่นี้อยู่ได้ยาววว

ปล.1 แม่นางชั้งน่ารักยิ่งนัก
ปล.2 อ่านแล้วบรรเทาอาการปวดตับได้
ปล.3 ขอบคุณครับ
ปล.4 อิจฉาโว้ยยยยยยยย!!! ทำไมชีวิตตูไม่มีแบบนี้บ้างงงงงงง!!! T_T
ต่างคนต่างรักกัน แบบนี้อยู่กันยืด ถ้าไม่มีมือที่สาม
ปล.1 แม่นแล้ว
ปล.2 หืม...ผมไม่ค่อยแปลแนวปวดตับนะมีแต่ @Kater เท่านั้น
ปล.3ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์เช่นกันครับ
ปล.4 อันนี้ต้องพิจารณาตัวเอง เพราะประเทศไทย ชายไทยมีน้อยกว่าหญิงเยอะ ส่วนหนึ่งไปเป็นตุ๊ด ส่วนหนึ่งบวช
ส่วนหนึ่งก็แต่งงานแล้ว ถ้าหาเมียไม่ได้นี่ ต้องพิจารณาตัวเองหนักๆ หรืออาจจะใช้แม่นางทั้ง 5 ไปก่อน  ::YarKK::

akerue

เนื้อหาสาระค่อยสมเหตุสมผลกว่าเรื่องอื่นนะ แนวไม่ปวดตับดี
ปล. สาวผิวแทนน่ารัก

kaithai

เรท R  มักได้อารมณ์กว่า เรท x
เพราะ ค่อยเป็นค่อยไป อย่างมีเหตุมีผล
มีเรื่องมีราว ให้มีความรู้สึกคล้อยตาม
จนกระทั่ง ถึงจุดสุดยอด อิอิ 

ถ้าอยู่ในบอร์ดXonly ถือว่าเรทต่ำกว่ามาตรฐานนะ   ::Grimace::

elviswhat

น่ารักหวานแว่วเชียว ตาลุงนี่ก็ทำเป็นดุตลอด

poloxz

ครู นิ่งมาเลยครับ สมกับผู้มสกด้วยประสบการณ์

P Eet ✦Diamond✦

Awhhh... I love this type of TOON...
Not explicit at all.... just enough of naughtiness in it to make it fun to read...  ::Grimace::

A story of a foreigner from Australia who came to Japan to train with a Japanese master...
While she is in training she met a delivery guy who would, later on, become somebody of importance to her!
Wow... through pure chance or luck .. her teacher was hospitalized during the time of a trade show...
She has to handle the trade show by herself & that's when our hero has a chance to help her out!
Which paves the way for them to become lovers!
And she decided to stay in Japan to start marketing her handmade creations...!!!   ::Yes!::

Really nice... simple but meaningful plot naaa...

Thanks for posting this nice TOON... ::WooWoo::
I enjoy it tremendously...

I know that you didn't ask for the name suggestion, but .. how about...
ดิลีเวอรี่ส่งรัก ...  งานวัด เชื่อมรัก ... ปิ๊งรักยัยหมึก ...    ::HoHo:: 

อ่า...ไม่ได้เจอเม้นท์ยาวๆของพี่เพชร ซะตั้งนาน (ผมแก้ลิงค์เรื่องใหม่ๆไปหลายเรื่องแล้วนะตามไปอ่านได้)

เรื่องเรทประมาณนี้ แทบไม่เจอเลย เจอเรื่องนี้เรื่องเดียวล่ะครับ กว่าจะถึงจุดไคลแม็กซ์ได้ เล่นเอาเกือบจบเรื่อง

ยังดีนะที่รวบหัวรวบหางกันก่อนจบ ไม่งั้นมีค้างคา  ::GiveMe::

สำหรับชื่อเรื่องที่พอจะเข้าเค้าก็ เดลิเวอรี่ส่งรัก ก็พอไหวนะ แต่เดี๋ยวขอไปอ่านก่อนนะครับ จำเรื่องไม่ได้แล้ว

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆของพีเพชร
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

yopern

นางเอกน่ารัก ผิวสีแทนใช่ไหม นี่ถ้าเป็นแบบเอ็กซ์ล่ะก็คงตื่นเต้นขึ้นอีกเท่านึงแน่

ipor

Ke2l3e2oS

ลุงแอบซุ่มดูป่ะเนี่ย เสร็จแล้วถึงโผล่ออกมา 55

anontatum

เป็นคู่ที่น่ารักดีครับ แต่แอบคิดว่าคุณลุงต้องแอบดูอยู่แน่ๆเลย 555 มาตอนสุดท้ายด้วย

maxzader

::Glad::  สุดท้ายก็ไม่กลับบ้านสินะ !!! 55+
ปล. เนื้อเรื่องสนุกมาเลยครับ

amardu.36

เลิกกลับแล้วแต่งชุดขาวที่นี้เถอะ