ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BDragonWar

BDragonWar

TZONE

myfino262903

อันที่จริงตอนที่หนึ่งผมตอบไปแล้วนะครับแต่ไม่รู้ว่าตอบผิดกฎแบบไหนหรือป่าว ยังไงก้อต้อขอภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ กลับมาตอนสอง ผมก้อยังหวังลึกๆว่าน้องสาวจะเป็นตัวแปลสำคัญให้พี่ชายกับมามีกำลังใจได้เหมือนเดิมครั

myfino262903

ห้าเดือนที่ผ่านมาเทอมาฆ่าพี่ชายทุกวันแต่ก้อได้น้ำเชื้อกลับไปทุกคืน ผมว่าน้องสาวชอบแนวซาดิสไปแล้วแหละครับ แต่ระยะเวลาห้าเดือนเนี่ยเค้าไม้ไปเรียนกันเหรอ ถึงปล่อยให้ท้องได้ อีกอย่างพ่อกับแม่ล่ะไม่ได้ยินเสียงหรือสังเกตความผิดปกติบ้างเลยเหรอ ::Thinking::

note0521

โดนรอบนี้ อาจติดใจ ถ้าจะมาตีงี้ ใช้ มีดแทง ใช้ยาพิษน่าจะเหมาะกว่านะ คงไม่ได้กะเอาตายและ

มาฆ่าถึง 5 เดือน ยังไม่ตาย คงไม่ได้ตั้งใจมาฆ่าและ คิคิ