ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toshihiko

volpe

อุ้ยย จัดเตมเลยแม่ดาวตอนนี้

แต่ว่านึกว่าจะอดแล้วนะเนี่ยยย สงสัยงานนี้ดาวไม่รอดแน่นอนนนน

ขอบคุณครับบ

ยังคงรอติดตามนะครับบ
............  ......
First mission กะดาวเรียบร้อย งานนี้รอเชียตาโทนว่ามิชชั่นต่อไปจะเปนยังไง ถ้าเคลียแบบดาวหมด ตายแน่โทนเอ๋ยย

ขอบคุณอีกรอบครับ
.........

Edit2: เพิ่งเหนคอมเมนอื่น เหมือนไร้ไม่สบาย

ขอให้กลับมาแข็งแรงไวไงนะครับบ รักษาสุขภาพด้วยครับ

robertrobin

หลังจากตอนที่แล้ว ดาวหวานกว่าเดิมเยอะมากเลย อารมณ์มาเต็ม แบบนี้นายโทนจะจัดการดาวยััังไงให้สมกับที่รอคอยวันนี้มานาน สู้ๆนะครับนายโทน

inputpy

ก่อนอื่นขออวยพรให้หายไวๆครับบ

ตอนนี้ฟิวสามีภรรยาฟินสุดๆ รอลุ้นแมตต่อไป คิดเจ๊ๆทั้งหลายด้วยครับ

sun_307

ดาวสุดยอด สมกับเป็นตัวแม่ของเรื่องเลย แต่ยังไงก็อย่าลืมเจ้าหญิงน้ำแข็งนะเทพโทน(นางน่ารัก)

occocc

kaku1234

D11T

สวัสดีท่านนักประพันธ์ขอให้หายไวไวผมเข็มแรกยังไม่มาเลย

thanee

แม่เสือดาย ยังร้ายไม่เปลี่ยนเลย ลีลาการง้อโทนยังเด็ดเช่นเดิม

sukray ruktum

นี้แหละแม่เสือดาวตรงชัดเจนในความรู้สึกมีแต่ท่านโทนแหละที่ไม่เต็มร้อยกะดาว อาจจะเป็นเพราะมีหลายคนละนะเลยทำตัวไม่ถูก แต่เอาจิงๆๆนะผมว่าดาวนี้แหละ ภรรยาตัวจริงเลยเธอพยายามจะเข้าใจนายโทนและดูเหมือนเธอจะทำได้กีด้วยนะ

ningnong007

หายไปนานกับไทม์ไลน์หลัก นึกว่าท่านหายไปแล้ว ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อคิดถึงแฟนเพลง  ::GiveMe::

Snutsu

ขนาดนี้ยังจะมีแรงอีกนี่มันยอดชายนายโทรผู้ปราบเสือดาว

Sitthikirn

ท่านโืทนกลับมาก็บทบู๊ให้ซะเต็มที่เลยนะครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่าน ::JubuJubu::