ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 19

เริ่มโดย cdx, กันยายน 12, 2018, 03:42:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

ขอบคุณครับ มีเมียที่รู้ใจขนาดนี้ไม่ต้องไปไหนแล้ว แต่เปิดให้ยังไงก็ไม่พลาด เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

ram69

koboy

วาสนาของตาแก่จ้าเล่ห์จริงๆ ใครว่าคนเลวต้องไม่ได้ดีคิดผิดแล้วละ แสนอิจฉายิ่งนัก

อีกา

ลุงมีความสุขเกินไป ผมอิจฉาลุงงงงงง ::Angry::

babimild215

รวบเลยทั้งหมด. เอาเข้าฮาเร็มเลย

Adriano

ขอบคุณมากจ้า มีครูประจำการแล้ว น่าจะมีครูฝึกสอนอ่อนประสบกามบ้างนะ

err

เอาไปเอามากุ้ง..นี่น่ากลัวกว่าเพื่อน..เหลี่ยมจัดจริงๆ..ที่สำคัญชอบสวิงด้วย...สบายจวยเลยลุงบุญ

tajet

แหม จิตทั้งลูกทั้งเมียเลยนะลุง

::Dizzy::

rtyhu dweds

××Mon××

น้องกุ้งนี่ใจกว้างแฮะ ส่วนลุงบุญก็จะได้ระลึกความหลังกับเมียเด็กที่ตอนนี้เป็นสาวแล้ว ขอให้เอาให้สุดๆนะลุง

๋GEORGE

ก่อนจบยังมีโอกาสได้เล่นน้องฝ้ายอีกนะลุง​ น่าจะตระเวนเก็บกิ๊กเก่าให้หมดก็จะดีไม่น้อยนะ​ 5555

Phoowadol

อะไรจะโชคดีปานนี้ ลุง ที่ย้านก็มีตั้ง3เมียแล้วนา นี่เมียเอกอย่าวน้อวกุ้วยังใจป้ำ ยอมให้ผัวแก่ไปเก็ยเกี่ยวกับสาวๆนอกบ้านได้อีก. ยกนิ้วให้เลยครับ
ไปแล้วก็ต้องกลับมาป้อนเธอด้วยแบบ*2ด้วยนะ  หึๆ ระวังสุขภาพด้วยนะลุง. อิอิ ::Horror::