ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Triangle สามเส้า [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 13, 2020, 07:35:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chokolate

ชอบจังเลยสาวแว่น แต่มันแปลก ๆ ไปแอบดูเค้าได้ง่าย ๆ จัง แถมเข้าหาก่อนตอนเช้า แบบทุกอย่างมันเข้าทางง่าย ๆ เลย

นั่นไง สาวแว่นร้อนรัก ร่านกว่าที่คิดไว้เยอะเลย ทุกอย่างเป็นแผนที่วางไว้แล้ว เมื่อทุกคนยอมก็มีความสุขด้วยกันไปเลย ดีสุด ๆ

softjoke

สาวแว่นคงเล็งน้องชายไว้ด้วยอะแหละนะ ควบ2555
.
ควบ2จริงๆซะด้วยแฮะ555

CoolNook Thangsakul

พี่สะใภ้ เงี่ยนซะขนาดนี้ ตอนจบคงเดาไม่ยาก 3P ลอยมาแต่ไกลละ

CoolNook Thangsakul

555 กะละ แต่คิดไม่ถึงเลยนะว่าพี่แม่งจะรอให้น้องมาร่วมด้วยเนี้ย

bigboy001

::Thinking::  ไปสาวแหนมตรงประตูห้องที่เค้าจงใจแง้มเอาไว้ ก็เพราะผัวเมียเขาวางแผนอยากตื่นเต้น ไอ้หนุ่มน้อยแกต้องเข้ามามีส่วนร่วมกับการเซ็กส์หมู่ระหว่างพี่ชายกับพี่สะใภ้แน่นอน งานนี้มีแต่สบายตัว เพราะมีให้เยสฟรี ไม่ต้องกลัวท้อง ยังไงพี่ชายก็ดูแลหอยให้เรื่อยๆ กินตับแก้เบื่อไปพลาง อย่าไปคิดมากนะเด็กน้อย 555+ ::Thinking:: ::DookDig::

EDIT นั่นไง ตามแผนเป๊ะ ยังไงมาริจังก็ร่านหำอยากโดนเยส 2 อันพร้อมๆกันอยู่แล้ว จริงๆมันต้อง 1 รู 2 หำตำให้มดลูกแหกไปข้างเลย ว่ามะ 5555+

[S]ha[D]ow◕‿◕

ข้าได้กลิ่นNTR แย่งเมียพี่ชาย

พี่มันรู้เห็นเป็นใจ ตามใจเมียที่อยากได้2ดุ้นหรอกหรอเนี่ย ว่าแต่อยากได้ดุ้นที่3ไหมครับ(ตรูเอง)  ::HoHo::

สลัดผักใส่ไข่

พี่สะใภ้เครื่องอยู่ดีๆมาเข้าหาแบบนี้รออะไรล่ะครับ สงสัยก็แต่พี่ชายรู้เห็นเป็นใจรึเปล่า หรือจะโดนสวมเขาให้

sniperteam

ฝันที่เป็นจริงได้เอาพี่สะใภ้ อย่างนี้จบแบบสามคนผัวเมียแน่นอน

พี่มาริร่านได้ใจมากอยากลองแบบสวิง เป็นไปตามคาด สามคนผัวเมีย

9toulek

นึกว่าน้องผัวจะปล้ำ หรือไม่ก็ลักหลับ กลับกันพี่สะไภ้ดันเปิดทางและก็ทำให้ ฟินดีจริงๆ

ขำตัวเอง นึกว่าเรื่องจะไปอีกทาง พี่สะไภ้ น้องชาย จะแอบมีอะไรกับแบบหลบๆซ่อนๆ พลิกซะงั้น กลายเป็นสวิง นานๆทีผมจะเจอเรื่องแนวนี้ ขอบคุณครับ ถ้ามีแนวนี้อีกชอบมากเลย

Thanon Sakulchaikaew

NTR กันยาวๆ แต่ดูทรงง่ายขนาดนี้มันต้องมี 3P แน่เลย ไม่ก็แบบแอบๆ กินสลับไปมา 555555

**โห แอบเหนือความคาดหมาย ถึงตะจะเดาไว้แล้วว่าน่าจะมี 3P แต่ไม่นึกว่าจะมาไม้นี้ อีผัวก็เอาด้วยเนอะ งงมาก 55555

mawin101

mawin101

town1452

นางเอกของเราเหมาทั้งพี่ทั้งน้องดูแล้วคงมากินน้องไปยาวๆส่วนชายก็ปล่อยเฉาไป

Summermay

พี่มาริอาจจะรู้ตัวมาตลอดว่าถูกแอบดู ด้วยความรักน้องชายสามี เลยมาช่วยให้มีความสุขมั้ยอะ

พี่ชายก็รู้เห็นเป็นใจด้วยแฮะ ดีงามตรงนี้ จากวันนี้คงสุขกันเต็มที่สินะ

Tee001

พี่สะใภ้ หลอกกินน้องสามีแน่ๆ ถูกแอบดูหลายครั้งน่าจะรู้ตัวเลยฟันซะ อิๆๆ
edit  อ้าว พี่ชายเป็นใจ น้องชายก็เฮสิครับ 555