ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 5 ครูแอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 07, 2017, 05:16:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soplpop

อ้าวครูแอยไปแบบนี้เลยเหรอ แต่คงได้เจอกันเร็วๆ นี้

kansake

เศร้าเลย  โดนทั้งเพื่อน ทั้งแฟนหักหลังแบบนี้

tcm12599

ไม่น่าเลยเจ้ากร กำลังฟินเลย คู่นี้จะมีกลับมาฟัดกันอีกมั้ยนะ ::GiveMe::

oui

paruli

น่าอ่านมากครับ

•====================================•
16/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/11/2560 ~ 16/5/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=167480.msg519396#msg519396

anybody

mewzira

เป็นเรื่องที่หน้าติดตามดีครับ แต่ช่วยบรรยาย ตอนร่วมรักให้มันหยดอีกนิดก็ดีนะ ผมรู้สึกว่ามัน ขาดๆไปหน่อย อาจจะรู้สึกไปเองมั้ง 555

tetete

แอนไม่น่าทิ้งกรไปเลยนะครับ สงสารกรเลยแล้วมาเจอแนนแบบนี้อีก

mrgreen

ครูแอนจ๋ารักเลย โอยมันส์มากมีหลายมุมจะหักหมดมั้ยเนี่ย

panu98765panu

อย่างนี้ จะเรียกลูกศิษย์คิดล้างครู ได้ป่าวคับ

Wanit-sri

แอบตามมาอ่าน ฉบับปรับปรุงใหม่ มีทีเด็ดน่าสนใจจริงๆ  ::Thankyou::

naitoom

เรื่องของแนน ตัดใจซะ เพราะเพื่อนชั่ว และสาวที่เปลี่ยนไป
แต่ครูแอนนี่ซิ ต้องมีอะไรอยู่เบื่องหลังแน่ๆ

yukleg

โดนสาวแอบทิ้งแล้วยังมาเจอเพื่อนจิ๊จ๊ะกับแฟนต่อหน้าต่อตาอีก ช่างเคราะห์ซ้ำกรรมซัดเหลือเกินนะนายกร

chanapat