ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อนาคตในกำมือ ตอนที่ 4 วิบากกรรมของน้องเปรี้ยว 2

เริ่มโดย wattana2015, มิถุนายน 19, 2017, 10:35:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

272293

LenGz

ใจนึงก็สงสารใจนึงก็ตื่นเต้น อ่านแล้วอินจิงๆเลย รู้สึกด้านมืดจะเข้าแทรกตัวผมแล้ว แฮ่กๆ ขอบคุณมากครับเนื้อเรื่องสนุกมากๆ ::Glad::

beeboy

johnywalker

น้องเปรี้ยว ถ้าโดนไปเยอะ ๆ นิสัยอาจเปลี่ยนไปได้ 2 แบบ
แบบแรก คือ ยอมไปเลย มีความสุขกับมัน กลายเป็นสาวร่าน ไม่มั่วแต่ทั่วถึง
หรือ อีกแบบคือ เกลียดผู้ชายไปเลย กลัวมาก ไม่ยอมใครอีก
ผมว่าน่าจะเป็นแบบแรกนะ

bankyzzz

น่าสงสารน้องเปรี้ยวจังคับ ไม่รู้ว่าจะโดนหนักอีกหรือปะนี้

เอกพล

icerocker

วิบากกรรมนี้ช่างเนิ่นนานถึงสองตอนจุใจเลยทีเดียว

newnpc

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  21/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 21/7/2560-21/1/2561 )

............................................................................................

Nicky972

น่าติดตามอ่ะ

...............................................................................................
  3/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 3/7/2560-3/1/2561 )

............................................................................................

Pistol

lllllmoolllll

น้องเปรี้ยวยาวซะแล้ว น่าติดตามมากครับขอบคุณครับผม