ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki]Semen Milking Counselor อาจารย์ที่ปรึกษาสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2018, 07:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ห้องแนะแนว อาจารย์ที่ปรึกษา จำเป็นจริงๆเห็นไหมล่ะ นักเรียนดีขึ้นเยอะ

Tanatos

aof55555

มีอาจารย์ที่ปรึกษาแบบนี้สงสัยต้องมีเรื่องให้ช่วยทุกวันเลย

chayoton997

pj762856

siwapol55

กระทรวงศึกษาควรสนับสนุนให้มีครูแบบนี้ไปทุกโรงเรียน เพื่อประโยชน์แก่นักศึกษา
ขอบคุณมากครับ

Boyd Dek Long Thang

พลังของขายหนุ่มนี่เยอะจริงๆ แข็งได้หลายน้ำเลย

เจออาจารย์ที่ปรึกษาแบบนี้ ต้องไปปรึกษาทุกๆ วัน จะได้มีสมาธิในการเรียน  ::Glad::

Mr.Shocker

thmaysa

HIPPOPOKUNG

ตอนเรียนสมัยเด็กทำไมเราไม่เจอแบบนี้หว่าแต่ถ้าเจอรับรองเรียนไม่จบชัวร์ป๊าบบ

zerost

tanavit.tande

ไอหนุ่มคนนั้น โชคดีแท้น้อ ได้ครูดีๆแบบนี้ ไว้ปรึกษา

pug0hkleiko

อาจารย์ที่ปรึกษาระดับนี้ ต้องทำไงถึงจะได้มา วะฮาฮ่า นักเรียนคนมีความสุขถ้าได้มีที่ปรึกษาแบบนี้กันทุกๆคน 555 ไม่ต้องรงไม่ต้องเรียนละวันๆ มาปรึกษาอย่างเดียว อิอิ

bramasole

อยากมีอาจารย์มาถามว่า เป็นอะไรหรือกังวลแบบนี้จังเลยครับ
อาจารย์ก็นมแบบโคนมมากเลยยย  ::Sweat::