ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 15

เริ่มโดย Orgasmic writer, เมษายน 14, 2022, 10:29:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noknoi13

เนื้อหาเข้มข้น ไม่แปลกใจที่ต้องใ้ช้เวลาในการเขียน  แค่เรื่องของคนพี่ยังต้องตามลุ้นว่าจะไปแนวทางไหนต่อ ส่วนคนน้องก็ยังไม่ได้เริ่มเลย เป็นกำลังใจให้ครับ

จรัญ บุญชู

งานนี้ทำท่าติดใจ...แบบนี้สุขุมคงสบายอีกนาน

mario

หายไปนานมากเลยครับ
ว่าแต่น้องมายเสร็จสุขุมไปแล้วหรือนี่

ดอกไม้บาน

pooloop

คุณมายนี่หลงรสรักที่สุขุมมอบให้ไปซะแล้ว แบบนี้คงได้เห็นอะไรสนุกๆอีกแน่

meetingja

อยากให้มายโดนขืนใจแบบไม่เต็มใจโดนแบล็คเมล์อีกหลายๆตอน เหมือนลลิดาจะน่าลุ้นน่าติดตามอย่างหนักๆๆๆ
แล้วสุดท้ายก็จะติดบ่วงบาศกามาเป็นทาสสุขุมไปในที่สุด ::Glad::

Lucky D

surfaced

แผนการต่อไปสุขุมจะจัดการน้องหลิวต่อรึเปล่า

Townster Rizel

ผมรออ่านมานานแสนนาน ขอบคุณนะครับท่านที่กลับมา

classic007

อยากให้วนมาหาน้องหลิวอีกสักรอบครับ

mrtevada

รอนานเลยครับ แต่ก็จะรออ่านเพราะติดใจงานเขียน แต่อยากให้ไปยาวๆ หาฝีมือการเขียนแบบนี้ยากครับ เสียวได้โดยไม่ต้องหยาบคาย ละมุนและละเอียดได้ดีครับ ชอบมาก เป็นกำลังใจให้ครับ

oit758

นึกว่าเลิกเขียนไปแล้วนะเนี่ย แต่ยังแอยเข้ามาลองหาดูบ่อยๆ อยู่เลย รอดูน้องเขาติดใจจนโดนพาไปสวิงอยู่นะครับ

nimitr.th

Satira Potikanon

สุขุมน่าจะจัดเต็มน้องมายต์รอบสองในไม่ช้าแน่แต่คราวนี้น่าจะเป็นน้องมายด์เป็นฝ่ายรุก

Tsubasa10