ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.7 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 22, 2016, 07:43:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jchaiwut

Devil Joker

tazasss01

eka1325

ดีเยี่ยมเลยครับ จัดหนัก แม่สวยยแบบนี้ทั้งคืนแน่นอน ขอบคุณครับ

HypN♥s

โห่ เล่นหายไปนานเลยนะครับ แบบนี้ต้องปรับให้แปลเรื่องยาวอีกซักเรื่อง  ::HoHo::

xfreestylex

ถึงขั้นต้องกลับไปอ่านตอนที่แล้วใหม่เลย จำเนื้อเรื่องไม่ได้ละ 5555 ล้อเล่นนะครับ  ::Oops::

tanedponwich105

ขอบคุณครับ ขอกลับไปหาดูตอนก่อนๆจำไม่ได้ละว่าเป็นยังไง~~~~~

nekki

ขอบคุณมากครับ ผลงานแปล อ่านแล้วลืนไหลดี
ว่าแต่หายไปนาน เลยนะครับ ผมลืมตอนเก่าๆหมดแล้ว...

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ตุลาคม 23, 2016, 06:57:32 ก่อนเที่ยง
โห่ เล่นหายไปนานเลยนะครับ แบบนี้ต้องปรับให้แปลเรื่องยาวอีกซักเรื่อง  ::HoHo::

แค่เรื่องเดียวก็ดองไว้จนเกรงใจคนอ่านแล้วครับท่าน  ::Orz::

อ้างจาก: xfreestylex เมื่อ ตุลาคม 23, 2016, 07:00:52 ก่อนเที่ยง
ถึงขั้นต้องกลับไปอ่านตอนที่แล้วใหม่เลย จำเนื้อเรื่องไม่ได้ละ 5555 ล้อเล่นนะครับ  ::Oops::

อ้างจาก: nekki เมื่อ ตุลาคม 23, 2016, 07:47:55 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับ ผลงานแปล อ่านแล้วลืนไหลดี
ว่าแต่หายไปนาน เลยนะครับ ผมลืมตอนเก่าๆหมดแล้ว...

ผมแปลเอง ยังจำเนื้อเรื่องไม่ได้เองเลยครับ ::Crying::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

tudring

สุดยอดมาก ขอบคุณครับ                                                   

uunchain

exoza