ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดย์ไลท์

::KO:: ขอบคุณมากครับ ได้อ่านเรื่องสนุกของหมออีกแล้ว หมอแมนสวรรค์ล่มไปสองรอบเลย แต่หมอติม ไม่น่ารอดฝีมือหมอแมนหรอกนะครับ  ::Ahoo::

jame dean

ระดับหมอแมน ต้องมา สไลด์หนอน เหรอเนี้ย

theni

zaar65

dreamlost

กำลังลุ้นเต็มที่ เจอประโยคนี้

ภายหลังจึงได้มารู้ว่า นั่นคือ เหตุการณ์อันลือลั่นที่ท่าน hypnos แบนยกเว็ป 555555

สะดุดกึก พลางสงสัยไม่หยุดแทน

787878

เป็นคนดีบางทีัน็เจ็บแบบนี้แหละครับ เคยเจอ

expresscare

longman_44

amtorff73

แค่ชื่อก็น่าเลียแล้วครับ หวังว่าหมอแมนคงได้ชิมไอติมไวไวนะครับ ส่วนไอ้หมอหมุ่มนั่นคงจะไม่ทำให้ชีวิตการทำงานวุ่นวายนะครับ ก็เล่นไปหักหน้าเขาซะงั้น

taton

เอ๊ะ ผมลืมอ่านตอนนี้ไปได้ไงหว่า 555 ตอนนี้เกริ่นมาแนวประกอบความรู้หน่อยนึงนะครับ(แปลกดี) เจ้าหมอหนุ่มนี่ก็หวงก้างซะเหลือเกิน(สงสัยมันเป็นสมาชิกในเวปนี้ด้วย เลยรู้กิตติศัพท์หมอแมน 555) หวังว่าสุดท้ายน้องไอติมคงจะได้กินไอติมของหมอสมใจ(หมอ)นะครับ

P555

น้องไอติม ไม่นานจะต้องมาอมไอติมพี่หมอแน่ๆครับ