ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.10 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hy

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 06:51:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พิสิษฐ์ เ

เป็นการพลิกลอคที่คาดไม่ถึง แต่ยังเหลือ 2สาว อีกที่จะต้องมาดูแลลุง  ::Thankyou::

coconut

กลายเป็นเรื่องพ่อผัวกับลูกสะใภ้แล้วสิเนี้ย

bunhelupu

J keeper

จบแบบแฮปสินะครับ  หมายถึงพ่อนะแฮปแฟนลูกชายไปเรียบร้อยทั้งตัวทั้งหัวใจเลย  ภาคต่อยังไม่เคยหาอ่านแต่เท่าที่อ่านตอนจบภาคนี้อย่าบอกนะว่าภาคต่อคือภาคทำลูกให้แฟนลูกชายน่ะ  เดี๋ยวนะๆแล้วไอ้ลูกเวรนี่มันจะมีคู่แท้กับเขามั้ยเนี่ยหรือว่าจะพาผู้ชายเข้าบ้านอีกคน  โอ๊ยคิดแล้วเวียนหัว

(จิ๋ว)

จบแบบนี้นี่... คงยืดเยื้อต่อไปได้อีกสินะคะ
ชีวิตช่างพลิกผันเสียเหลือเกิน ยิ่งถ้าท่านแย้มมาแล้วว่ามีภาคสองนี่
สงสัยคงได้รวมบ้านกันแน่เลย  ::HoHo::

ตอนแรกก็ว่าตาลุงนี่น่าจะดีนะ ที่ใคร ๆ ชอบก็คงเพราะจริง+เอาเก่ง
แต่พอหลัง ๆ ที่ชอบปล่อยเลยตามเลยนี่ เห้อ ชักไม่มั่นใจละ
สาว ๆ เองก็อยากกันเหลือเกิ้นนน คันกันจริงจิ๊ง... อิจฉา ::Me?::

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะท่าน HypNos  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Gunitle

มีสมาชิกเพิ่มอีกคน555 ขอบคุณมากครับท่านฮิป รอss2เลยยย

johnywalker

ดีใจจังเลย มีลูกสะใภ้เข้ามาอยู่ในบ้าน พ่อคงจะไม่เหงาแล้ว 555

jj jj

syndromz

acerolar

สุดยอดจะโชคดีจริงๆเลยครับ แต่คุณแม่จะยอมรับได้ไหมหนอ หากรู้ว่าลูกสะใภ้คือ ภรรยาอีกคน แอบลุ้นต่อครับว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไร  ::Dizzy::

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 10:22:37 ก่อนเที่ยง
จบแบบนี้นี่... คงยืดเยื้อต่อไปได้อีกสินะคะ
ชีวิตช่างพลิกผันเสียเหลือเกิน ยิ่งถ้าท่านแย้มมาแล้วว่ามีภาคสองนี่
สงสัยคงได้รวมบ้านกันแน่เลย  ::HoHo::

ตอนแรกก็ว่าตาลุงนี่น่าจะดีนะ ที่ใคร ๆ ชอบก็คงเพราะจริง+เอาเก่ง
แต่พอหลัง ๆ ที่ชอบปล่อยเลยตามเลยนี่ เห้อ ชักไม่มั่นใจละ
สาว ๆ เองก็อยากกันเหลือเกิ้นนน คันกันจริงจิ๊ง... อิจฉา ::Me?::

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะท่าน HypNos  ::Thankyou::

กว่าจะแปลตอนใหม่สงสัยต้องรอรวมเล่มกันล่ะมั้ง  ::Shower::

แหม...ถ้าเจอแบบนี้จริงๆสงสัย หัวใจวายก่อนหรือไม่งั้นก็บ้านแตก (สาวๆเยอะเกิน)  ::DookDig::

Inzomnia

SNGOT

จบแบบแปลกดีเหมือนกันแฮะงี้ ตอนแรกแอบคิดว่าลูกจะเปลี่ยนใจมาช่วยพ่อรุม