ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

คนเขียนเรื่องนี้ วาดภาพสวยจริงๆ

อิจฉา มันจริงๆ
น้องสาวยังเด็ดขนาดนี้ แล้วคนอื่นๆ จะขนาดไหน

ไม่อิจฉา มันแล้วล่ะ
เจออย่างนี้ทุกวัน บักโกรกตายคาหีพอดี

Wheel of Fortune

ชอบแนวนี้นะ

โอ้ว ไม่นึกว่าจะมีครบ 3 คนเลย เรื่องยาวมาก ๆ ขอบคุณนะครับที่แปลมาให้อ่านกัน

เรื่องนี้ ชอบพี่สาวตอนเห่าเป็นหมานะ ได้อารมณ์มากเลย

aut3033

เป็น ผช คนเดียว นี่มันเหนื่อยจริงๆ ต้องทำทุกอย่างในบ้านเลย

Jo Tajima

ครอบครัวแบบนี้อยากหาบ้างจัง แต่ชอบพี่สาวที่สุด

Jo Tajima

นายไข่ย้อย

ว้าวแนวครอบครัวนี่เหละสุดยอดละ รอคอยมาอย่างนาน ภาพแปลกๆเหมือนของเกาหลีเลย ::Thankyou::

ชอบพี่สาวสุดนะผมว่า
อิอิอิ

toptime

น้องสาวมาก็เปิดเรื่องซะแล้ว
โชคดีจริงๆเลยครับ

toptime

พี่สาวเด็ดสะเด่าสุดแล้วครับ
กลับไปสวิงกิ้ง
ฟินไปเลยครับ

numkrieng

::Dribbling:: แค่คนแรกก็รู้แล้วว่า แรงแค่ไหน

อยากรู้ว่า 4p จะไหวไหมครับ

yopern

เป็นเจ้าของฮาเลมหรือเป็นทาสในฮาเลมกันแน่ เปิดหัวมาก็ต้องฟังคำสั่งน้องสาวแล้ว ยังเหลือ พี่กับแม่อีก ถ้าจะให้เดานะ น่าจะเป็นทาสบำเรอกามให้สามสาวมากกว่า

edit อ้อ เข้าใจผิด ไม่ใช่ทาสแต่เป็นคนทำให้ทุกคนมีความสุขในบ้าน แต่ตัวแม่นี่ยังแจ่มอยู่เลย ชอบจริงๆตัวแม่นี่นะ

Boran Mark

น้องสาวได้แค่ในโรงเรียน แสดงว่าในบ้านพระเอกคงได้พี่สาว+แม่ แน่ ๆ เลย

kazu36

ครอบครัวในฝันของใครต่อใครหลายคน
NTR ก็แจ่มนะ

mindza2212

เป็นการ์ตูนที่ส่งเสริมความรักในครอบครัวจริงๆ

พี่แกทำได้ทุกที่จริงๆ

mspeed

ฮาเร็มนี้คงเหนื่อยน่าดูเลยสิ
จริงแล้วถ้าไม่แข็งแรงคงฟ้าเหลืองน่าดู
แต่เด็กวัยรุ่นก็พลังล้นเหลืออยู่แล้ว ยิ่งเปลี่ยนกลิ่นไปเรื่อยๆด้วย