ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] Gullable Neighbor สาวข้างบ้านหน่อมแน้ม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 10, 2020, 06:35:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

โรคจิต กับสาวซึน..........มาเจอกัน พอดีเลย

ตอนจบแทบย้อนกลับไปดูหน้าพระเอกกันเลยที่เดียว............แต่แกก็ไม่วายนะ

mspeed

ดูไร้เดียงสาเหลือเกินขนาดเคยมีสามีแล้วนะ
แต่สุดท้ายจะได้กันไหมนี่ไม่แน่ใจเลย
เอาใจช่วยแล้วกัน
น่ารักเข้ากันดีนะครับ

nowermore

แผนของแม่บ้านรึเปล่า แกล้งไร้เดียงสา

โอ้วเดาผิด อยากมีแฟนแบบนี้จริงๆเลยน้า

vavaman0326

น่าจะได้เมียแทนเพื่อนบ้านแล้วนะครับ ต่างคนต่างช่วยเหลือกัน

etracker

ถ้าถามว่าเรื่องนี้จะจบยังไง เป็นผมยังไงก็จับกดล่ะฮะพี่น้อง

พระเอกทำถูกต้องแล้ว จับทำเมียนี่แหละ

Kit.m555

มาเห็นตอนน้ำกำลังจะออก
แถมแก้ตัวเป็นตุเป็นตะ สะเรื่องอลังการ ::Reader::
เดาตอนจบ : มากกว่าแค่กางเกงในแน่นอน
EDIT : นึกว่าจะได้ทันที ต้องขอหลายรอบกว่าจะได้
ได้สมใจหวังทั้งคู่ ::WooWoo::

jarabaman

ผญนี่ก็เชื่อคนง่ายแท้ แล้วถ้าจะถอดขนาดนี้ไม่ให้พระเอกมันซั่มไปเลยเล่า 55

สรุปแล้วโรคจิตทั้งคู่ อีกคนขอเยอะ อีกคนก็ทำตามแบบไม่ขัด

Summermay

สาวข้างบ้านแต่งงานมี ผ แล้วแท้ๆ แต่อ่อนต่อโลกมาก เจ้าหนุ่มก็กล้าชักต่อหน้า แบบนี้ขอมากกว่านี้ไปเลย นางไม่น่าขัดผู้มีพระคุณที่ช่วยกำจัดแมลงสาป 55

ทำกันบ่อยๆจนสุดท้ายก็ยอมจนได้ แต่ดีนะ ฟินทั้งสองฝ่าย

xfreestylex

คือยังไงสิ๊ อยู่มาจนอายุป่านนี้ได้ยังไง แต่พระเอกมันน่าจะได้อยู่แล้วแหละ

นึกว่าจะมีคดีพลิก ว้าาา ไม่มี

thai4id

เยแน่นอน เยแน่ๆ

บอกแล้ว เยแน่นอน เยแน่ๆ
อะไรๆ ก็กู

phatsa

คิดว่าผู้หญิงไม่น่าจะหม่อมแน้มเท่าไรนะ...สงสัยน่าจะแกล้งหลอกทำเป็นไม่รู้

Edit : กลายเป็นแม่บ้านติดใจแล้ว

Lordtoung

Thempz

น่าจะได้มาจับแมลงทุกวัน
กลายเป็นหนุ่มข้างบ้านชวนเสียวซะงั้น

kipkipju kisdsada

ผมว่าพระเอกเรา โดนเพื่อนบ้านอ่อยแบบใส แต่ไม่รู้ตัว จนนางต้องจัดหนักขึ้นเรื่อยๆ แต่ต้องทำให้ใสๆเข้าไว้จะได้ไม่น่าเกลียด ต้องให้พระเอกทนไม่ไหวจับปล้ำจะได้ไม่น่าเกลียด
น้านนน กลายเป็นผูกปิ่นโตยาวๆไปเลยยย

Blue_Valentine13

ซื่อจริง หรือ หลอกกินเด็ก

สรุปแล้ว น่าจะโดนหลอกแหละ