ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเสริฟร้านหมูกระทะ cop

เริ่มโดย rroyz, กรกฎาคม 11, 2022, 11:29:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ตอนนั้นผมเพิ่งอายุ18ปีเต็มผมได้ไปสมัคงานที่ร้านหมูกระทะแห่งหนึ่งแถวลาดกระบัง ผมเข้าทำงานได้1อาทิตย์ก้มีพนักงานเสริฟเข้าไหม่เป็นผู้หญิงไม่สูงมากเธอ....ขาวมาก..อวบ...สวย...เธอชื่อจิ๊บครับอายุ20ปี.....ผมเองชื่อหมี....ผมเห็นเธอครังแรกก็ปิ้งเลยครับผมแอบชอบเธอและผู้ชายอีกหลายคนก็ชอบเธอเช่นกัลและมีอยู่วันนึง...ผมเดินกลับบ้านพร้อมกับเธอหลังเลิกงานประมาณเที่ยงคืน...

พอถึงตรงที่ผมจะแยกทางกลับบ้านเธอบอกว่าไปส่งจิ๊บหน่อยนะผมก้บอกไปว่า..OK....พอไกล้ถึงห้องของจิ๊บผมก้ไม่ได้คิดอะไรพอผมไปส่งเธอหน้าอพาตเม้นเธอเธอบอกว่าขึ้นมาก่อนดิ....พอผมเข้าไปในห้องเธอดูท่าทางเธอเหมือนเธอจะดีใจ....เธอเข้าห้องน้ำส่วนผมนั้งเงียบอยู่หน้าบ้านเธออกมาแล้วบอกผมว่าหมีไปอาบน้ำก่อนไหมผมนั้งคิดอยู่พักนึงจึงตอบตกลง........

ผมอาบน้ำเสร็จจึงใส่เสื้อผ้าตัวเดิมจิ๊บก้ทักขึ้นมาอีกว่าจะนอนที่นี้เลยไหม.....ผมถามนอนตรงไหนเธอบอกว่ามานอนกับจิ๊บมา.....ผมค่อยๆคลานไปนอนไกล้ๆจิ๊บ....แล้วก้ปิดไฟ....ผมถึงกับสดุ้งเมื่อได้ยินจิ๊บพูดว่าหมีจิ๊บอยากช่วยจิ๊บหน่อยนะ...ผมบอกไปว่าจิ๊บ....!!!หมีไม่มีถุงยางทำไงดีอะ....จิ๊บบอกไม่เปนไร....แต่เรากลัวจิ๊บท้องนะ.....จิ๊บบอกว่า..เดี๋ยวค่อยกินยาคุมฉุกเฉิน..ok..

ผมเริ่มจากการเอามือค่อยคลึงที่นมจิ๊บ.....จิ๊บคราง...และบอกว่า...ขยำแรงได้ไหมจ๊ะหมีจ๋า......ผมเพิ่งรู้ว่าเธอเปนคนซาดิต........แล้วผมก้ปลดเสื้อในเธอ.....นมเธอขนาดพอดีมือผมเลย....ผมขยำจนสะใจแล้วก้ถอดกางเกงเธอออกพร้อมกับกกน....แล้วก้เอานิ้วแหย่ไปที่ร่องสวาสของเธอ.....ผมแหย่นิ้วเข้าจนน้ำของจิ๊บเต็มมือผม.....แล้วจิ๊บก้บอกว่า....(หมีจ๋าจิ๊บไม่ไหวแล้ว)

แล้วผมก้จับแท่งเอ็นของผมแทงเข้าไปที่ร่องสวาส..ของเธอ..มันคับมากครับ..เธอร้องดังมาก....แล้วผมก้ค่อยๆชักเข้าชักออกเสียงเธอครางมีอารมมากครับ.....(กระแทกแรงเลยจ๊ะหมี.....)แล้วผมก้กระแทกไม่ยั้ง....มันมากครับ......หมีจ๋าจิ๊บไม่ไหวแล้วจร๊ะ....แล้วผมก้ซอยจนน้ำของเธอทลักแล้วผมก้ซอยต่อแปปผมก้น้ำรักใส่เต็มร่องสวาสของเธอ.....ตั้งแต่นั้นมาผมก้เอากับเธอทุกคืน.....จนวันนี้ผมยังจำติดตาอยู่เลยครับ...........เอาไว้จะมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ.......
แม่หลับเป็นเสร็จ