ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #36

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 21, 2018, 07:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abcxyz

เรื่องมันชวนคิดว่าฟินจะเสร็จกบมั๊ยเนี่ย

nappa01

wjoe44

จะได้กินไก่แกล้มบีหรือเปล่า

bkambang

latipk

::Hmmm::ดูทรงแล้ว อาจจะได้เห็นการจากลาของฟิน ตัวละครนี้แซ่บสุดๆ

air111fox

แบบนี้บีฟินตลอดทริป สมองปลอดโปร่งแน่นอน

singkanong

โหวตด้วยหนึ่งเสียงครับ ให้กำลังใจท่านผู้แต่งครับเรื่องราวสนุกซับซ้อนอ่านแล้วฟินตามแล้วลุ้นว่าไก่เพื่อนบีจะยอมให้อึบไหมแห่ะๆ

Aphiwat Korsrilabutr

ฟินมีพฤติกรรมแปลกๆ​ พระเอกเราเครียดเลย

hanabombam

เหมือนจะไม่ค่อยสนุกแล้ว ห่วงน้องฟิน รีบกลับเลยดีไหม ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

tarnmbg

บีร้อนแรงจริงๆ ส่วนฟินกับกบนี่ยังไง น่าสงสัย

Jungle

รอดูน้องไก่ ว่าจะเสร็จไหม ฮูฮู

schareon

ถ้าพี่อามยังไม่ได้แตะต้องน้องไก่ แบบนี้น้องไก่ต้องรอการระบายอยู่แน่เลย

helloha

กำลังลุ้นว่าจะได้กับไก่ตอนไหน สุดยอดมากครับ ยังลุ้นว่าได้บีกับไก่พน้อมกัน

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ทิ้งช่วงไปนานต้องกลับไปฟื้นอันเก่ามาอ่านไหม   ลงต่อนะครับกำลังต่อติดเลย

torres999