ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนการเสียว ตอน1 COPY

เริ่มโดย TH€BOM, กรกฎาคม 17, 2016, 11:45:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TH€BOM

ผมชื่อชัยอายุ 35แฟนผมชื่อหนิง อายุ 29 เราแต่งงานกัน 5 ปีกว่าแล้วยังไม่มีลูก เปิดร้านขายแอร์ของตัวเองอยู่สมุทรปราการ ร้านเป็นอาคารพาณิชย์ 4ชั้น ชั้นล่างเป็นออฟฟิศ มีลูกน้อง 4คน เป็นช่างติดตั้ง 3 คนแลพนักงานบัญชี พักอยู่ด้วยกันเนื่องเราให้เงินเดือนไม่ได้สูงมากนัก เชียรและกลอย หัวหน้าช่างและพนักงานบัญชีเป็นผัวเมียกัน ช่างอีก2คน เอกและนัย เรากั้นห้องให้ที่ชั้นลอยเป็น 2 ห้องให้ทั้งหมดพัก ทั้งหมดเป็นคนอีสานแต่คนละจังหวัด กินอยู่แบบง่ายๆ ผมและหนิงพักอยู่ชั้น4 พอเลิกงานตอนเย็นพวกช่างก็จะมาขออนุญาติผมตั้งวงกินเหล้ากันบนดาดฟ้าซึ่งมีศาลาสำหรับนั่งเล่นบ้างทีผมก็จะไปนั่งกินด้วยเพื่อคุยเรื่องงานส่วนหนิงแฟนผมก็จะไปนั่งบ้างบางครั้งเป็นเพื่อนผม แต่ก็ไม่บ่อยเพราะเป็นคนค่อนข้างวางตัว กลัวเสียการปกครอง ส่วนใหญ่ก็จะมีผม เชียร กลอย เอก นัย ที่ตั้งวงกันประจำ เราสนิทกันมาก กลอยไม่กินเหล้า แต่จะคอยดูแลเรื่องอาหารให้ กลอยเป็นคนผิวขาว อายุ 25 อ่อนกว่าเชียรเป็น 10 ปี ชอบนุ่งกางเกงขาสั้น เวลานั่งกิน แต่ละคนก็ชอบแอบมองขาอ่อนกลอย แต่ดูเชียรก็ไม่ได้ถือสาอะไร ลับหลังกลอยชอบคุยอวดอีกต่างหากว่าหลงตนเพราะจัดหนักทุกคืนคืนละ3อย่างต่ำ ได้ทุกท่า แถมเชียรยังบอกโม๊กเก่งมาก ผมฟังแล้วก็แข็งเลยครับ ผมบอกว่าโม้หรือป่าว เอกกับนัยรีบบอก พวกผมได้ยินครางทั้งคืน ผมบอกน่าอิจฉา เชียรบอกจะอิจฉาทำไมแฟนเจ้านายทั้งขาวทั้งสวยขนาดนั้น ผมได้แต่ยิ้ม ผมกับหนิงมีเซ็กซ์กันไม่ได้โลดโผนอะไรไม่เคยออรัลเซ็กซ์เลย มีอยู่วันหนึ่งผมเดินลงมาจะลงไปเอาของที่ออฟฟิตตอนเช้ามืดแต่เห็นเอกกับนัยออกมาจากห้องกลอยกับเชียรก็ไม่ได้คิดอะไร ถึงเวลาเรียกเชียรมาสั่งงานเลยแกล้งอำว่าให้สองคนนั้นเข้าไปช่วยอะไรเหรอ เชียรบอกเจ้านายเห็นเหรอครับ ผมเลยแกล้งบอกว่าเห็นหลายครั้งแล้ว เชียรบอกว่าไอ้สองคนนั่นมันอยากดูนักก็เลยให้มันดู สงสารมัน ผมถามว่ากลอยไม่ว่าเหรอ เชียรบอกไม่ว่ายังโม๊กให้สองคนนั้นด้วย ผมหาจังหวะช่วงเอกกับนัยลากลับบ้าน บอกเชียรว่าอยากดูบ้าง และห้ามบอกเอกกับนัยกลัวเสียการปกครอง เชียรรับปาก ผมบอกงั้นคืนนี้แฟนผมหลับแล้วจะลงมาหา พอได้เวลาหนิงหลับแล้วผมย่องลงมาเคาะประตูประมาณตี 1 เชียรเปิดประตูให้ ผมเข้าไปเห็นกลอยนอนอยู่บนเตียงในชุดนอนบางๆ หันมามองผมแล้วยิ้มให้ เชียรเดินไปที่หัวเตียงก้มลงกระซิบอะไรกับกลอยแล้วเรียกผมให้ขึ้นไปนอนบนเตียงข้างๆกลอย ผมนอนข้างๆกลอย กลอยนอนตะแคงเอาขาก่ายผม เอาขาถูไปมาจนควยผมแข็งเป็นลำ แล้วกลอยก็เอามือล้วงเข้าไปจับและลูบไล้ไปมา สักแล้วก็รูดกางเกงนอนผมออก ก้มลงเอาลิ้นเลียที่ส่วนหัวสักพักแล้วอ้าปากอมเข้าออกอย่างช้าๆ ผมเอามือล้วงเข้าไปจับนมกลอย ส่วนเชียรบอกขอเก็บภาพไว้เป็นที่ระลึกโดยใช้กล้องมือถือถ่าย กลอยดูดได้ไม่ถึง5นาทีผมก็เกร็งกระตุกแตกใส่ปากกลอย กลอยบ้วนทิ้งใส่ทิชชู่ เชียรถามว่าระหว่างกลอยกับคุณหนิงใครโม๊กเก่งกว่ากันครับ ผมบอกว่าหนิงไม่เคยใช้ปากให้ผม อาจมองว่าสกปก เชียรบอกงั้นก็ไม่ถึงที่สุดซิครับ ผมบอกไม่รู้ทำไง เชียรบอกเค้ามีวิธี ผมถามทำยังไง เชียรบอกว่าต้องวางแผนให้คุณหนิงค่อยๆซึมซับทีละนิด พรุ่งนี้ตอนพักเที่ยงเจ้านายหาทางให้คุณหนิงเดินผ่านมาทางห้องครัวที่ผมกับกลอยกินข้าวเดี๋ยวผมโชว์เอง ผมรับปาก แต่ตอนนี้ขอดูโชว์ก่อน กลอยกับเชียรกำลังอยู่ในท่า69 โดยกลอยหันตูดมาทางหัวนอนทำให้ผมเห็นเชียรกำลังใช้ลิ้นซอกซอนไปตามร่องหลืบของกลอยอย่างชำนาญ ใช้ลิ้นรัวที่ติ่งเสียวแล้วฝังจมูกลงไปในร่องก้นบางครั้งก็แลบลิ้นเลียยาวตั้งแต่ติ่งเสียวถึงในง่ามก้นจนกลอยเกร็งกระตุก ผมยอมรับว่าเชียรใช้ลิ้นเก่งมาก ผมเต็มที่ก็ดูดนมให้หนิงเท่านั้น กลอยตอนนี้ก็ครางอู้อี้เพราะอมของเชียรอยู่เต็มปาก สักพักก็เปลี่ยนท่าโดยเชียรให้กลอยหันหน้ามาแล้วนั่งคร่อมบนหน้าของเชียร ผมลงไปดูจากด้านหลังกลอย เห็นลิ้นของเชียรลากเข้าออกไปตามแนวร่องก้นกลอย ตอนนี้ร่องก้นกลอยเยิ้มไปด้วยน้ำลายของเชียรและน้ำของกรอยเองดูแล้วได้อารมณ์มาก เชียรให้กลอยดูดให้แล้วจับกลอยนอนคว่ำก้นโด่งขึ้น เชียรสอดใส่จากด้านหลังแล้วกระแทกแบบเน้นๆกลอยครางกระเส่า ขนาดของเชียรถึอว่าใหญ่มาก แถมเอาทนอีก เกือบครึ่งชั่วโมงได้ถึงเสร็จชักออกมาแตกใส่ปากกลอย เชียรกดหัวกลอยให้อมให้สุดเค้ากระตุกพ่นน้ำเข้าปากกลอยบางส่วนเยิ้มออกมาที่มุมปากกลอย กลอยกลืนจนหมดแล้วดูดทำความสะอาดให้เชียร ผมเห็นแล้วอยากให้หนิงทำให้ผมบ้าง คงต้องฝากความหวังไว้ที่แผนการของเชียร วันรุ่งขึ้นผมก็เริ่มแผนการตามที่นัดกับเชียรไว้ โดยตอนเที่ยงผมซื้อของมากินในออฟฟิศ เลยให้หนิงไปตามกรอยกับเชียรมากินด้วยกัน บอกหนิงว่าพวกนั้นน่าจะอยู่ที่ครัวหนิงเดินไปตามหายไปประมาณ 10 นาที ก็กลัมาบอกว่าสองคนนั่นกินแล้ว ผมถามว่าทำไมไปตามนานจัง หนิงบอกแวะเข้าห้องน้ำด้วย แต่สังเกตุว่าหน้าเธอแดงๆก็ไม่ได้ถามอะไรต่อ พอตอนเย็นก็ขึ้นไปนั่งกินเหล้าบนดาดฟ้าเลยถามเชียรว่าเกิดอะไรขึ้น เชียรเล่าว่าพอได้ยินเสียงมีคนเดินมาเชียรก็ให้กลอยหันหลังแล้วเชียรก็ถกกระโปรงขึ้นแล้วฝังหน้าประกบเลียให้กลอย เชียรเห็นแฟนผมแอบดูอยู่ข้างตู้เย็นจึงโชว์ลีลาเต็มที่ สักพักก็งัดท่อนเอ็นออกมาให้กลอยดูดให้ พยายามเบี่ยงข้างเพื่อให้แฟนผมเห็นเต็มๆ เชียรถามว่าคุณหนิงเป็นไงบ้าง ผมบอกหน้าแดง เชียรบอกคงเริ่มมีอารมณ์ เชียรบอกต้องกระตุ้นสัก 3 – 4 ครั้งแล้วค่อยเริ่มแผนการณ์ต่อไป ผ่านไปได้อาทิตย์นึง เชียรโชว์ทุกวันพอดีช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานติดตั้งและเอกกับนัยก็ยังไม่กลับมา เชียรเลยบอกให้เริ่มแผนต่อไป โดยให้ผมทำให้หนิงเสียวสุดๆ ผมถามว่าทำยังไง เชียรบอกทำแบบที่ผมทำให้ดูไง ผมบอกว่าไม่เคยทำไม่รู้ต้องเริ่มยังไงเน้นจุดไหน เชียรเหมือนพูดทีเล่นทีจริงผมช่วยกระตุ้นมั๊ยเจ้านาย ผมมองหน้าเชียร ให้แค่ช่วยกระตุ้นอย่างเดียวนะ และต้องเก็บเป็นความลับห้ามให้คนอื่นรู้เด็จขาด เชียรรับปาก เชียรบอกต้องเติมดีกรีให้คุณหนิงสักหน่อยได้ปล่อยอารมณ์เต็มที่ นัดแนะกันเสร็จผมก็ไปชวนหนิงไปกินข้าวข้างนอกชวนกินเบียร์เป็นเพื่อน หนิงกินไม่เก่งกินไปนิดหน่อยก็เมาแล้ว จึงพากันกลับ ถึงบ้านเกือบ 5 ทุ่มกว่า อาบน้ำเสร็จก็รอจนหนิงหลับจึงเดินลงไปตามเชียร เชียรนุ่งกางเกงขาสั้นใส่เสื้อกล้ามเปิดประตูออกมาบอกว่ากลอยหลับแล้ว ผมเลยพาขึ้นไปห้องผม ผมปิดไฟหมดกลัวหนิงจับได้ แต่ก็มีแสงจากทางหน้าต่างผ่านผ้าม่านบางๆทำให้พอมองเห็นได้ บนเตียงหนิงนอนตะแคลงก่ายหมอนข้างอยู่ท่าทางจะเมามากเพราะไม่ค่อยได้ดื่ม ผมเข้าไปกอดล้างเข้าไปจับนมก็ยังไม่รู้สึกตัว ผมค่อยๆจับหนิงให้นอนหงายแล้วเอาผ้านวมห่มให้ วันนี้หนิงใสชุดนอนเป็นเสื้อกางเกงขาสั้นผ้าบางๆ ผมหันไปกระซิบถามเชียรเอาไงต่อ เชียรบอกเดี๋ยวเค้าจัดการเอง ว่าแล้วก็เชียรเปิดผ้านวมด้านล่างแล้วจับขาหนิงแยกออก ผมตื่นเต้นมากไม่เคยคิดว่าหนิงแฟนผมจะต้องมาโดนชายอื่นลูบไล้สัมผัสและยิ่งคนนั้นเป็นแค่ลูกน้องในร้านคนอีสานตัวดำๆยิ่งรู้สึกจี๊ด ตอนนี้เชียรใช้สองมือลูบไล้ไปตามเรียวขาทั้งสองข้างอย่างช้าๆหน้าก็หอมไซร้ไปมาอย่างนุ่มนวล หนิงเหมือนเริ่มรู้สึกตัวค่อยๆถ่างขาออกมากขึ้น เชียรค่อยๆแทรกตัวเข้าไปตรงหว่างขาหนิงก้มหน้าซุกไซร้เนินของหนิงถึงจะมีกางเกงกั้นอยู่แต่ก็ได้อารมณ์มากจนผมแข็งไปหมด เชียรไซร้ได้สักพักก็รู้สึกว่าหนิงเริ่มออกอาการคือเม้มริมฝีปากและหายใจแรงขึ้น เชียรค่อยๆใช้แขนสอดไปใต้ขาทั้งสองข้างของหนิงแล้วนอนแนบไปกับที่นอนทำให้ตอนนี้หน้าเชียรซุกอยู่กับร่องของหนิงเต็มๆโดยที่ขาหนิงทั้งสองข้างแบะออกพาดอยู่บนไหล่เชียร เชียรฝังหน้าลงไป แล้วใช้จมูกเฟ้นไปมากลับร่องหนิง จนทำให้หนิงซี๊ดออกมาเบาๆเป็นระยะๆ เชียรถอนหน้าออกลุกขึ้นมากระซิบกับผมว่าสุดยอดจริงๆ เชียรบอกจะให้คุณหนิงอมให้เจ้านายแล้วนะ ผมบอกว่าง่ายอย่างงั้นเชียว เชียรบอกคอยดูฝีมือ ว่าแล้วเชียรก็ให้ผมถอดกางเกงหนิงออก ผมจึงค่อยๆถอดออกอย่างช้าๆทำให้ตอนนี้ท่อนล่างของหนิงเปลือยเปล่าขาวเนียนไปหมดตัดกับขนปรกคลุมเนินเนื้อ ซึ่งหนิงมีขนตรงนั้นค่อนข้างเยอะ ทำให้เนินเนื้อของหนิงเด่นมาก เชียรเห็นถึงกับกลืนน้ำลาย เชียรให้ผมจับหนิงนอนตะแคงกลับหัวกับผม ให้ผมเอาท่อนเอ็นของผมไปใกล้ๆปากหนิงให้มากที่สุดแต่อย่าพึ่งให้โดนปาก ให้รอสัญญาณจากเค้าก่อน แล้วเชียรก็จับขาหนิงข้างนึงก่ายขึ้นมาตรงซอกคอผม ทำให้หน้าผมอยู่ตรงหว่างขาหนิง เชียรกระซิบว่าให้ผมเลียเลย ผมบอกเชียรว่าผมไม่ชอบเลีย เชียรบอกงั้นผมขอช่วยนะครับ ผมอนุญาติและเลื่อนหัวห่างออกมาจนเข่าหนิงพาดอยู่ตรงซอกคอผม ผมไม่ถนัดเลยยกขาหนิงข้ามมาหนีบไว้ตรงรักแร้ผมยิ่งทำให้ผมเห็นของหนิงชัดเจน พึ่งจะสังเกตุว่าขนตรงนั้นเยอะจริงๆไม่เคยดูชัดๆอย่างนี้มาก่อน เพราะหนิงเป็นคนขี้อายไม่ยอมให้ดู เชียรก้มลงไปค่อยๆใช้จมูกไซร้ขึ้นลงตามร่องหลืบแต่ครั้งนี้ไม่มีกางเกงขวางกัน แล้วเชียรก็ใช้ลิ้นเลียไปตามซอกขาหนีบแล้วไล่มาตามแคมเนื้อ หนิงเริ่มเกร็งขากระตุกเวลาที่เชียรลากลิ้นผ่านเม็ดเสียวแต่เชียรก็ไม่ได้เน้นจุดนั้นแค่ลากผ่านแผ่วๆแล้วลากขึ้นลงตามแนวแคมเนื้อ หรือนี่อาจเป็นเทคนิคของเชียร ตอนนี้ขนที่แคมเนื้อเต็มไปด้วยน้ำลายของเชียร แล้วเชียรก็ใช้นิ้วลูบไล้เบาๆตรงปลายแคมเนื้อด้านล่างแล้วค่อยๆกดนิ้วจมลงไปเล็กน้อยแล้วดึงขึ้นก็มีเมือกติดขึ้นมา เชียรกระซิบบอกผมว่าใช้ได้แล้ว เดี๋ยวพอเค้าเริ่มเน้นตรงเม็ดเสียวให้ผมค่อยๆเอาของผมแตะเบาๆค้างเอาไว้ที่ปากหนิง แล้วทุกอย่างจะเข้าที่เอง ว่าแล้วเชียรก็ใช้ลิ้นเลียเน้นตรงจุดนั้นจนขาหนิงเกร็งกระตุกเป็นจังหวะ ผมเลยค่อยๆเอาของผมแตะที่ปากหนิง จนรู้สึกถึงลมหายใจอุ่นๆของหนิง เชียรอ้าปากอมเม็ดเสียวแล้วดูดเบาๆสลับกับการรัวลิ้น หนิงเอามือจิกหลังผมเอวกระดกยึกๆเหมือนสู้ลิ้น แล้วก็เป็นจริงอย่างที่เชียรว่า ผมรู้สึกร้อนวูบที่ของผม สมใจผมแล้ว หนิงอมของผมคาไว้ในปากรู้สึกอุ่นไปทั้งลำ แต่ก็อมไว้เฉยๆ เชียรรัวลิ้นเร็วขึ้นจนหนิงเกร็งกระตุกอย่างแรง 3-4 ครั้งพร้อมกับดูดท่อนผมจนแนนไปหมด ผมทนไม่ไหวรีบเอาออกจากปากกระฉูดใส่หน้าอกหนิงเปียกเสื้อนอนเต็มเลย ส่วนเชียรกำลังเอาหน้าฝังไปกับร่องหนิงดูดกินเมือกราวกับว่ามันหอมหวาน ผมลุกขึ้นไปเอาทิชชู่มาเช็ดให้หนิง หนิงคงเพลียหลับไม่รู้เรื่องเลย เชียรลุกขึ้นมายิ้มให้ผม ผมเห็นกางเกงตุงเชียว เข้ามากระซิบว่าผมขอดูนมคุณหนิงเป็นบุญตาสักครั้ง ผมหวงมากแต่ก็เพื่อเป็นการตอบแทนที่ทำให้ผมสมหวังก็เลยอนุญาติ แต่ให้ดูได้อย่างเดียวห้ามจับ เชียรรับปาก ผมเลยแกะกระดุมเสื้อนอนหนิงแล้วเปิดออกให้เชียรดู นมหนิงก็ไม่ได้ใหญ่อะไร แต่ขาวเนียนและที่สำคัญหัวนมยังสีชมพู เชียรก้มลงไปดูใกล้ๆ จนจมูกเกือบโดนหัวนมหนิง แล้วก็สูดดมแต่ไม่โดน เชียรสูดดมเสร็จก็บอกว่าขอบคุณเจ้านายมากครับ และขอตัวกลับห้อง ผมก็เพลียนอนกอดหนิงหลับไปไม่รู้ตัว

strikef.

ขอบคุณครับ ทำแบบนี้อาจจะเสียแฟนได้เลยนะครับ 555

elviswhat

bump

Slave

มันมีภาค2ด้วยอ่ะครับ  แต่ผมเจอแค่ 2/2เอง  ไม่ทราบมีต่อรึเปล่าครับ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มพอดี

sixdevil7

manunited68

น่าติดตามอย่างยิ่ง ขอบคุณครับ

Chaysoy

shatto

xonly-1092

noimak

ขอบคุณครับ สารภาพตามตรงว่าอ่านไปแข็งไปครับ

set_square

kerdsopa

johnywalker

บางคนก็ชอบให้เมียตัวเองโดนคนกะเลวกะราดข่มขืนนะ