ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้านมืดในโรงเรียนตอนที่ 10

เริ่มโดย กลัวกิ้งกือ, มิถุนายน 07, 2023, 02:12:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sbfreedom

ยามอ้วนได้เฉย แอบอิจฉาตัวละครนี้นะ รอตอนต่อไปนะครับ

tum-na

เล่าเรื่องได้สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับรออ่านตอนต่อไปครับ

We love you so much

มีนาก็เงี่ยนไปเหอะ รออยู่ก็ไม่ยัดสักที

nan6491

ชอบเรื่องนี้มากครับ 

มันดูเหมือน มัลติเวิสดิ์ มากๆ โดยความโดดเด่นของแต่ล่ะตัว ให้ความรู้สึกอยากคิดตาม (นี่นังไม่ถึงครูแอนนาก็มีความอยากเห็นครูแอนนายจะเจอมรสุมเหมือนครูวิกานดาหรือไม่)

ส่วนทางด้านน้องมีนา น่าจะต้องมีโลกกว้างออกไปเพิ่มมากกวว่านี้  นอกจากจะรอตาเข้มแล้ว ยังมีคนรออย่างครูใหญ่ ยามอ้วน เพื่อนยามอ้วน กลุ่มไลน์ลับทั้งหมด ผู้ปกครองนักเรียน ยังคงมีให้เรารอลุ้นกันต่อไป

ที่สำคัญแฟนๆซี่รี่ย์นี้รอคอยติดตามกันอยฟุ่ทุกๆวัน

โก๋บอล

รออยู่นะครับท่าน กำลังเผ็ดมันเลย

จังโก้

Zoybedal

ผมอ่านมาเยอะ แต่ของท่านบอกเลย สุดยอดครับ งานชั้นดีมากๆ อยากอ่านตอนต่อไปมากไปครับ

Man1981

swss2511

ครูวิซวยเลยต้องมารองรับความหื่นแทนน้องมีนา

bombbatov

ขอบคุณมากครับรอครูสาวคนต่อไปเลย

Deep Sea

Tigertwo