ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT](Jyura) Rental Kanojo ให้ยืมแฟนสาว (แปลไทย By Waterfall)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 10, 2019, 06:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdw

มีคนใจดีให้ยืมแฟนด้วย  น่าจะชอบเห็นแฟนเสียว ว่าแต่มีเงื่อนไขอะไรเป็นพิเศษไหม
น่าจะลงเอยด้วยดีนะ  จริงๆ ลึก ๆ อาจจะอยากให้แฟนเสียวแบบแปลกใหม่

drof666

คนชอบปวดตับ นี่ก็แปลกดูแฟนไปนอนกับคนอื่นแล้วมีความสุข

gss211

ดูทรงแล้วเนื้อเรื่องชวนดาร์ก​ๆนะเนี่ย แต่ก็ชอบ 5555
ว่าแต่แฟนอ้วนนี่ไม่ทำการบ้านหรอถึงให้คนอื่นยืมไปทำแทน
กลับมาแก้ไขเพิ่มเติม​หลังอ่านจบ ตอนท้ายมีน้ำตา สรุปมันชอบจริงๆไหมเนี่ย แต่ส่วนผมชอบมากก 5555

hunterkung

แฟนคงไปยาวๆๆแล้วละครับแบบนี้ ติดใจแล้วแน่ๆ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ลายเส้นชวนแข็งมากครับ เสียดายทำไมต้องเซนเซอร์หนออออ

Nondon

Gunitle

ขอโทษด้วยนะครับท่านwaterfall พอดีผมพึ่งว่าเลยกลับมาตามอ่านเรื่องเก่าๆ เห็นท่านชื่อใหม่แปลเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกเลย ผมขออ่านเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้ แต่กลิ่นปวดตับมากลายๆละ ขอให้ท่านเป็นสายหวานนะครับผมแค่เรื่องนี้เรื่องเดียวพอ55

ลาบเส้นสวยดีครับท่าน แปลได้สบายตาดีแล้วครับ ขอบคุณมากครับผม ขออ่านเรื่องถัดไปของท่านเลยนะครัย

Tanadon Ramasong

boonthong jomsri

ยืมแล้วน่าจะไม่ได้คืนแน่เลย ดูจากทรงแล้ว

Nikomokilu