ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน 2

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 15, 2020, 11:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waddafux

ชอบคำตอบที่สุดเลย ถ้าอยากได้หญิง ต้องทำไง มันก็จริงนะ เราต้องไร้ใจให้ได้ก่อน ถ้าอยากฟิน

elviswhat

พี่น้องแบบนี้อีกไม่นานได้แซนวิส สมใจแน่นอน

dwarf

ขอบคุณครับ... แก้ไขเหตุการณ์เฉพาะหน้าได้แบบน่าเอาเลือดหัวออกครับ

tayo14

แมน แมนสมชื่อ สมแล้วที่พระเจ้าสร้างให้แมนมีควย ใช้ควยได้คุ้มค่ามากๆ อิจฉา

whitebag

ความมั่นใจของคุณแมน เพราะคุณแมนมีสำรอง เด็ดๆทุกคน
อยากรู้จังถ้าไม่มั่นใจ จะเกิดดดด อะไรขึ้น น่าลุ้นเนอะ..คุณแมนอินชาโดว์ เด็กๆในเงา ไม่ใช่คุณแมน อิอิ

upperbound

โคตรลุ้นแทนว่าจะลงเอยยังไง แต่ออกมาแบบนี้ก็เพลินซินะค้าบ 555 น่าอิจฉา

นิด หน่อย

okai

yukleg

"ผมไม่อยากให้พี่น้องต้องผิดใจกัน  และผมจะไม่เลือกใครด้วย  แม้ว่าผมจะรักพวกพี่ทั้งสองคน  แต่ผมจะไปจากชีวิตพวกพี่ๆเองครับ" 

ฟังดูแล้วหมอโคตรหล่อเลย แต่กูได้ฟันทั้งพี่ทั้งน้องสมใจละ กูไปแล้วนะ  ::HoHo::

ถ้าสองศรีพี่น้องได้อ่านเรื่องนี้ หมอจะถูกจับตอนเป็นอาหารเป็ดมั้ยครับ

papang01

555 ชอบตรงไรท์บอกว่า ต้องเหี้ยก่อน

จริงๆสมัยนี้คนหวงความสัมพันธ์ระยะยาวมากขึ้น ส่วนอะไรแปปๆ มันเกิดขึ้นผ่านไป แล้วก็ผ่านมา รวดเร็วไปหมด

mana0440

Topp458