ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teenee4you

เก่งมากเลยครับ มีเรื่องราวต่อเนื่องจากเรื่องอื่นด้วย

Sopun Jeekkee

ดีจังครับ. มีการหักมุมแบบสดชื่น

ezio.moonarok

ผมว่าแล้วว่าครูวิต้องรู้เรื่อง แต่แหมเปิดทางขนาดนี้ ผมละอิจฉาวาสนานายชุบอีกแล้ว

23pompompom

babimild215

ต้องกลับไปอ่านตาเฉยอีกรอบหล่ะ.

gritkin

ว้าว ภาคต่อเหรอเนี่ย สุดยอดเลยครับ เซอร์ไพรส์มากครับ เเต่อยากให้เล่าหน่อยครับว่าลุงเฉยกลายเป็นเสี่ยเฉยได้ยังไงครับ

zaaar65

ครูวิรู้ความรับของ พี่ชุบได้ไง  ไม่เป็นไร  เอากันต่อ ไม่งอนกัน  ชอบครับ 

porchai

ขอบคุณครับ
ครูวิมีแผนแน่ๆเลย อยากรู้จังว่าจะใช้น้องสาวตัวเองในแผนนี้หรือเปล่า

chaiann1001

::Hmmm:: ไรท์เตอร์คร้าบ กระผมมีเรื่องถามไถ่ ไยม่ายเห็นน้ารินทร์ กะน้านุ่น ถ้าคำตอบทำร้ายตับไม่ต้องตอบก็ได้ครับ ตับผมยังไม่แข็งแรง

ัีyut888

ว๊าวๆๆๆๆ ครูวิใจดีซะด้วย ชุบปรี้กับหลานก็ไม่ถือ เพียงแค่อย่ามีเพิ่มอีก แบบนี้ น่ารักที่สุด

sexsexy

Anawat Por

ถ้าครูวิรู้อย่างนี้จะมีโอกาสเซ็กส์หม่มั้ยนี่

ka55anova

ลูกเขยลุงเฉยนี่เอง...ซวยล่ะเสี่ยชุบ...หรือจะเข้าทางกันล่ะทีนี้..บ้านนี้มีมุมมืด 555

aty13

อ่าว​ ตัวละครที่คุ้นเคย​ ลูกพี่เฉยกับคุณ​มิ้นท์นี่เอง

singkanong

ชื่นชมฝีมือท่านผู้แต่งครับ สุดยอดปฎิภาณไหวพริบที่มอบให้พี่ชุบที่กล้าพูดกะว่าที่พ่อตาแบบสุดๆ เป็นกำลังใจให้ครับท่านผู้แต่งขอให้ตอนใหม่มาเร็วทันใจด้วยนะครับอย่าให้แฟนคลับรอนานแห่ะๆ