ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 71 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2021, 02:15:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motbonzi

แหมนึกว่าจะคลายเคลียดกับเหมียวซะแล้วนะเนี่ย ไปส่งถึงห้องแล้วด้วยนายโทนต้องพกถุงไว้มั่งนะ

aumoum

มาดนางพญา​ คุมทุกอย่า่งได้​ ไม่ใช่แค่โทนที่พัฒนาตัวเองได้เร็ว​ เจ้หมิวเร็วว่าโทน​ จากที่อ่านของเจ้มานะ

[email protected]

noknoi13

เจ๊หมิวเพิ่งจะรู้ว่าดาวมาเปิดตัวว่า เป็นแฟนกับนายโทน ให้คนที่ทำงานรู้กันหมดแล้ว เจ๊หมิวจะรู้สึกยังไงกับเรื่องนี้นะ นายโทนจะมีงานเข้าเพิ่มอีกเรื่องมั๊ยเนี่ย

นุครับ

โดนคุณท่านดุเลยแถมโดนวางระเบิดใส่อีกกลับมาทำงานยังจ่ะมีคนกล้ามากวนบาทาอีกมั้ยครับ

tossapoln

Chan_Som

อ่านไป ๆ นึกออกแล้วเจ้หมิวเจ้าแผนการเหมือนใคร เหมือนพี่แมนไงครับ เล่นเอาโทนหนีไม่ออก ยอดเยี่ยมมาก ๆ พอเหมียวบอกว่าไปส่งหน่อยนึกว่าแบบนี้ได้จัดแน่ๆ แต่เดาผิดอีกผม รอดูตอนฟินนนนน กับเจ้หมิว อิอิ ไม่ทราบว่าจะมีหรือเปล่า
::Shy::

kgerrard