ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unicrons

อัสนีจะเสร็จลินดาหรือไม่  ลินดาโดนแม้นกล่อมซะขนาดนี้

loveice5566

ไอ้หมอผีสุข เจอของจริงเข้าไป แต่ก็ถือว่า อสนี ได้ทำบุญอีกครั้งจริงๆ ตอนนี้ก็คงเหลือแต่นายหญิงของเรา ว่าจะตัดสินใจอย่างไร แต่ขอแอบอยู่ในห้องด้วยคนน่ะครับ เวลาคุณอัสนี มาที่ห้องน๊า

thanarat3459

::Hmmm::บ่าวแม้น......สุดยอดบ่าวผู้ภักดี...เลย...
สุดยอด...แนะนำได้เด็ดมากๆ. หมอผีลินดา..รีบทำด่วนเลย...อยากรู้้ใครจะเด็ดดวงมากกว่ากัน.....

touleklek

อัสนีจะช่วยได้ทุกอย่างหรือไม่ ต้องลองดู

Lucitor

ประสบการณ์จริงๆ ช่วยชี้แนะได้ดีมาก ครานี้ดูซิ จะจับท่านเทพได้มั้ย 555

boymm

บ่าวแนะนำเจ้านาย
ได้ดีมากครับ

pankea

ทุกคนที่มีกรรมก็ต้องชดใช้ส่วนบุญบารมีก็ต้องได้รับเช่นกันเพียงแต่ต้องใช้ก่อนถึงจะรับได้ กรณีของลินดากับอสนีย์ก็คงอยู่ในกฎแห่งกรรมเช่นเดียวกันไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ สิ่งที่อยากเห็นคือทั้งคู่มีความสุขด้วยกันในภพนี้

kchumpot

ลินดาจะได้เจอของจริงเสียทีแล้วจะรู้ว่ามันดีแค่ไหนแล้วอสนีเราจะได้แสดงฝีมือเมื่อไหรครับ

ืnininunu

เสียดายลิดดาไม่ได้เย็ดกับไอ้ขุนตอนสิงผู้หญิง

แมว69

ความสุขของทุก คนเมื่ออัสนี กับ ลินดา

Asura4237

bangsan

ได้เล่นกับพวกบ่าวไปแล้วทีนี้ลองมาดูของอัสนีสายฟ้าดูบ้างอาจจะติดใจไปเลยก็ได้

102030

ลุ้นหมอสุขอยู่นาน ว่าจะจัดการอย่างไร ตอนนี้กลายเป็นว่าศัตรูหลักคือวิชาของตัวลินดาเอง ถึงแม้นจะมีทางลงสวยๆให้ คือได้กับอสนี แต่ก็ท่าทางจะอ่อยยาก 5555 ต้องมาลุ้นกันต่อว่าจะอ่อยท่านอัสยังไง
ขอบคุณครับ

longman_44

พี่แม้นแนะนำดี จะได้มีความสุขด้วยของจริงซะที แต่อัสนีจะมีข้อจำกัดอีกหรือเปล่า

oddsk

ลินดาจะได้เปลี่ยนจากหมอผีเป็นชายาเทพ